Đố ai thoát ra khỏi đây

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị thấy Level 3 có vẻ là "khoai" nhất, khó ở chỗ mình làm đúng rồi mà nó chẳng chịu nhận cho, hic, làm mình cứ tưởng là mình làm sai...
Còn những Levels khác thì cũng chẳng khó lắm...
Buồn cười nhất là Level cuối, hihihi :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đã có ai về đến đích chưa nhỉ?? :rolleyes:
Sao mọi người ở Forum này có vẻ chẳng khoái mấy mục đố vui nhỉ... :unsure: hihi :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Mar 11 2004, 10:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Mar 11 2004, 10:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em không hỉu chơi kiều gì nữa...hic...hic :( [/b][/quote]
<!--QuoteBegin-Nhật Anh+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhật Anh)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Ờ, ấn ấn mấy cái rồi chằng hiểu sao .... biến mất&nbsp; :D [/b][/quote]

Nghe 2 em nói thế này chị đầu hàng thôi... :unsure: :huh:

Hì hì...Cái trò này...Lúc đầu rõ ràng em làm đúng rùi...Nhưng cái chìa khóa ko hiện ra...Bó tay...Hỏi death thì U ấy bảo lục cái tủ...Chơi lần 2...Nó vẫn chưa có thì lục gì đc...Tự nhiên hum nay chơi lại... :lol: :lol: :lol: Wa đc 2 level thì hết $...Level 3 chơi thía nào nhỉ :rolleyes: B) :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
HIc, thông báo với mọi người là trò chơi này không chỉ có 5 Levels đâu :p
Lúc nãy ngồi rỗi rãi chơi lại Level 5, ngờ ngợ cái gì, rồi thử, thế là mở được cửa :lol:
Qua được Level 6, và đang bế tắc ở Level 7, hic... :wacko:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hm.. Level 9 kiểu gì ý.. Gõ code vào rồi mà nó thế nào ý...

-------------------------

Oh, vừa mới kêu xong thì qua được nó, hihi :p

------------------------

Ôi, Level 10 nhanh quá, sau có 3 phút đã xong, hihi

------------------------

Level 11 ban đầu hơi quái dị, nhưng mà sau vài phút cũng qua được...

-------------------------

Level 12 có vẻ là 1 "công trình" lớn, lại có bản đồ chỉ lối ra... Có thể là sắp về đích rồi đây... :huh: :p

Vũ Hà

Member
Trò này có 12 bài.
Bài cuối cùng là bài 13.
Có 1 quyển sách cùng các dòng chữ sau.

Thanks for exploring The Mystery of Time and Space.
Please sign my Guestbook

Bạn Hà chơi giỏi thật đấy tớ bái phục sự kiên trì của ấy :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Huhuhu, cải bảng 11x12 ở Level cuối làm mình nản quá rùi :-(( :-((
Chơi cái trò đấy kém nhất, nên phải làm kiểu hơi "nông dân" 1 chút :unsure: :huh:

Mà Vũ Hà kia, ba hoa vừa thôi nhé <_< <_<
Máy cái link của "cậu" là không có chơi được đâu nhé, vì khi lấy mấy cái dụng cụ để tìm đường thoát thì nó biến mất tiu luôn, chẳng thấy gì cả, hix hix <_<
Trong khi đó vẫn cần mấy dụng cụ từ Level trước, mà khi chơi Level tiếp theo, chơi theo link của cậu là chẳng được đâu cậu nhé <_<
Đúng là người chưa chơi bao giờ nên..... :p :D :lol: hehe >:)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mặc dù chơi cái "Green Wall" kia theo kiểu "trâu bò" nhưng tự nhiên thấy được mới chết chứ, hihi. Nhưng mà quên mang coin từ Level 11 đi tiếp, hic, đến bây giờ có thể cần nó để uống Coke thì có lẽ muộn rồi, nếu không, phải chơi lại thì ngại lắm, hihi :p . Mà chắc là quên cái đó cũng chẳng quan trọng thì người ta mói cho mình qua Level 11 chứ nhỉ... :unsure: :huh:

Đang bế tắc ở Level 12 đây, lắm rooms quá, quay cho 1 vòng chóng cả mặt, chẳng biết trời đất phương hướng gì đâu nữa, hihi :p :lol: :lol:
Có được cái code rồi, tìm được chỗ để gõ code rồi, thế mà chẳng thể nào gõ được :( :( (hay là vì không được uống coke, mệt quá, nên không có sức để gõ nhỉ??? :unsure: :p :lol: )

Cái đứa đưa link cho mình nó cũng chưa đi hết Level 5 để mà "trao đổi kinh nghiệm", hic :(

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Mar 13 2004, 05:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Mar 13 2004, 05:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà Vũ Hà kia, ba hoa vừa thôi nhé <_< <_<
Máy cái link của "cậu" là không có chơi được đâu nhé, vì khi lấy mấy cái dụng cụ để tìm đường thoát thì nó biến mất tiu luôn, chẳng thấy gì cả, hix hix <_<
Trong khi đó vẫn cần mấy dụng cụ từ Level trước, mà khi chơi Level tiếp theo, chơi theo link của cậu là chẳng được đâu cậu nhé <_<
Đúng là người chưa chơi bao giờ nên..... :p :D :lol: hehe >:) [/b][/quote]
Thế hả? :D
He he. Thế để tớ làm 1 trang web riêng cho nó là được mà. Làm xong tớ up lên cho ấy thích nhé :D

Em chả hiểu chơi thế nào cả! Ai làm chỉ hộ cách chơi cái, toàn tiếng ANh, đọc chả hiểu mấy! Mà thực ra là cũng hiểu nhưng chả hiểu phải làm gì, lấy cái gì, tìm cái gì! ;)
Nói đến trò chơi mới nhớ, mọi người đã ai chơi cái trò chọc giận ông hàng xóm chưa ??? :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Cứ chơi đi rồi tự hiểu em ạ :p
Nói chung là mấy cái Level đầu thì chưa cần tư duy lắm, chỉ cần may là chính (do click loạn lên :p :lol: ). Mình phải tìm những thứ trong phòng để làm thế nào thoát ra khỏi phòng đó.... VD như ở Level 1, em phải lấy poster, lấy cái kim dài, cho poster xuống khe cửa, cho kim dài vào ổ khóa, đẩy khóa từ đằng này ra, cho khóa rơi xuống rồi lại kéo poster lại và lấy khóa mở cửa... ;-)

Còn trò "Trọc giận ông hàng xóm" thì chị chưa nghe thấy bao giờ cả, em nói cho mọi người cùng biết đi... Nhưng em hãy mở 1 topic mới em nhé, để topic này khỏi bị lạc đề, hihi :p

Co be vo tu

Member
Chơi trò này thấy hay ra phết, nhưng bà chị ơi, sao cái cửa 3, mãi là chưa ra nổi.

Hic, khổ thân em óa...trời.
Help me.......... :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000