Đồng phục mùa đông ^^ Đồng phục mùa đông

Status
Không mở trả lời sau này.

superstar

ôi ồi ôi, anh nghe thấy bảo trường mình năm nay có đồng phục... đẹp lắm!!! công nhận là anh may thật, may là vừa ra trường xong chứ mà năm nay còn học trong trường thì...

nói 1 câu thật lòng là cái áo gilê trông như... áo chống đạn í... mà cái mác cva thì... without table luôn!!! thà tự bôi còn đẹp hơn.

ngẫm ra mí thấy mình may... cuối năm ngoái đã thấy Mão đại ca xồng xộc chạy vào lớp để "khoe" đồng phục... may mà năm cuối chứ ko thì.... chết sặc tiết!!!

Ohlala

Member
chắc bạn Thư cũng thức đến 4h xem C1 jống 7 màu....=))
đồng fuc sao vẫn chưa thấy có áo vest để mặc cả bộ nhở....mặc ko trông cứ hâm hâm!

HaThu

Member
khổ thế :"> sao mặc áo gile ai cũng khen .....:)) ^^ giống giám thị =)) =)) ^^
Hơ`, Tú đi theo thầy Mão để thực tập đi, nên đăng kí để chuẩn bị cho nghề nghiệp tương lai ngay từ bây giờ mới phải, trước tiên là bắt những đứa nào mặc đông phục đẹp hơn mình :)) :))

Hum nay cả lớp lục đục đi đặt mua caravat,ko bít màu mè ra sao đây O___o Mà có ai biết đổi áo gile ở đâu ko,cái áo em mặc rộng gần chết :">
Thế mà có ng` lại kêu mình béo ú,hừ,bít đek gì về ng` ta mà nói B-)

chả dám....tớ hok bik nói bậy...;;)
Tú làm jam' thị thì loạn!^:)^
;;) ai bảo ko biết nói bậy =)) =)) ôi zời [-o< lạy chúa =)) =))
;)) làm giám thị thì sao >:) bắt những đứa như DK đầu tiên =))
:"> ngày nào cũng mặc cái áo 60k T_T cũng đc :)) ko biết bao giờ mới có áo khóac :-?

HaThu

Member
Lớp mình thông báo mua đồng phục mà mãi không lấy đc, sướng thế.... Chính thế này lại hay, không phải mặc mà cũng chẳng giám thị nào bắt bẻ mình đc :)) :))

;)) bao h chẳng phải chê trước tiên,sau này mặc vô mới khen : " Nhìn kĩ thì đp trường mình cũng đẹp đấy chứ nhỉ " :))
Oài,nghe anh Tú tự khen mình dáng chuẩn mà tò mò ghê ;)) Bao h rủ cả nhóm qua D8 chiêm ngưỡng vậy ;;)

HaThu

Member
Tưởng đấy là tác phẩm của thầy BIG ? Cả cái "góc sân đình thời @" nữa :)) :)). Bởi vì câu cửa miệng của thầy là " đồ nhà quê " nên cái gì made in thầy cũng phải pro

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000