Dân Trần Phú ở Hồ Chí Minh đây

kiwi_vn

Active Member
Em Liên cuối cùng cũng có câu nói đúng , he he . Hướng đạo . Vì cái tên này mà có lẽ nó không được công nhận. Cả cách ăn mặc đồng phục trong ảnh trên cũng khiến mình buộc phải liên tưởng như 1 tổ chức thiếu sinh quân . Tất nhiên về hoạt động của nó thì mình thấy rất hay :)

BABYMN412

Khi mặc đồng phục Hằng rất tự hào , đồ rất đẹp , nói chung là thu hút sự chú ý . Cả tuần chỉ có mong ngày chủ nhât thôi , đi vui lắm

sniper

Member
em thick mặc đồng phục của lớp:">....còn đồng phục HD thì chưa bao h đc mặc...có lẽ cũng ko bao h:((....ngoài này ko có phong trào hướng đạo thì phải...chán nắm:((....

sniper

Member
nhưng em muốn tham gia lúc còn học sinh cơ:">....lúc sắp xuống lỗ rồi thì ngại nắm...đi cùng với các cháu ư...có khi lúc đấy ngoài này còn chưa có cơ:">

BABYMN412

cứ nuôi hi vọng , biết làm sao bây giờ , cái gì cũng phải đợi nhà nước công nhận , mà nhà nước mình có truyền thống đi nhiều cửa nên lâu lắm

BABYMN412

thix sao cũng đc , khi nào thi đại học vào Nam cho dễ thi , bây giờ chuyển trường hơi bị khó , Trần phú mấy nhân viên văn phòng chảnh bà cố , làm giáy tờ phát mệt .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000