D3 ---- idea for our designer

Bà con D3 yêu quái, để bộ đồng phục mang ý tưởng của tất cả thành viên trong lớp, cũng là để cứu Minh Thu khỏi " tắc nghẽn " :(( :9 , mời bà con nói lên " nguyện vọng trứoc khi......" của mình về kiểu, màu sắc...... ;)

BỌn mày ơi, tao định đi in áo ngay trong tháng 12 cho sớm chợ :D

r7s

Làm cái áo nào một màu thôi rồi thiết kế thêm cái phù hiệu nữa>>>lịch sự, đừng có lòe loẹt quá, trông buồn cười lắm!!!!!! :D

Kid02117

Member
trùi, tui bảo là based, có nghĩa là cái designed thôi, tôi kết cái design ở cổ và tay, còn logo thì dẹp chứ sao, phải đưa hình gì tượng trưng cho D3 á. Tôi nghĩ nên design một cái hình "D3" in graffiti (hiphop) style, rồi in lên ngực (nhỏ dạng phù hiệu) và lên lưng (to) :D

Kid02117

Member
ah đúng rồi, khi nào design xong thì bảo tôi tôi đặt may ở chỗ cô tôi, làm đúng theo yêu cầu, kô sợ làm lăng nhăng hay tính đắt, còn in thì phải đi chỗ khác! :)

Kid02117

Member
Tôi nghĩ nên design một cái hình "D3" in graffiti (hiphop) style, rồi in lên ngực (nhỏ dạng phù hiệu) và lên lưng (to)

Màu thì đỏ đi (nhiều người thích), design chung nhưng áo con trai và con gái sẽ có vài ddetails khác nhau một chút chứ nhể? Còn quần thì đề nghị cả giai cả gái mặc quần đùi hawaii :D

Ông "kid" có biết quần đùi Hawaii trông như thế nào không? Úi má ơi, chỉ nghĩ thôi đã ghê rồi =))
Con trai , con gái mặc riêng hả? Chẳng lẽ tui lại thiết kế cho bọn con trai mặc loè loẹt hơn con gái à? Thế thì trông...... :( lắm =)) Mất hình tưọng .( có hình tượng đâu mà mất ) :cool:
Các bác ơi, " em" đang bí đè tài logo đây :((

Nakedboy

=)) Logo thì đúng là hơi khó! Nhưng màu trước đã :D Màu đỏ là tốt nhất! Con trai mặc quần dằn di cho nó mấu!!! b-)

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
P/S :topic dành cho dân D3, dân ngoài hả? out ! >:p :D :D
eo ơi, xem các bạn D3 có tính giao lưu, hiếu khách chưa này =D> Mọi người để yên topic cho D3 hoạt động nhé, không các bạn ý lại chửi váng lên thì khổ :9

ark

Active Member
Oài, vì sợ cái "kỹ viện" của bạn Unni "phủ sóng" cả vào topic này mất :(

Đứa nào nghĩ ra cái Logo đi, ý tưởng thôi cũng được :( ko phải chỉ cho bộ đồng phục lớp đâu :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000