đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
Nhớ chưa....May mà mình đây chỉ đi qua mắt không dám nhìn trộm đảo đảo, ngó nghiêng không thì ....anh đây chỉ hơi liếc thôi....may mà anh giả vờ " Mắt không tròng " không thì có lẽ anh cũng đã bị Un cho vô đó mất rồi....
anh ý hả?cho còn đánh đuổi đi nhé! =))

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Vô lý, bất công, phải bình đẳng chứ:D=))=)).
Mà thằng dẹp trai nhất A2 với A3 đâu rùi, ra đây anh hỏi chuyện bạn gái người yêu của chú cái nào.
thằng Vanh này chả biết trên dưới là gì cả, còn thích đòi bình đẳng với mèo cơ đấy =))
mè seo lại hỏi chuyện " bạn gái của người yêu của ku Hùng", chả nhẽ nó là con gái à =))

fruit NHO said:
anh ý hả?cho còn đánh đuổi đi nhé! =))
Đánh đuổi hả.....??? Dám không ?

Star anh đây nhòm , quên liếc vô cái kĩ viện của cô em gái em đó là hơi bị danh tiếng rồi nha....

Anh đây cáu lại dẹp hết giờ.....bít anh là ai không ??? " Bảo kê đây " :cool:

Ôi ai mà kinh thế nhỉ ??? Chính anh đây chứ còn ai nữa ....

Sao hôm nay mình vênh thế nhỉ ....chẹp chẹp cứ gọi là....ôi ....chao ...chẹp chẹp........

Trẫm nào cơ chứ hả ??? có mà đệ anh thì có ....đệ lại " Vuốt mặt không nể mũi rùi ??"

Huynh đây còn không dám nhận làm trẫm nữa là chú ....bố kiếp...chẹp chẹp....

x-) x-)

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
về bảo em liên lo cho cái tay của mày đi rồi hãy lo chuyện của tao =)) =))
úi Liên à, bi giờ thì tao đã bít Liên là ai rùi, nếu mày muốn bạn ý lo cho cái tay của mày thì cứ thế đi, tao nhường đấy =))

thế là sao nhỉ chẳng hiểu cái đếch gì câu em nói cả "...bi giờ thì tao đã bít Liên là ai rùi, nếu mày muốn bạn ý lo cho cái tay của mày thì cứ thế đi ...."

Nghia là con đó nó bị qùe tay ah !

Em anh cũng sắp thành tiến sỹ như anh rồi.....=))=))

fruit NHO

Active Member
thế là sao nhỉ chẳng hiểu cái đếch gì câu em nói cả "...bi giờ thì tao đã bít Liên là ai rùi, nếu mày muốn bạn ý lo cho cái tay của mày thì cứ thế đi ...."

Nghia là con đó nó bị qùe tay ah !

Em anh cũng sắp thành tiến sỹ như anh rồi.....
thôi anh đừng nói nữa thì tốt hơn đấy!

unni_x

Active Member
Lớp F trông cũng được, nhưng đú quá, mí hum vào canteen thấy các bạn ý đánh nhau, sợ vãi :9
Hix xì, mà thi học kì đến nơi rùi, còn bao nhiu bài kiểm tra, thế mà hum nào Un cũng phải ol để xóa với lock :( , mọi người câu nó vừa vừa thui, nể tình bạn Hùng, lock luôn cái topic này vào :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000