Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

hieukhacle

Member
trời, a1 muốn vote cho a1 thì nói hẳn ra, ai lại nói xấu bạn thế, uyên nhờ, mai tao giết chết thằng việt, hãy đợi đấy

tân phong a2 dễ thương quá hi hi
cả hoàng anh nữa
còn về khoản đẹp trai thì tớ thấy hoàng tùng a1 ( cái bạn người yêu tú anh ấy ) đẹp trai vì tớ thấy bạn í hơi giống diễn viên chính trong phim cổ điển
mà phim này thì hay dã man lun

Nhoc_Maruko

Member
hờ
tớ thấy Hoàng Tùng A1 thì chỉ được mỗi cái mẹt , còn các mặt khác chưa thấy bạn nào jới thiệu cả <Vd như học tập chẳng hạn :D>
chon nên đề nghị xem xét lại , Hot Boy thì mặt nào cũng phải tương đối chứ ^^

meomeo

pink_pangolin said:
tân phong a2 dễ thương quá hi hi
cả hoàng anh nữa
còn về khoản đẹp trai thì tớ thấy hoàng tùng a1 ( cái bạn người yêu tú anh ấy ) đẹp trai vì tớ thấy bạn í hơi giống diễn viên chính trong phim cổ điển
mà phim này thì hay dã man lun
Tan Phong A2 là bạn nào thế......sao mình không biết nhỉ :|
biết bạn Hoàng Anh dễ thương, cười duyên.......cả bạn Hoàng Hải cười cũng duyên nữa :) :) :)
Hoàng Tùng A1 thì còn gì để bàn nữa đâu.........quá đẹp roài :9 :9 :9

phuongmai

meomeo said:
Vote for boy A1????????????????
sao tưởng bảo con trai A1 rút hết rùi cơ muh
A1 đề cử Phạm Thành Công
Hot dã mannnnnnnnnn :9 :9 :9 :9 :9
oái sao đề cử mỗi Công thế
đề cử có 1 các bạn khác ghen tị thì sao hả mèo ?????????????

hieukhacle

Member
tp này lủng củng giống hệt hot girl.. chả biết đường nào mà lần, đề nghị các bạn cho xem ảnh đi.
mà hình như dạo này làm ăn thất bát hay sao ý, tôi không lên 4r 3 ngày rồi mà thấy có ít bài mới quá

quyết định cuối cùng: A1 đưa ra Bảo Long - người duy nhất không mắng mình mà chỉ cười hì hì... mà hình như cũng có bạn nào có ỷ tưởng đưa BL lên đây giống mình ý nhỉ??? góp tiếng nói chung đi !

phuongmai

la_rose_poisson said:
quyết định cuối cùng: A1 đưa ra Bảo Long - người duy nhất không mắng mình mà chỉ cười hì hì... mà hình như cũng có bạn nào có ỷ tưởng đưa BL lên đây giống mình ý nhỉ??? góp tiếng nói chung đi !
ok ko phản đối
BL ổn đấy nhỉ :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000