điểm chuẩn vào Chu Văn An và Ams khóa 05-08

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
CVA như cái trường hót nốt những người không đỗ Ams vào ý nhỉ :-S như thế thì sao giỏi hơn Ams được :(
hixx...nam( do' neu^' vao` chuyen^ van( ams cung~ van^~ thu? khoa ma`..........

rosekiller

Member
điểm cao vậy thôi chớ cũng chưa có tương lai tươi sáng gì lắm ! :D :D
mà trường này thì chỉ giỏi mí cái khoản &^%&**&% thui chớ học hành thì........ :-S :-S :-S....còn fải xét !

lemon90

Member
hèm
đối với nhưng người vào được trường mình thấy sao mà oai gớm
chả bù cho phận mình hẩm hiu thiếu đúng 0.25 điểm
bi h thì vào Phan Đình Phùng roài
không biết có còn được tham gia vào 4rum hông đây
xí hổ chả dám đi họp 4rum nữa
bi h mình mang danh là: cựu học sinh trường cấp 2 Chu Văn An
cáo biệt mọi người

lemon90 said:
hèm
đối với nhưng người vào được trường mình thấy sao mà oai gớm
chả bù cho phận mình hẩm hiu thiếu đúng 0.25 điểm
bi h thì vào Phan Đình Phùng roài
không biết có còn được tham gia vào 4rum hông đây
xí hổ chả dám đi họp 4rum nữa
bi h mình mang danh là: cựu học sinh trường cấp 2 Chu Văn An
cáo biệt mọi người
sao lại nói thế , dù học trường nào thì cậu cũng được đón chào cơ mà, học PDP là tốt rồi :)

kiddo

Member
Có thể trường mình ko bằng 1 số trường khác về thành tích, nhưng tại sao lại đổ lỗi tất cả lên 3 chữ CHU VĂN AN nhỉ? Thành tích có hay ko, chất lượng cao đến đâu 1 phần chính là ở mỗi HS mà, nếu tự bản thân mình ko cố gắng thì dù khoác lên cái mác Ams, LHP hay Chuyen Ngữ... thì cũng có gì đáng tự hào hơn cơ chứ?
Ra trường nhiều năm rồi nhưng chị lúc nào cũng tự hào là mình đã học CVA :x

kiddo said:
Có thể trường mình ko bằng 1 số trường khác về thành tích, nhưng tại sao lại đổ lỗi tất cả lên 3 chữ CHU VĂN AN nhỉ? Thành tích có hay ko, chất lượng cao đến đâu 1 phần chính là ở mỗi HS mà, nếu tự bản thân mình ko cố gắng thì dù khoác lên cái mác Ams, LHP hay Chuyen Ngữ... thì cũng có gì đáng tự hào hơn cơ chứ?
Ra trường nhiều năm rồi nhưng chị lúc nào cũng tự hào là mình đã học CVA :x
Hơ ý kiến của chị rất hay :d:

Yenbull

Member
Mấy hôm trước thấy bảo hạ điểm chuẩn , thế rút cục có hạ không mọi người, Chuyên Anh lấy bao nhiêu thế? Bull có đứa em họ (xa lắc xa lơ) thi được 27, nó lấy 27.5, thi chuyên Văn thiếu 0.25, chẳng biết nó có đỗ được không nữa, Thấy phí quá !

năm nay điểm trường nào sao cũng lấy cao chót vót thế nhỉ
nhiều đứa điểm cũng khá cao tưởng đỗ nhưng lại trượt chỉ vì thiếu 0.5 hoặc 1 đ gì đó
to chị Yến : em cũng bít qua về 1 chị Yến D3 CVA khóa 02-05 là con cô giáo ở trường Trưng VƯơng dạy hóa ( trường cấp 2 của em ) liệu có phải là chị ko nhỉ :-/

Yenbull

Member
Iem ơi, không phải chị đâu iem ạ...Chị đâu có nổi tiếng đến vậy...Chắc chị phải làm lại cái danh hiệu là: Tôi không phải là Bảo Yến mất thui...hihi

Thế không ai biết chính xác điểm chuẩn vào CHU VAN AN à...AI biết thì posst lên có được khổng

xxxzzz

Member
chuabietgi said:
ui mệt quá !! học ôn thi vượt rào quả là đáng sợ !!!

Hehe tội nghiệp chú , sao không kiếm con giải cho nhẹ người, chỉ cần khuyến khích thui là đủ roài .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000