D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

CHÁN QUÁ ...............sao mà thấy chán thế này không biết , sao số tôi đen đủi quá thế ........hic....Mà Trang ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii............ấy có biết là tớ nhó ấy nhiều đến mức nào không ................hic
Thanh Tùng câu bài quá cơ vào mả chẳng thấy nói cái giề ra hồn cả thế này ....hay là lại ngại bạn bè đây không biết . chắc không vậy đâu nhể!!!!!!
Mà Nl dạo này cũng ít lên mạng quá đấy nhé , nói các bạn là phải nhìn mình chứ ..nhớ vào mạng chăm chỉ đấy
Minh ui.hoc hành thế nào vui không ?mà dạo này có liên lạc với đứa nào lớp mình ko vậy ???mấy lần lên mạng mà chẳng gặp M cái giề cả chán quá ....sang thứ 2 tuần sau là Tuấn bắt đầu đi học rùi đấy , ngại quá cơ vì trường này vừa xa lại vừa bẩn nữa chứ nghĩ đến mà đã thấy ghê hết cả người rùi hic hic hic .... :(

Nguyen Anh Tuan

oai` chán thật lâu lắm mới lên mang cái!bà con dạo này the nao rui` ma sao bao nhieu nguoi do dai hoc ma khong thay khao gi nhi?chẹp chẹp!nhin moi nguoi di hoc ma lai tui than minh van chua di hoc hic hic cai truong nay cho hoc sinh nghi ro lau dinh vao truong kiem trac duoc gi khong nhung mai chang thay nhap hoc thi kiem trac duoc gi chu!
oi cuoc doi khong nhu ta mong doi buon lam gi khi biet phai xa nhau!
lau qua khong gap ca nha ca nha van the chu co dua nao bi dat deo gi hong? =))

Rocky

ờ, lên mạng rồi mà không biết viết cái gì. Công nhận lớp mình dạo này đi đâu đấy nhỉ, chẳng thấy lên post bài gì cả. Hay lại có trò gì để đú đởn rồi???????????

sory cả nhà nhé ...dạo này bận quá thế nên ko lên mạng đc Nhưng lên rùi thì lại chẳng thấy nhân nào cả thế này ...chán qúe >:p /:) :( .mấy hôm nay được nghỉ nhân dịp asem các bác có đú đởn đi đâu chơi ko ...Hôm qua vừa lên Hòa Bình bằng xe máy xong sướng vật nhưng chán mỗi cái là phải đội cái nồi cơm điện đau hết cả đầu ....Nhưng đc cái dzui
mà sao chán thế ko biết thứ upload anh của lớp lên gallery mãi mà chẳng đc ...bực quá .Thế dạo này các bác thế nào chẳng thấy ai kể lể giề hết cả vậy .Có gì thì kể đi đấy nhé ... :cool:

cauamdethuong

Chao ca ......
Lau roai ko zo 4rum,hehe.Thay ban nao cung co ve thay doi ca,khiep that :D
Tinh hinh anh iec the nao cha thay post len gi ca,ma ko biet hoi truong la ngay nao the nhi Tuan?
E dao nay ngheo thong tin,len mang theo wy' nen lau lau moi vao tham cac bac duoc,.thong cam nhe'.
May bạn o USA &UK tieng anh zu woa ;) luc nao ranh len ke`m them to voi' :cool:

dạo này web chán quá nên tao chẳng upload đc ảnh thế mới chán chứ hic...để có gì sẽ thử lại ....ah hội trường vào thứ bảy + chủ nhật của tuần đầu tiên của tháng 11 .Thế mày có về được ko dzậy ???hay làm 1 trip về thăm quê hương đê .........
hôm nay 10-10 giải phóng thủ đô đây ......ngoài đường ko biết thế nào nhể .......tối nay có vẻ nhiều chương trình thú vị đây nhưng chưa rủ đựơc ai đi chơi cùng thế mới đau chứ ....
Mà sao ko có ai post bài thế này ??????????? :(

humorgirl

úi chà! thế là cũng sắp đến hội trường rồi đấy nhỉ ?1 dịp tốt để lớp mình đú đởn đấy, không biết có tập họp nhau lại để đi chơi 1 bữa nữa được ko nhỉ ?
tuấn thu xếp xem tình hình thế nào đi nhé ;)

