đừng bao giờ thất vọng ở cuộc sống!!!

kiwi_vn

Active Member
Sao lại hỏi thế? Jupiter ở đây là từ thiên văn học,bây giờ anh chưa đuọc mua xe ,phải chờ ra trường mới được mua,nhưng anh đã ngắm xe xanh rồi ví anh thích màu đó mà.

NQD

Member
Màu đỏ thể hiện cá tính mạnh mẽ chứ gì? Chỉ có con gái mới đi màu đỏ nhiều thôi!
Không hẳn là như vậy Con trai mà đi xe đỏ hay dùng di động màu đỏ thì thường được cho là đồng bóng. Trừ cái xe Dylan thì chỉ có màu đỏ đành phải chịu. MÀ con gái thì thường hay là như vậy. Muốn thể hiện mãnh mẽ.

smilemore

Member
MÀ con gái thì thường hay là như vậy. Muốn thể hiện mãnh mẽ
Thế mà em gặp rất nhiều bạn con gái khác ko thích thể hiện mình mạnh mẽ thậm chí còn rất mềm yếu nữa chứ(mặc dù sự thật thì trái lại). Mà mình đâu biết họ thể hiện hay sự thật họ mạnh mẽ thật? Ai cũng biết người mạnh mẽ đến đâu cũng có lúc mềm yếu nhưng...cũng khó để nói như nqd. Thực sự thì có những người con gái luôn khát khao và luôn cố gắng để có thể tự đứng trên đôi chân của chính mình(các chị ơi! em nói đúng chứ ạ?)

NQD

Member
May quá có anh Phuc đỡ hộ. Bé Tôn Anh và chị NHO nói ghê quá. Đó chỉ là một trong những nhận định mà thôi. Tuy nhiên nhận định này đúng hơi nhiều. Còn dĩ nhiê, Từ Hải vùng vẫy thế mà còn bị chết đứng nữa là. Mà khi chết đứng rồi thì lại chỉ có mỗi một giọt nước mắt cũng sụp xuống.
Thế mà em gặp rất nhiều bạn con gái khác ko thích thể hiện mình mạnh mẽ thậm chí còn rất mềm yếu nữa chứ(mặc dù sự thật thì trái lại).
Liệu có phải con gái ít khi muốn người khác hiểu rõ về mình. Hay là con gái thích nói dối? Sorry trước nha. Mong con gái chỉ bảo. =D>

smilemore

Member
Liệu có phải con gái ít khi muốn người khác hiểu rõ về mình. Hay là con gái thích nói dối? Sorry trước nha. Mong con gái chỉ bảo.
Thế NQD muốn hiểu rõ con gái về điểm gì?
Mỗi người có 1 lối sống khác nhau(con gái cũng vậy) nên tùy người thôi. Mà cứ như lẽ thường thì nhiều người rất dễ hiểu ạ(nhưng chỉ về 1 khía cạnh nào đó vì ta còn chẳng hiểu nổi chính mình)
Nói dối ư? Thật là 1 ý nghĩ tiêu cực! phải chăng ý của NQD là con gái ko là những người thành thật và đứng đắn?(thế thì nhầm to rùi đấy) =D> :D X-(

unni_x

Active Member
kiwi_vn said:
Con gái mà thành thật được 50% thì phúc cho thiên hạ quá!
kiwi nói đúng quá :D Sao con gái không thành thật được nhỉ? Biết là người trước mặt mình là người ta cơ mà, sao không nở một nụ cười được :(

akhin

Member
Không biết con gái CVA thế nào chứ con gái QH từ hồi xửa hồi xưa đã chứng tỏ mình là người mạnh mẽ, chủ động kể cả trong ty. Có một chuyện... có thể xem như là chuyện cổ tích vì nó đã xảy ra lâu rồi. "chuyện tình của chàng chuyên tán và nàng chuyên ăn"

ak kể nhé: ngày xửa ngày xưa, chẳng nhớ là cách đây bao nhiêu năm chỉ biết là lâu lắm rồi, từ sau khi bác Hồ bị đuổi khỏi trường QH rồi đi bụi ... à không, phải nói là Bác rời trường ra đi tìm đường cứu nước... Hồi ấy, trường vừa bỏ các lớp phân ban xong, bắt đầu xuất hiện các lớp chuyên ...

Bà con vào đây để xem
Kéo thanh cuốn xuống một chút sẽ đọc được nội dung của chuyện này.

NQD

Member
Đề nghị đổi tên mục này thành: Đừng bao giờ thất vọng vào con gái.
Chúng ta hãy nên biết rằng: nói dối, ngại ngùng =)) và kiêu.... là một thuộc tính vốn có của con gái, nó không hệ phụ thuộc các yếu tố bên ngoài. :D

unni_x

Active Member
NQD said:
Chúng ta hãy nên biết rằng: nói dối, ngại ngùng =)) và kiêu.... là một thuộc tính vốn có của con gái, nó không hệ phụ thuộc các yếu tố bên ngoài. :D
NQD là con gái hay sao mà lại hiểu rõ thế :D nhưng công nhận, có đủ 3 cái tính đó cũng phiền toái thật... :(

smilemore

Member
Đề nghị đổi tên mục này thành: Đừng bao giờ thất vọng vào con gái.
Chúng ta hãy nên biết rằng: nói dối, ngại ngùng và kiêu.... là một thuộc tính vốn có của con gái, nó không hệ phụ thuộc các yếu tố bên ngoài.
NHẦM TO!
Tại sao mọi người cứ áp đặt cho con gái những "thuộc tính" này???????
Có những người con gái vẫn muốn tự đứng trên đôi chân của chính mình khi còn có thể. Đó là một sự thật!
Có những người con gái đặc ghét bị lừa dối.
Và họ lại rất biết ứng xử đúng mực trong mọi trường hợp.
Còn con trai thì sao? những người luôn coi mình trên tầm con gái. :eek:

fruit NHO

Active Member
ngeh bé đạt nói có vẻ kinh nghiệm ghê!
mà cái topic này nên đổi là khẩu chiến về cpn gái mới đúng!!!
thất vọng vì con gái thế mà các pacs vẫn cứ xông lên đều đều !chẳng hiểu đc!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000