D3 ---- idea for our designer

caramen

mày ơi ,bọn này chúng nó ko hỉu gì về nghệ thuật đâu,tao nghĩ mày cứ làm theo ý của mày ý ,mày cứ làm thế nào mà mày nghĩ đẹp nhất ý,làm xong thì đưa ra ,đẹp thì bọn tao mặc ,ko đẹp thì naked như thằng Duy cũng đc =P~

Linh ơi, mày mà naked thì chỉ hại bọn con gái thôi, để tao cho trở lại thời Adam&Eva =))
Lão già Quang , nói xấu sau lưng hửa, đúng là có bản lĩnh nghệ thuật về mặt này, bái phục,,,, :D

Kid02117

Member
Hờ, hại con gái nhưng khối người khác lời! Khửa Khửa!

Tun kia, ai biểu ta nói xấu mi sau lưng hỉa? Nói giữa chốn forum đông đúc bao ng` chứng kiến thế nì mà nói là sau lưng à!

caramen

con gái D3 mà mặc váy á =)) ,thôi ,tao chả dám tưởng tượng đâu :9
sao lại hại con gái hả mày ,còn lời là lời cái gì thế Q :cool: :D

Chứng tỏ là dâud óc PL cũng " mấp máy " lắm, mày biết mà linh ơi !
Bàn chuyện chính đê ! Bọn mày cứ lùi về thời tiền sử mãi thế ... >:p
Bây giwf , thống nhất màu hộ tao, có cần tao mang mẫu đến lớp để ngó lại không? :D

ly_ngố

tao phản đối cái mặc váy mày nhá, con trai mặc somi thì thành gay hết cả lũ à, với cat các guys lớp mình đâu nhang nhác nhau, thằng gầy thằng béo, trông ra sao????? Mà bạn thu huyền là bạn nào thế, mem mới năm sau vào làm quen sẵn hả??? chu đáo quá ta. Tao mãi mới được activate cái acc này, sường quá. :D

PinkUnicorn

) Dẹp, dẹp ngay cái ý kiến dở hơi mặc váy đi( như thế thi còn gì là con người nữa cơ chứ :>> ). Tớ đề nghị con trai con gái mặc cùng một kiểu cho nó đoàn kết. Với lại tớ thấy cái mẫu cái Minh Thu design cũng được đấy chứ, hay là cứ lấy quách cái í đi cho khỏi bàn đi tính lại. /:)

" Lấy quách nó đi " Nghe đau lòng quá Liên ơi....hichic....
Con trai con gái mặc cùng một kiểu ha?, thế tức là kéo bọn con trai vào, cho mặc váy ah? Thế có chết không cơ chứ?
Ê, nghe các " xiêu mẩu " lớp mình nói chưa? :cool:

Thế này nhé,
Con trai : 1 áo đồng phục , 1 quần dằn di ( màu bộ đội loang loang ấy ) ( nếu thế thì nên đi may đồng loạt )hoặc quần tự chọn , 1 cái băng tay.
Con gái : 1 áo đồng phục, ( có đứa nào chịu mặc quần dằn di ko ) váy ( nhiều kiểu lắm hoặc quần , 1 khăn quấn đầu.

Áo đồng phục : màu đỏ, đen, trắng ; con trai áo xuông, con gái áo hơi chiết eo ( tao thích làm áo xuông luôn cho đơn giản nhưng mà ...bọn nó X-( ) :D

Vụ băng tay với cả khăn buộc đầu thì cho chúng mày biểu quyết :cool:

Kid02117

Member
Hé, làm khăn đê! Khăn thì thích băng tay băng đầu gì đều đc mà!! Còn kô mặc quần của MT đâu :( , trông "quê" lắm :"> Mặc quần ngó màu đen đê!! Còn con gái mặc mini Z còn trên thì theo đề nghị của PL =))

Người mày đẹp lắm hay sao mà cứ " theo ý PL "thế? :cool:
Chọn mẫu đê !!
Mà mấy đứa thiết kế nữa đâu nhỉ? Ngọc, Hằng, Liên....toàn thiên tài mà chẳng thấy đâu cả :D Upload lên để thảo luận cái coi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000