Điều tồi tệ nhất trong ngày >_<

lovelypink

Member
to hồng phương:tao lấy ảnh nó làm avatar hồi trước,để tí nữa đổi avatar lại cho mày xem.hehehe.nhìn cute ko chịu được,với cả hôm qua nó cắt tóc,ối giời ơi tí nữa thì tao vỡ tim mà chết vì nhìn nó....hic,người đâu mà duyên thế ko biết,,hehehe.
@all:ối giời ơi!!!!!chết tôi đến nơi rồi.ối giời đất ơi,sao lại có đứa đãng trí như mình ko biết.mấy hôm bẵng đi,đến bây giờ mới biết ngày mai nộp tiểu luận,bây giờ vẫn chưa biết chữ nào,huhuhuhuh.thôi,đêm nay thức đêm bịa được đến đâu thì bịa,cùng lắm xin lão già hói con F về lấy may,huhuhuhuhu

lovelypink

Member
nói năng cẩn thận.hehehe,dân hàn quốc mày ạ,đẹp giai vãi đái.ai bảo dân hq chỉ có diễn viên là đẹp nào,thằng này chẳng phải diễn viên,nhưng mà đẹp giai vãi tè,duyên ko chịu được.cái hôm đầu tiên gặp nó tao shock!người gì mà..hic hic...duyên quá đi mất.hic hic...

lovelypink

Member
nó cưa tao trước.hồi tháng 9 nó mời tao đi cái home coming dance của trường.đ** hiểu vì sao cưa được,hehehe.chỉ có điều tại class của tao với nó cũng khá trùng nhau,đi đâu cũng đụng mặt,nhìn lâu thì thành thế,biết làm thế nào,hiihihihi.

lovelypink said:
nó cưa tao trước.hồi tháng 9 nó mời tao đi cái home coming dance của trường.đ** hiểu vì sao cưa được,hehehe.chỉ có điều tại class của tao với nó cũng khá trùng nhau,đi đâu cũng đụng mặt,nhìn lâu thì thành thế,biết làm thế nào,hiihihihi.
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Ko tin tẹo nào cả!:)) Bàn dân thiên hạ có ai tin ko?
Mà nếu có thật chắc thằng này cũng bị hâm giống mày=)) =)) =))

kiwi_vn

Active Member
Mất máy cùng tất cả những gì kèm theo , tiếc nhất là cái SIM ngày tháng năm sinh , sau đó là cái thẻ RSMMC 254Mb , lưu rất rất nhiều ảnh quan trọng , bài hát HIT ...Tồi tệ nhất năm luôn , ko còn là ngày nữa . Biết than ai đây ?

chocomog_257

Moderator
2h liền ko vào được YM, Yahoo!Mail, Yahoo home page.... >o< chả hiểu mạng Viettel lởm đến mức nào nữa, được 20' lại disconnect :-w

chocomog_257

Moderator
điều tệ nhất trong 8 ngày nghỉ tết tới sẽ là bị tất tần tật bạn thân bỏ rơi,,, :-< kể cả đứa mình đã từng coi là thân nhất, giờ bỏ đi ko 1 lời xin lỗi X(

unni_x

Active Member
Ko muốn nghĩ nữa :(( mọi chuyện như dở hơi :((
to yến : thật ko mày :)) nghe chuyện mày hay quá =)) thế 2 anh chị được bao lâu rồi =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000