Đây là 4rum lớp 10D3 0508!!! We appreciate all of ur visitzzz!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

girl_heidi289 said:
Anh Nhật Anh lòng dạ đen tối quá nhớ . Công nhận đi biển ngại mỗi khoản bikini . Chị em phụ nữ cho xin tí í kiến . Hay là cả làng mặc 1 mảnh cho nó kín đáo nhỉ ??? :">
1 mảnh "CƠ Á"???? Thui kín chế??? Thế thì ai bít mà nhìn?? 1/2 mảnh thui =)) =)) uhm mà ko bít 1/2 mảnh nào đây nhỉ??? =)) Up or Down?? ;-)

22{Dsmbr

^:)^ bắt đầu lăng nhăng rồi đấy , ko đc post sàm post sỡ , post nhăng post cuội ( dân 10d3 nghe ma` có bảo quen thì đừng đánh em cái tội đạo nhạc )

1 mảnh "CƠ Á"???? Thui kín chế??? Thế thì ai bít mà nhìn?? 1/2 mảnh thui uhm mà ko bít 1/2 mảnh nào đây nhỉ??? Up or Down??
Ấy Việt Linh ơi về quê nhà D2 mà ăn nói sàm sỡ nhớ :):)) 1/2 mảnh để chết à :)):))

U.F.O

Active Member
Hôm nay nhìn thấy 1 em tên là MY học D3 ( 0 biết là Trà My hay Diễm My ) . Xinh 0 như sức tưởng tượng.

Nin_prince

Member
tuankazzan said:
Có đấy nhưng mà dạo này ko thấy....mày hỏi làm thế con???
ban. tao y' ma`. Dao. nay` cung~ ko gap. thay' chu' be' bao? may' lan` la` di du hoc. nhung mai~ van~ thay' chu' be' o? que nha` NAN? :D

U.F.O

Active Member
Em ơi cho anh nik Ym của cái em có cái đĩa LKnight đi . Em ý style quá cơ ^_^ .
Gửi cho anh nhá : YM : ufodanger

Red Devil

Member
Trưa thứ 6, hình như anh thấy em Lam Ngọc ngôi khóc thì phải? Nếu anh nhầm thì tốt. Có chuyện gì xảy ra thế?????? Chia buồn sẵn.

Chài ai 1 cài hồ câu ko thể cứu vãn nổi .
Sáng nay nhìn thấy một bạn tưởng bạn Kazzan . Đến gần hóa ra là nhầm hixhix
Hix xử lí Ngọc đi Sáng nay nó ngồi cạnh anh Q bao lâu :(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000