D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

Rocky

Mẹ thằng nào không đến đấy? Làm cho mấy đại ca nhà ta cáu rồi, lần sau không được như thế đâu đấy nếu không thì không hò hẹn gì nữa

d7_forever

:eek: ca? lo*'p mi`nh la.i dang hoc la(.n ta^.p the a`???
Linh vu*a` bi. ban Duong kia che^ la` le^n ma.ng lam, wen hoc ha`nh, the la` do^~i ko len nua a` ;) ( dua` thoi)
Tuan, lop truong gi` ma` cha guong mau gi het the lllllla`y
To Linhb:ba` con mi`nh o Anh du' the Linh :)

dinhquangphat

xuân linh ah lâu rồi kô gặp dạo này nhìn kô nhận ra được nữa rồi tết này có về kô vậy cho anh em ngó cái coi .....
他妈的你们。。。我日哦。。。。。。。。。。。。。 :cool: :cool: :cool:

humorgirl

lâu lắm rùi mới thấy bạn phát nhỉ? lớp mình dạo này bận rộn gì thế không biết? em cũng đang thi cử, kì này lắm môn quá, mệt ko chịu đựoc, chưa biết phải thi lại mấy môn đây! hết cả noel rùi
chúc mọi người noel vui vẻ nhé

Nguyen Anh Tuan

hic lau lam moi len mang may lan truoc cu tra loi la bi lock out nen khong viet nua hom nay buon wa lai len choi!doi bong cua em vua duoc giai ba cua truong dau that cac bac a!
uc che wa ma`!khong hieu lop minh co gi moi khong nhay ma moi nguoi lan mat tam ma cung dung thoi gio nay ai cung phai thi ca ma!

Phát ơi!
tao về VN rồi
hôm qua đến cô Vân cô có hỏi thăm mày đấy
hôm nào mày về thì gọi điện cho tao nhé
số của tao la
8537256
chuyện học của tao ổn cả rồi
được học Y rồi
tháng 5 này tao thi HSK
hehe
chúc mày ở Quế Lâm vui vẻ
thi tốt nhé

humorgirl

khải đúng là trò ngoan của cô vân đấy, đến lớp mình ở đây mà còn chẳng được mấy đứa nhớ đến cô nữa là(trong đó có mình :>> ),thế bạn khải với bạn phát về ăn tết luôn hả? thế thì lớp phải gặp nhau chứ,mấy khi được tụ tập đâu,mà thôi, từ sau vụ 20/11 em hết hứng đi rùi
tuấn dạo này vip quá đấy nhé, chẳng thấy tăm tích gì cả, lại sắp năm mới rùi, hu hu, các bác ới chúng mình gìa hết rồi :((

sorry cả nhà nhé .dạo này bận quá chẳng cớ thời gian lên mạng , thế mà chưa giề Linh đã làm cho Tuấn 1 câu đau thế ko biết .Tuấn vừa mở cửa hàng net xong nên thời gian vừa rồi chủm bị lên bận quá ,Cửa hàng ở Ngõ đối diện chợ Bưởi .Hôm nào các bác lớp mình ra ủng hộ cái nhỉ he he ....Tuấn phục vụ cho cả các game thủ luôn ( Mu, Đế chế ...có tất ) rảnh rối các bác kéo bạn bè qua nhé .he he ...Cho quảng cáo tí chút .
Giờ vào việc lớp mình nhé ...thế dạo này mọi người học hành thế nào rồi ,có vất vả lắm không?chắc tất cả cũng sắp thi hết cả rồi chứ hả ??chúc mọi người thi tốt làm bài đạt kết quả cao nhé .Tuấn sang tuần cũng thi rồi mọi người chúc mình thi tốt cái nhể ....
Thế nhé sẽ lên tiếp chuyện các bạn thân yêu của minh sau
Ah mà minh mới khai trương mỗi bạn cho 1 lời chúc cái nhể cho may mắn cái he he he ....
Rồi hôm nào mọi người qua ủng hộ nhé!

dinhquangphat

chuc moi nguoi nam moi vui ve !!!!!!!!!!
chuc bac Tuan lam ong chu suon se ....khi nao ve se qua ung ho bac luon :D
TB: khai ah cai hao cua may van vay khong co ai choi ca het gio roi ...o cho may co choi duoc ko ???bon tao bay giuo cung it choi roi

dinhquangphat

gui cho ca lop bai hat nay ........hy vong moi nguoi se nghe no
http://www.xk99.com/music/Search.asp###
con day la loi bai hat do
那夜我喝醉了
拉着你的手胡乱的说话
只顾着自己心中
压抑的想法狂乱的表达
我迷醉的眼睛 已看不清你表情
忘记了你当时会有怎样的反应

我拉着你的手 放在我手心
我错误的感觉到你也没有生气
所以我以为 你会明白我的良苦用心
直到你转身离去的
那一刻起逐渐的清醒
才知道我把我世界
强加给你还需要勇气

在你的内心里
是怎样的对待感情
直到现在你都没有对我提起
我自说自话简单的想法
在你看来这根本就是一个笑话
所以我伤悲 尽管手中
还残留着你的香味

如果那天你不知道
我喝了多少杯
你就不会明白你究竟有多美
我也不会相信第一次看见你
就爱你爱的那么干脆
可是我相信我心中的感觉

它来的那么快 来的那么直接
就算我心狂野 无法将火熄灭
我依然相信是老天让你我相约
如果说没有闻到
残留手中你的香水

我绝对不会辗转反侧难以入睡
就想着你的美 闻着你的香味
在冰与火的情欲中挣扎徘徊
如果说不是老天
让缘分把我捉弄
想到你我就不会那么心痛
就把你忘记吧 应该把你忘了
这是对冲动最好的惩罚
这是对冲动最好的惩罚
啊~~~~~~~~~~~
dau de cua bai hat nay la 冲动的惩罚

humorgirl

chúc bác tuấn làm ăn phát tài nhé, lớp trưởng d7 cơ mà, chẳng lẽ lại không khiến cả lớp nể trọng,khi nào rảnh sẽ qua chiêm ngưỡng thử cửa hàng của bác cái nhỉ?lại được 600 nữa,dưng mà ra tết phải đi thực tập rùi,mình ghét trẻ con!!!

d7_forever

Chu'c cua ha`ng ban Tuan luc na`o cung dong kha'ch nho*' , .....
To Linh: hay Linh do^?i cho to de^, sang day di hoc , de to*' ve vn da.y tre con ho^. cho, mi`nh la` mi`nh thich cho*i voi tre con le'm :) , nhi`n ye^u the^' ma` lai bao la` ghe't ^_^ ( nghe giong rat kieu me mi`n ;;) )

d7_forever

a` a`, ba^y gio*` moi nhi`n va`o cho^~ te^n cua ban Tuan lop truong , Tuan cap nhap lai thong tin ca nhan di nho*' ; D , o*? Canada gi` ma` toa`n thay lu*O*.n lo*` o ChO BuOi the :D

Phat oi
bao gio ve nho goi cho tao nhe
tao o nha cho tin day
hehe
Ca nha hom nao to chuc di choi the
nho goi bon nay nhe
ma may viet tieng TQ gi ma lam the
bon no co biet doc tieng TQ dau
phai viet them phien am cho chung no doc voi chu

Rocky

Mẹ, lâu lắm rồi mới lên mạng chơi, bên này cũng bình thường thôi, chẳng có gì hay ho cả, thế mấy anh em ở nhà có cái trò gì vui không? KHông biết ở Canada thế nào chứ UK này thì *ucking shit,men!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Muốn về VN quá trời mà không có tiền về................CHán

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000