Đồng phục mùa đông ^^ Đồng phục mùa đông

Status
Không mở trả lời sau này.

Ohlala

Member
;;) ai bảo ko biết nói bậy =)) =)) ôi zời [-o< lạy chúa =)) =))
;)) làm giám thị thì sao >:) bắt những đứa như DK đầu tiên =))
:"> ngày nào cũng mặc cái áo 60k T_T cũng đc :)) ko biết bao giờ mới có áo khóac :-?
nghe thấy bao h chưa mà nói...ngoan thế này thầy Kitty còn ko dám bắt....Tú tuổi j`?....:))

thấy nhìu đứa mặc gile mà lớp vẫn chưa có....may mà chưa đến ngày tận số....
thôi đã gọi là đồng fục thì xấu đẹp cũng fa?i chấp nhận hết,.....chê làm j` cho đau đầu....có thay đổi đc j` đâu.....%-(
ca-vát màu j` cho hợp nhey?...;))

Ohlala

Member
lúc nào?......Liên ngoan cực...:)...thật sự đấy.....
có cũng ko mặc...có ai KT đâu mà fải mặc....chỉ có bạn Lô-Kư khìn thick mặc thôi =))

nghe thấy bao h chưa mà nói...ngoan thế này thầy Kitty còn ko dám bắt....Tú tuổi j`?....:))

thấy nhìu đứa mặc gile mà lớp vẫn chưa có....may mà chưa đến ngày tận số....
thôi đã gọi là đồng fục thì xấu đẹp cũng fa?i chấp nhận hết,.....chê làm j` cho đau đầu....có thay đổi đc j` đâu.....%-(
ca-vát màu j` cho hợp nhey?...;))
Cravat màu đỏ đi cho hay ho ^^
Ko thì ngộ nghĩnh hình 1 con j` đó như mickey hay boo cũng đc
Hum trc đi soi đc 1 cái cravat Boo trông hay ho, nhưng chả bao h mặc sơmi nên chả lấy làm j`

@DK à vâng ngoan =)) =)) thảo nào hôm nay bị 1 trận nhừ tử vì tội ngoan =)) =)) =))
ôi cái áo gi-lê mặc suốt gần 2 tuần ròai :"> mai giặt T_T

U.F.O

Active Member
Hiz nói thật chứ cái áo GILÊ nhìn cũng khôn đến nỗi nào :">
Đơn giản vì nhìu chi tiết không hợp ý mình thôi chứ ~.~ ( như dáng mình là hem hợp :"> nhưng vẫn mặc vì..có áo tội gì k0 mặc .)

Thử xem các trường khác xem. Về mặt độc mà nói thì cứ gọi là.

MsPearl

Hoặc là để kiểu Justin trong clip My luv ý
Exactly B-) Nhưng với cái áo sơmi đồng phục bó sát người của lớp mình thì không chơi đc :( Phải áo sơmi trắng thụng cơ :x
Cái áo gile đứa nào gầy tong teo như mình mà mặc vào thì ko thể nuột đc :-<

Mr.Mão bảo chắc chắn tuần này có áo vét vậy muh ko thấy đâu 8->
Hix,cái áo gile rộng như thế vậy muh ko đc đổi,vpđ họ bảo hết hạn đổi òi :(( gặp cô chủ nhiệm thì cô bảo cứ mặc thế đến năm 11,12 là vừa thôi :(( có đau ko chứ :( Mà năm sau ng` mình nó chỉ nhỏ lại thui :"> chứ phình ra thì ;)) ko ổn B-)

Ohlala

Member
Cravat màu đỏ đi cho hay ho ^^
Ko thì ngộ nghĩnh hình 1 con j` đó như mickey hay boo cũng đc
Hum trc đi soi đc 1 cái cravat Boo trông hay ho, nhưng chả bao h mặc sơmi nên chả lấy làm j`
soi ở đâu thế ah?.....đi soi lại rồi lấy cho em cũng đc...:)

@DK à vâng ngoan thảo nào hôm nay bị 1 trận nhừ tử vì tội ngoan
ôi cái áo gi-lê mặc suốt gần 2 tuần ròai mai giặt T_T
eo ơi bẩn.....ng đâu mà bẩn thế....:-SS
1 lũ kon trai nhẻy vào úp-sọt 1 đứa kon gái mà ko thấy xấu hổ hay sao?[-( ....ôi quá là ngượng thay.....

trên H2T có mấy dòng Mr.Big nói về bộ đồng fục tâm đắc......đọc thấy :-&amp;....

HaThu

Member
Áo xấu nhưng vẫn phải mặc, không còn cách nào khác. Mình đành khắc phục nó thôi. Em xin đưa ra vài ba khuyến cáo cho chị em phụ nữ, mặc áo gile thì đừng có cắm thùng áo sơmi bên trong. Mà tôt nhất là bỏ hẳn cái áo đồng phục mùa hè đi, thay vào đó là một áo sơmi trắng thụng, để lộ vạt áo ra ngoài ( áo sơmi thì phải cổ đứng nhé, đừng chọn áo cổ nằm như đồng phục ). Tiếp đó, chọn thêm một chiếc caravat hợp tông màu xanh tím than của áo gile là dáng chị em sẽ đc cải thiện lên rất nhiều đấy !! :) :)
Be beautiful and joyful !!! Happy new year!

chocomog_257

Moderator
Áo xấu nhưng vẫn phải mặc, không còn cách nào khác. Mình đành khắc phục nó thôi. Em xin đưa ra vài ba khuyến cáo cho chị em phụ nữ, mặc áo gile thì đừng có cắm thùng áo sơmi bên trong. Mà tôt nhất là bỏ hẳn cái áo đồng phục mùa hè đi, thay vào đó là một áo sơmi trắng thụng, để lộ vạt áo ra ngoài ( áo sơmi thì phải cổ đứng nhé, đừng chọn áo cổ nằm như đồng phục ). Tiếp đó, chọn thêm một chiếc caravat hợp tông màu xanh tím than của áo gile là dáng chị em sẽ đc cải thiện lên rất nhiều đấy !! :) :)
Be beautiful and joyful !!! Happy new year!
Đáng ra em phải bảo cái này dành cho con zai mới đúng :">
Justin's FutureSex style mà lại ;))

ôi zời :)) sơ vin rồi gi-lê =)) có gì đâu :-j =)) =)) =)) ^^
DK ;)) ôi đau thế =)) ôi thương thế =)) =)) khổ thân =)) đến lúc ăn đòn xong cũng ko hỉểu tại sao ăn đòn mà cũng ko hiểu ai đánh nữa =)) =)) =)) :))

ôi ôi sao thương thế =)) để cả thằng PT ( ny) đánh nữa =)) =)) ôi ngượng chía =))
>> chính ra cái đồng phục mùa đông này hay thật =)) đánh ai là người đó biết =)) =)) ^^ ;)) hình như A2 0508 cũng có đồng phục rồi ?? Còn lớp nào có nữa ko ??

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000