Đố mọi người một chút nha!!!

td4

Member
hai chị em cô này hay thật đấy nhể,hết chỗ để nói chuyện rồi hay sao mà lại vào đây bàn chuyện ô mai .hết chuyện rồi thì close thread lại đi.
to LHA:ơ,em đổi chữ kí rùi ah,sao lại đổi thế,câu kia hay hơn chứ(dù kô chính xác lắm :lol: :lol: ).nhưng mà bài này cũng được,của Bùi Minh Quốc đúng kô em,anh đọc lâu rùi nên cũng chả nhớ của ai nữa.kô phải thì bảo anh nhớ,dạo này đầu óc tệ quá,lú lẫn hết cả rùi :huh: :huh: .

Ko đâu, em chia cho cả anh Tuấn nữa mà. :lol:
Bài đó của Bùi Minh Quốc, đúng đó anh ah. Lớp em rất thích bài đó, anh chép cho em cả bài được ko?

td4

Member
bài này theo anh nhớ thì chỉ có bốn câu đấy thôi em ạ,em bảo anh chép cả bài ra sao nổi :lol: :lol:
cô teddy vừa phải thôi nhá,ai thèm ghen tức với cô .ô mai tôi ăn cả đời rùi có gì đâu mà phải ghen tức .cứ toàn thấy người ta hiền lành tử tế là trèo lên đầu lên cổ .tôi mà còn ở nhà thì cô chết với tôi :angry: <_< :lol:

BlackMask

chị Nguyệt ơi , chị còn nợ em một cái cornetto ,
hai là chị không giữ lời hứa vì không mail cho em .
:(

teddybear

Member
To td4: ông ăn ô mai cả đời rùi hả,sướng vậy mà không chia cho bạn bè,hehe,lộ diện là người ki bo rùi nhá,chán ông ghê cơ.. B)
To BM: hihi,thế ai hỏi : "xin lỗi chị là ai thế nhỉ" _ buồn quá cơ. Chị không quên cornetto của em đâu...Thật đấy :rolleyes:

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::
giời ạ ...
chat chit không à..

Ta về ta tắm ao ta,
Dù trong dù bẩn, ao nhà khoái hơn

Phựt phựt ...

Đố biết:

Rùa có chết già không?

khặc khặc, khó đây ...
B)

td4

Member
đọc chuyện chưởng thì biết.rùa đen là chết sớm lắm.đọc chuyện chưởng đi teddy ah,thấy nhiều cái hay lắm :lol: :lol:

teddybear

Member
Ừa chả thấy hay tẹo nào,mà tại sao ông lại thích đọc được thể loại chuyện ấy nhỉ?Thắc mắc quá cơ :blink: :blink:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000