Rocky

Mẹ, các bạn sướng vật, được ở nhà đú đởn, mình ở bên này chẳng biết con khỉ gì cả, cũng chẳng đựoc tham gia, chán bố đời. Nhưng Tuấn thử post ảnh của lớp lên cho mọi người xem nào, anh em ở bên này buồn quá, xem mọi người có thay đổi gì không ha

d7_forever

da goi la uoc thi ko dc noi chu*', noi ra lai ko thanh su that ;) ( dua` chu*', tai topic lop minh dao nay it nguoi vao viet wa' , nen viet the nay de cau ba`i , tat ca thong cam :)
Linh o ben Anh vui ko, bao gio thi ve vn choi

công nhận là Minh câu bài trắng trợn quá cơ hic.....sướng quá công nhận là đi học ĐH ở việt nam suốt ngày đựơc nghỉ đã quá cơ .Hôm thứ 6 đi học 3 tiết thì cũng được nghỉ luôn cả 3 tiết .Còn thứ 7 thì bác Nông Đức Mạnh về thăm trường nên cũng nghỉ luôn he he .....
Minh ui đã có kết quá chưa vậy? đang ở trên mạng mà chẳng gặp Minh chán qúe cơ ....

d7_forever

^o^ 5.00 la` co 1 to*` ket wa, tuan tiet kiem 5.00 ko mua, ma` lai hoi to the na`y .... dua` ty', to vua biet diem hom wa, : ) ( i't so*` gu'd enough, but no't exo*` hai exo*` ai want ) :cool: . O ben nay di hoc cung dc nghi suot, moi toi nghi he thi muon hon thoi.

Rocky

ở bên này chán ngắt à nhưng chắc là chưa về được, nếu được thì hẹn mọi người mấy năm nữa nhé. Chẳng biết đằng nào mà lần :d

các bạn là phải hẹn nhau về cùng 1 năm là tốt nhât đấy nhé ,để cả bọn còn tụ tập đú đởn cho đầy đủ nữa chứ .Mấy hôm này Hn băt đầu bắt đầu lạnh rùi đấy ,Đã có bạn nào thấy nhớ mùa đông hn chưa vậy ??để mình còn đóng thùng để suất khẩu sang Tây kiếm xiền nuôi vợ nuôi con cái nhể ....

humorgirl

không biết dạo này lớp mình bận rộn cái gì mà chẳng thấy tăm hơi gì hết thế ! sắp đến hội trường rồi , lớp mình có định họp nhau lại 1 lần nữa để hu' hí gì không nhỉ ? mùa đông đến rồi , lớp mình nếu có bạn nào chịu lạnh không được thì đến gặp lớp mang theo cả người yêu giới thiệu luôn nhé ! tuấn làm ban liên lạc bàn việc này đi nhé !!!

Nguyen Anh Tuan

hic công nhận lớp này nhận thứ nhì không ai dám nhận thứ nhất đâu!luoi thi no cung vua vua thoi chu!lop minh dao nay the nao roi nhi co ai dau om gi khong nhay de con den tham cái!hoi truong nay the nao day ma noi chung la minh noi o day cung lam gi co dua nao nghe nhi?!cai bon lop nay chet het roi chac!po' cẳng!

tuần sau là hội trường đó , còn về thời gian để bắt đầu của trường thì Tuấn sẽ hỏi chính xác nhé .rùi cân đối để báo bọn lớp mình tập trung ,Chắc chắn là sẽ tụ tập rồi thiếu sao được các bạn cú yên tâm đê .Bạn Linh chủm bị tinh thần vầ thời gian báo với các bạn lớp mình đi nhé he he .......... I-) :9 Để còn tụ tập đuợc đông đủ chứ he ... :cool: ;)
Dạo này Minh cũng mất tăm mất tích đấy còn giề chẳng thấy lên giề cả , giờ lên lại còn chê thế là ko được đáng đánh đòn quá he he :cool: ;) :>>

Nguyen Anh Tuan

ai bao la toi nua nam moi len viet bai mot lan co ma len mai chang thay co cai gi hay ho ca thi viêt lam cai gie` thà ve nha ngu con suong hon la ngoi viet khong dau chang qua dip nay thay hoi truong nghi la the nao lop minh cung tu tap nen moi viet may dong hoi tham thoi con moi nguoi khong ve thi day cung ve mot minh he he khong ve sao duoc nam nay truong minh nhieu em xinh lam!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000