đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
anh Hùng suốt ngày Ly, Yến Nga, Quỳnh Trang, ............
Cho em xem ảnh, rồi bắt em khen xinh, chẹp ( thực ra cũng có tí xinh đấy)..........
anh Hùng bị bệnh tự kỷ ám thị, cứ nghĩ mình đẹp zai.............

God bless u

Member
donotcry2501 said:
Đẹp trai thì hay cái nỗi gì.
Các bạn chưa nghe câu:
"Đẹp trai lai chó,hiếm có khó tìm à".
Tốt nhất là nên:" chỉ muốn mình đẹp trai trong mắt người mình yêu thôi"
Con trai được nhất A2 A3, "ném" 1 phiếu cho donotcry2501:D(tại có con bạn suốt ngày khen nó =)) ) 1 phiếu nữa cũng cho bạn này là ném hộ cho người ngồi bên cạnh tớ. =)) Hay thế còn gì

unni_x

Active Member
thằng ku Đức Kinh thì đẹp trai cái gì :D nghĩ đến Đức Kinh là Un lại nhớ đến cái đầu đầy gàu của nó >:p , mỗi khi nó bực là nó lại gãi đầu rùi trút hết sản phẩm của nó xuống Un, khốn khổ thế không bít :(

God bless u said:
Lớp A2 có bẹn Sinh Hiền nghe đâu chúng nó bảo đẹp chai lắm hử:"> Hồi trước con bạn thân của mình còn viết thư làm quen chứ:D =))Bạnlexus thì khỏi nói rồi =))---> "đen ....
như con chó hoang" mà (trích nguyên văn từ chữ kí đấy nhá)
Sinh Hiền mặt chuột tai dơi thì chấp làm gì, mình chả thấy nó đẹp trai ở điểm nào (con gái lớp mình ai cũng nhận xét thế) mà sao lắm đứa viết thư làm quen thế??? Lại còn có em Hạnh D7 theo dai như đỉa nữa chứ. Thằng ku này chỉ được nhất cái học giỏi còn lại thì cũng chả biết thế nào.Chắc là cũng tại cái duyên của nó thôi.

Còn lexus hả? =)) Tôi nhớ có 1 lần ai đó gọi ông nhưng ko biết tên thế là "cái cậu đen đen bẩn bẩn ngồi góc kia lên đây" =)) Hôm nay chắc ông quên ko uống thuốc phải ko? Hay uống quá liều? Hay uống thuốc hết hạn?

Nói thế thôi chứ cả lexus cả Sinh Hiền ai cũng ok hơn thằng Hùng thị nở, suốt ngày quay xuống toe tóet, tán em Xuân Hà, rồi lại nhăn nhở cười với anh Hải đang ngủ gật. Thảo nào hôm trước lớp mình nhận được giấy báo của Trâu Quỳ :" chúng tôi đã cố gắng hết sức , mong tập thể lớp thông cảm". Ko hiểu A3 có nhận được ko nữa.

unni_x

Active Member
=)) chết cười với bài của Ếch mất thui =))
chú lexus thì đúng là đen vật, làm tối hẳn 1 góc trời :D
chú Sinh Hiền thì Un mới bít hum đá bóng, cũng chả hỉu sao bọn bạn mình cứ réo lên vì ku này nữa :D
Còn chú Hùng thì nói làm gì, chú này có bản năng là rất thích ôm các bạn con trai, suốt ngày chú ý tiến sát tới 1 ku nào đó rùi ôm, đến khổ, không bít các bạn nam A2 bi giờ thế nào rùi =))

Chỉ mặt bạn Minh Đức gì gì nữa
Tò mò wa'
Hum nào Uni đăng ký cho syphilis một chỗ ngồi trên lớp A3 nhá
Wa đó học tiện thể...
; ; )
; ) )
:O
Bi h mới bít ... bệnh của bạn Hùng
Sợ wa' sợ wa'
Còn về làn da của Lexus thì ko có gì phải bàn cãi thêm nữa rùi :))

donotcry2501

Ly dê này, bạn nào khen tớ thế. Tiết lộ đi thì tôi không trêu bà với thằng Tây mỗ nữa.Còn nếu không bà phải chịu đau lỗ tai thêm một thời gian dài đấy.
Mọi người ơi, Tôi thấy thằng hùng chỉ vui tánh nhất thôi.
Con trai a3 là thế đấy
Có gì các bạn thông cảm.
In the end.

ark

Active Member
donotcry2501 said:
Ly dê này, bạn nào khen tớ thế. Tiết lộ đi thì tôi không trêu bà với thằng Tây mỗ nữa.Còn nếu không bà phải chịu đau lỗ tai thêm một thời gian dài đấy.
Con trai a3 là thế đấy
Có gì các bạn thông cảm.
In the end.
Hóa ra con trai A3 đứa nào cũng bị hoang tưởng à =)) :9
Tây Mỗ là ai thế :eek: :cool:

girl_to_mo

ai là người đẹp trai nhất A3 năm ngoái và nhất A2 năm nay nhỉ

NGOÀI MÌNH RA CON AI NỮA ĐÂY

hỡi các fan anh đã mở fanclub rồi đó mời các fan cứ tự nhiên nhé
đẹp giai à??? đưa cái ảnh lên đê (ko biết đẹp kiểu rì =)) )

unni_x

Active Member
donotcry2501 said:
Con trai a3 là thế đấy
Có gì các bạn thông cảm.
In the end.
Ông Mạnh Đức này bị ảo tưởng nặng rùi, người ta khen Minh Đức đẹp trai cơ mà, ai khen ông đâu =))
to ark : Mỗ là thằng cựu lover của Ly dê :D bi giờ nó chuyển sang cưa Nguyệt Minh- newcomer của A3 :cool:

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Xin chào các bạn :)
Mình cũng học 11A3 đây,tuy không đẹp trai :(( nhưng cũng mong các bạn chấp nhận làm thành viên 4rum :D :D
Đi đi, ở đây không tiếp nhận người không đẹp trai đâu :D
to unni: ai là cựu .... cơ, nói năng láo lếu tao không cho mượn đĩa A. Wedding bây giờ :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000