Đây là 4rum lớp 10D3 0508!!! We appreciate all of ur visitzzz!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

XXX

ủa sao cái ava của cái thằng ice_fire nhìn quen thế nhỉ ?????????????????
hình như gặp ở đâu rồi thì phải

Ice_Fire

Member
o^ ki`a ,tha(`ng Ice_Fire na` tha(`ng la`o che^' , choa hoai? kai' ? ga(.p tha(ng` Ice_Fire thi` cu*' ra wc ma` ga(.p na' , tha(ng` Ice_Fire ho.c nop' 12S -da^'y ;)

U.F.O

Active Member
Ảnh em Ngân Giang chắc xài PTS quá tay . Nhìn ảnh mà không giống mình thì = lấy ảnh người khác ra bảo đấy là mình ^_^_^
Lạ một cái là cái AVAT của anh ( bên trái) chỉnh kĩ lắm rồi mà mọi người vẫn cứ bảo là ảnh mình mới kú ^_^

Ice_Fire

Member
U*` the^' em Thie^.n so sa'nh avt cua? anh + NG voi' avt cua? em xiem the^' na`o ;)
hi~hi~ , tro^ng Thie^.n cu~ng -de.p giai nho` , -de^? anh gio*i' thie^u. choa ma^'y chi. lo*p' anh B-)

Hixhix Sang' nay lam` dc Hoa' ko chung' may` . Tra(c' nghie^m. kie^u? nay` xac' dinh. oi` . May ma` thi Ly' Du*o*ng tro^ng ( fu`:-S :-S ) . Tao lam` chan' la(m' i'. Kon` 3' nu*a~ thi` tao con` mo^i~ 23 ca^u thoai :(( . The^' ma` va^N~ ko = con Diu. , mo*i' lam` dc 5 ca^u :)):)) . Tua^n' Anh o*i tao so*. ba` i' tru*` die^m? tao mo*i' may` lem'. Gio^ng' he^t. nhau =)) =)) =))

Cung~ chia 8 de^` nhu*ng ma` kie^u? nhu* la` de^` gio^ng' nhau cach' 1 ban` thoai. Ma` cuo^i' h lai. con` chay. di chay. lai. kha(p' lo*p' dom` ngo' :)):))
O^ng thu*c' fat' de^` la^u da~ man . Ma^T' ca? 15' cua? nguoi` ta . Chan'

Chòi...thía thì hình như cũng giống D4...một đề có mỗi 3 4 đứa làm...cũng cách nhau chẳng xa là mấy nhưng mờ cũng chẳng có thời gian mà hỏi:(...nhưng mà hình như 8 đề giống hết nhau chỉ tráo loạn lên thoai...đọc câu hỏi lên cho chúng nó dò roài chúng nó nhắcB-)..hìe hìe hìe:))

QUOC TRUNG

Member
ui NG ơi chưa gì đã fo* ảnh thế này rùi hả :)
mà phải công nhận là kô giống em thật ý em mà gióng hệt trong ảnh thì chắc là ... ;))
mà vẫn xhuwa thi xong HK ahf muộn nhỉ :-?

QUOC TRUNG said:
ui NG ơi chưa gì đã fo* ảnh thế này rùi hả :)
mà phải công nhận là kô giống em thật ý em mà gióng hệt trong ảnh thì chắc là ... ;))
mà vẫn xhuwa thi xong HK ahf muộn nhỉ :-?
my` xinh ma xinh ma:x neu giong het trong anh chac la anh Trung...co van de oi:">
hom nay moi thi mon dau tien cua nhom 2, cac anh chi lop 12 nen moi thi xong roi day chu:((

Red Devil

Member
KHiếp em Giang xếp trong tốp 5 Hot Girl............kinh đây..................thế mà lại đi lạc mới đau..................

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000