Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

hieukhacle

Member
trời ơi sao cả lớp mình có mỗi mình mình lên 4r thế này, có 1 đứa nữa có phải là mình lăng xê cho nó nó lăng xê cho mình không, chán quá, heheheehhe
em bầu cho 1 số bạn lớp em, ảnh ngày mai sẽ có, đẹp trai vật vã, học giỏi vật vã, mà ảnh thật 100% chứ không có make up đâu

anpe and vespa

Bác Giang ơi
sao bác bon chen thế
cho em bon chen cái nhở 21
hotboy,hotgirl gì cũng phải cho người ta bít mặt mũi thế lào chớ
tớ thấy Vịt Dũng với Quí ổn đấy
post ảnh lên cho bà con xem đi
mong bà con ủng hộ 4
sao ko bình chọn hotboy CVA đi
nhưng mè tiếc quá hotboy của iem bay rồi tiếc ghê
*Phong Anh D6 ơi nhớ người wen ko

unni_x

Active Member
Các bác bình tĩnh, đề cử Hot boy 0306 cơ mè :D thui, thế biến cái này thành hotboy toàn trường luôn nhá :>> nhờ bác ark sửa cho cái tiêu đề :)

y', việc nào vào việc đấy đã... cho xong 0306 đã... mà toàn trường thì chắc phải đi soi các em lớp 10 thui... năm nay có vẻ cũng nhìu ghê... Un ơi, bao giờ đi KT đọto xuất, cho tao ké, đi soi các em......hi`i`

Hề hề cho iem đề cử bạn Phạm Hoàng Long lớp iem dzới :p (bạn mà đóng vai hoàng tử - chào tuần mới ý)
Do ko có bản quyền ảnh nên ko post lên đây dc, iem giới thiệu sơ wa nhé :
+Bạn này trông cũng cool cool, cute cute, dễ tính, học giỏi :cool:
+Có nụ cười giết ruồi muỗi chim chóc cá cảnh, nhưng đại khái là nhìn xa trông lovely lắm
...
Tạm tạm là như thế đã, ai muốn zoom in thì đến 11a4 nhé
(lớp này hơi bị thiểu boy nên chỉ biết đề cử bạn Long :> )

fruit NHO

Active Member
pigmilkloveManU said:
ui hai đứa ay xấu bỏ xừ. Mình học buổi sáng với lớp 12 .Minh sẽ đe cử 1 số hotboy 0205 thử xem nhe. Rồi khi nào co anh thì post lên sau nha. 12D1 co anh Tùng hay mặc áo số 14. 12A3 có anh Huỳnh Công Dức(smooth) chăc ai cũng bít. 12A5 co anh Hoàng Tuấn Anh B cực ổn với cả anh Dung lớp trưởng. 12D3 co Đăng Nguyên.Đai loại la thía đã. Bà con tham khảo.
hot boy kháo 0306 cơ mà..nếu là 0205 thì đăng nguyên về ngoại hình thì ổn nhất,còn tổng thể thì vote cho Bê!vừa hiền ngoan vừa học giỏi<hom nay thầy dũng sử vừa làm 1 topic về Bê bên lớp tui< có cả mấy bạn lớp sử nữa..>đúng là thấy mới lấy vợ co khác!
trời ơi sao cả lớp mình có mỗi mình mình lên 4r thế này, có 1 đứa nữa có phải là mình lăng xê cho nó nó lăng xê cho mình không, chán quá, heheheehhe
em bầu cho 1 số bạn lớp em, ảnh ngày mai sẽ có, đẹp trai vật vã, học giỏi vật vã, mà ảnh thật 100% chứ không có make up đâu
mình đang đề cử chồng mình cơ mà.....nói thế này chắc ko phải chồng mình rùi...
d1 có 3 bạn:1-chồng em...lê khắc hiếu....đẹp trai mỗi tội hơi điên điên và sở khanh<1 tý thôi!>
2-bạn kiên<bạn này thì nhìu xì căng đan lắm ,nổi tiếng sau mỗi yến !>
3-bạn hải<từ hum thấy chúng nó khen nhìn lại cũng đúng phết!> :?

rikku

Active Member
cuối cùng chưa thấy chú nào được hơn chú ark; căn bản nhớ hôm họp for 88 chú tới trông VIP quá; :D
@Un: Gửi cho chồng xem ảnh mèo nhá; chồng cũng phải xem mèo thế nào để bầu cho mèo chứ :D không lại bầu cho ark mất :(

hieukhacle

Member
hêhe, đông vui nhỉ, chỉ mỗi tội hơi thiếu ảnh, toàn nói mồm thì biết thế dog nào được, đề nghị giới thiệu là phải có ảnh + lí lịch trích ngang nhá

unni_x

Active Member
rikku said:
@Un: Gửi cho chồng xem ảnh mèo nhá; chồng cũng phải xem mèo thế nào để bầu cho mèo chứ :D không lại bầu cho ark mất :(
chồng vote cho ark đi, kệ ku mèo :D
---
Hot boy bầu cho tập thể con trai D2, ổn nhất khối đó chứ :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000