Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

estrella

Active Member
ehemf, đừng thấy chủ nhà đi vắng mà làm càng nghen, thằng Thịnh kia mày cẩn thận ăn đòn đấy.Thứ 2 mà tao gặp mày là mày chết. Bọn kia cấm đế thêm vào đấy

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
oài...sân bóng ;là địa bàn cua bóng rổ vì thế câm bon kĩ viên ra nghe chua
Này nhá, Ban thể thao lo việc bóng rổ lại là 1 trong những đồng sự má mì đấy =))

live-or-die

Active Member
hahhaaha...chú hùng thừa nhận rùi kìa bà con ui........thế là thảo tac kè vời chú hung đã thành một đôi...bà con cho 1 trang pháo tay nào..... =D> =D> =D> =D>
to un.....oài ban thể thao là đồng sự của un thì sao.....co bit chwoi br đâu...hhhahahahaha

fruit NHO

Active Member
hahhaaha...chú hùng thừa nhận rùi kìa bà con ui........thế là thảo tac kè vời chú hung đã thành một đôi...bà con cho 1 trang pháo tay nào.....
to un.....oài ban thể thao là đồng sự của un thì sao.....co bit chwoi br đâu...hhhahahahaha
ông cứ làm nhwu mỗi ông biết chơi!mà đã bằng ai mà tinh vi với em tui hả?

SkelballCVA

Member
Chỗ này là nơi để bọn mày cãi nhau à ! thử hỏi như thế làm sao bóng rổ cva có thể tốt lên chứ !!
hãy quay về chủ đề đi ! .. Thảo ơi ! thế tình hình thế nào rồi , sao dạo này anh không thấy mày lên sân nhỉ .. chắc chân vẫn còn đau hả em .. mau mau ra sân .. trên sân anh chỉ còn biết nhờ vả vào mày thôi .. thế còn những thằng con trai .. mà cứ như thằng thịnh thì .. eo ôi ,,, nhắc đến đã không thấy tương lai của bóng rổ cva đâu rồi ..

Còn câu này anh muốn gửi đến các em mới ! bóng rổ là 1 môn thể thao rất hay các em ạ .. nếu các em chơi rồi thì mới thấy sự lôi cuốn kì diệu của nó .. các em đừng ngại ngần . ai chẳng có những lúc như các em .. cũng ra sân và thấy lạ lẫm vô cùng với trái bóng mầu da cam to quá khổ ..anh cũng rất ngại ngùng mỗi khi ra sân .. thấy các anh lớp trên siêu quá .. nhiều lẫn cũng đã bỏ về .. nhưng rồi khi chơi rồi .. qủa bóng đó lại thành người bạn của mình ... thân thiết đến không ngờ .. đến bây h 1 ngày không chơi là cảm thấy nhớ ..
cứ chơi đi các em ... anh nói thật đấy đừng ngại ngần gì cả !!

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
Thịnh điên, đồng sự của Un thuộc Ban thể thao chính là Thảo A6 đó =)) tên này mà không bít chơi bóng rổ á =))
--------
Nghe đến bóng rổ thì thích lắm, nhưng mỗi lần ra cứ thấy vừa ngượng vừa ngại kiểu gì ý :D thành ra.... :(

estrella

Active Member
Bó tay với mọi người luôn.
Anh Đức ơi em chán lắm rồi, bây giờ ra sân em chỉ chơi bóng thôi em mặc kệ cái đội bóng rổ đấy đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000