điểm chuẩn vào Chu Văn An và Ams khóa 05-08

đề dễ hơn mà

mk CVA năm nay kém ams nhiều thế. Anh 2 ams lấy tận 30 ( = Anh 1 năm ngoái). năm ngoái điểm chuẩn anh 2 ams hơn cva có 1d'. năm nay hơn tận 3d'. hix... bọn giỏi nó lại chạy sang ams hết rồi

unni_x

Active Member
CVA như cái trường hót nốt những người không đỗ Ams vào ý nhỉ :-S như thế thì sao giỏi hơn Ams được :(

Vũ "nhị"

Member
unni_x said:
CVA như cái trường hót nốt những người không đỗ Ams vào ý nhỉ :-S như thế thì sao giỏi hơn Ams được :(
Nếu nói như em thì anh đã vào học Tin của Ams từ 2 năm trước rồi! Điểm anh cao hơn điểm chuẩn của Ams nhưng anh vẫn "chạy trốn" sang đây chứ.

Hì, co nhiều bạn sát điểm hạ vẫn vào được em ah` :D, nhưng nói chung chỉ hạ khoảng 1/2 điểm thui, vid người sát điểm thì nhiều vô kể.

aadder27

Member
Nhìn chung điểm năm nay cao hơn năm trước,nhưng chuyên sinh Ams thì vẫn chẳng thay đổi gì,vẫn 29 điểm.Năm ngoái tôi định thi Sinh Ams nhưng ko còn thời gian để ôn nên lánh nạn ở Chu,hy vọng ở đây mình có thể tiến xa

Năm ngoái máy con bạn mình chờ cái trường này chỉ cần nó hạ 0,25 thôi là vào luôn! Thế mà ko đc. Vô lý wé ! Tại sao lại ko hạ nhi?????? Có những đứa đỗ nhưng ko vào mà vào Tổng hợp chuyên ngữ thì sao nhey????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000