giai bong' da' nam sap' dien ra

To Trí: Tôi A7 chứ lớp nào, ko đọc tên àh. Bao giờ chiến ps2 nào.
To Trường: hehehe!!! Ko dám đâu!! Lỡ bọn tôi thắng mấy ông lại khóc!! Chán lắm!!:))
To Diệp: Phong cách của đội mạnh là bị loại ngay từ vòng đầu!! Năm ngoái A7 cũng bị loại ngay từ vòng đầu!!! KO khéo năm nay A7 với D9 dắt tay nhau về từ vòng gửi xe ý chứ!!! (Mà ấy có xinh ko???? Cho tớ lick đi:p )

babyshock

cac' ban lop F giao huu~ ko a'y nhi? :D :D :D ... cap nha.t thong tin bong' da' chi`u nay nhe'... D6-D7 4:1
D9 VS mot doi. bong' ra't lon' toan` cac' anh cac' chu' ... d9 ve? vang thua trong danh du. 5-4 :((

Pikachu

Member
boy_co_don_892004 said:
doi lop' nao` muon' da' thi` lien he nhe' nick YM cua em ne`:boy_co_don_892004
Thế em có đá với cựu sinh viên trường không?bọn anh toàn là đội hình dilmah trước đây đó...nếu đá chỉ cần nhắn lại một cái.

hawking

Pikachu said:
Thế em có đá với cựu sinh viên trường không?bọn anh toàn là đội hình dilmah trước đây đó...nếu đá chỉ cần nhắn lại một cái.
Thực ra chỉ có 4 thằng Dimah thôi. Còn mấy thằng còn lại toàn Dimah lớp thôi. À quên, có 1 chú là tuyển SV.

babyshock

truong oi deo' da' dc da^u toan` tuye?n the' thi` da' da^'m ji`... chieu` nay lam` an cho nghiem chi?nh ko thua vo~ mo`m ..... sap' xe'p lai. doi hin`h de... da' voi' doi. manh. la` loan. :( :( :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000