Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

SkelballCVA

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 2 2003, 10:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 2 2003, 10:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> khè... anh SkellCVA có đi thử sức cùng Seagame ko
lớp em có 1 thằng đi

to Blue_star : mày thì chưa ra gì đâu mà vào dây mà dậy ai ? lo mà tập đi .....mới có 1 tí gọi là biết chơi mà đã tinh vi là không có được đâu .....

các ban ới thăng Blue_star và thằng Emiem_superman cũng lùn lắm .... [/b][/quote]
chào bạn ... bạn học lớp nào thế .. mình chính là thằng đi thi so tài cùng sea game cho trường ta ..bạn nói thế là bạn học cùng lớp với tôi à ... ?

to

XuânHiếu

Member
Há há, thèng DK nó điêu đấy, nó học lớp 10, mà so tài cùng seagames là chị Yến - 11D8 với "thèng" Đức Bi(ĐT bóng rổ CVA) chớ

ablaze gem

Member
<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Oct 9 2003, 01:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Oct 9 2003, 01:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 2 2003, 10:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 2 2003, 10:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> khè... anh SkellCVA có đi thử sức cùng Seagame ko
lớp em có 1 thằng đi

to Blue_star : mày thì chưa ra gì đâu mà vào dây mà dậy ai ? lo mà tập đi .....mới có 1 tí gọi là biết chơi mà đã tinh vi là không có được đâu .....

các ban ới thăng Blue_star và thằng Emiem_superman cũng lùn lắm .... [/b][/quote]
chào bạn ... bạn học lớp nào thế .. mình chính là thằng đi thi so tài cùng sea game cho trường ta ..bạn nói thế là bạn học cùng lớp với tôi à ... ?

to [/b][/quote]
Hoá ra Skelballcva là Đức Bi đó hả? hơ hơ. Chồng ơi vợ này... :ph34r:

SkelballCVA

Member
đểu cái đầu mày .... tao nói thế là đúng roài ... mới có tí đã tinh vi .. tao đây ghét thằng nào như thế ..... đến tao đây mang tiếng chới được 2 năm rồi mà vẫn không dám dậy những thằng lớp 10 ....

<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Oct 10 2003, 05:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Oct 10 2003, 05:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ha ha vợ thân yêu à .. sao đi đâu cũng gặp vợ ..sướng quá .... [/b][/quote]
Hmm........................á à...............nhớ nhớ..........đc lắm :angry: <_< :angry:

<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Oct 11 2003, 01:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Oct 11 2003, 01:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> muốn dậy thì phải biết ngồi 1 chỗ mà tiếp thu .. chưa gì đã đòi đi dậy người khác roài ... [/b][/quote]
Kin đây..............thế thì từ nay mọi người cứ năng ngồi xem nhá..........khắc giỏi..............khỏi tập tành chi........... :) ................hic......mà sao mình xem mãi mà vẫn chưa bít đập bóng vậy ta :eek: :unsure: :blink: :ph34r: :p

SkelballCVA

Member
ai bảo là ngồi xem phải tập chứ ... tập thì không ai cấm cả nhưng mà nếu chưa tập ra đâu vào đâu thì đừng có đi dậy người khác thế thui ...

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Oct 15 2003, 03:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Oct 15 2003, 03:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :( :ph34r: dạ.........................bít rùi ạ................hic......... :unsure: :blink: :ph34r: [/b][/quote]
Hixxx, seo với chồng thì vợ không ngoan được như thế nhỉ, toàn bắt nạt chồng thui

ablaze gem

Member
Ừh đúng roài, còn đối với những người chồng như thế này thì...chẹp...có vợ 2 lúc nào sao ko thông báo với vợ một câu hả chồng????

<!--QuoteBegin-Blue_star+Oct 21 2003, 02:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Oct 21 2003, 02:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh Đức ơi, 2 bà này hớp sức lại để bắt nạt em rùi đấy, ông anh nên cẩn thận [/b][/quote]
Nè nè.................sao lại nói xấu người ta thế hả.......................hmm.............mà cái topic này lạc hết chủ đề rùi..............đang bàn về bóng rổ sao lại thành cái gì rùi thía này.............hic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000