giai bong' da' nam sap' dien ra

trungvb

Moderator
ậc đá với D4 đê anh,,,,=))=))=)).....mà D2 đúng là quá giỏi năm nay kịch bản sẽ lại lặp lại thui hehhhe,,,mà chiều hôm vừa rôi(thứ 7) e ko đá thấy thằng bạn e nói mấy anh A7 thua đội dự bị của lớp e ah`,,,ngại wé,,,,hôm đấy e không đá vì bị ốm vậy mà,,,,=))=))

hehehe!!! Thằng Tiến vào chỉ để mua nước cho bọn em thôi, nó thì đá đấm j`:)) !!!! Hôm thứ 7 đá với 10D2 ko có nó thua 0-1. Có nó chắc thua 0-3 mất!!! Hehehe!!
D2 hôm nào đá lại ko em!!! Đội anh chấp 3 bàn -------> xong chịu thua luôn=))
D9 năm nay mất Trung đen roài còn j` !!! Định thành vua đ** àh=))

hawking

Có đội nào oách thì đá đấu với tuyển A2 (2000-2003) không? Các chú cũng được lợi ở chỗ có thêm kinh nghiệm trước giải đấu. Các đại ca được giải á quân năm lớp 11 (vì bọn vô địch chơi bửn). Các chú đá được thì đá lúc 2h (CN) sân 2 - CVA.

chocomog_257

Moderator
boy_co_don_892004 said:
may' tuoi roi` ma` con ps2 chan' qua' ma` ong A7 oi co' gi`ma khogn hieu? ha? toi dang ru? may' ban d3 da' the' lop' ong giam' da' khong lop' toi mat' trung den roi` day' da' di:)):)):))
còn hơn đứa nào ko biết chơi ps2 mà cứ thik nói ko thèm chơi =))
đùa đấy, tui ko có trong đội bóng đâu, ra mà hỏi thằng Lê Anh ý :D

babyshock

anh kia to= than`g TUNG GL thi` tao po tay ko da' da^u... tao manh? mai nho? nha'n the nay` 1 fa't chac' tu` nay he't duo`ng lam` an sinh song'... rui` sau nay` vo tao gie't tao vi` rthieu' luc. :D :D :D

hawking

babyshock said:
anh kia to= than`g TUNG GL thi` tao po tay ko da' da^u... tao manh? mai nho? nha'n the nay` 1 fa't chac' tu` nay he't duo`ng lam` an sinh song'... rui` sau nay` vo tao gie't tao vi` rthieu' luc. :D :D :D
Không to lắm đâu. Thằng cao nhất cũng chỉ cao khoảng 180cm. Còn thằng nặng nhất chỉ khoảng 85kg thôi. Các chú lớp nào thu xếp được thì nhắn anh luôn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000