D2 và những trò con khỉ!

ptgd

30/4 là ngày gì thế ???
Lễ với chả tết, chán ốm. Ngày xưa trẻ con đi học mấy ngày này được nghỉ còn sướng chứ bây giờ lớn cả rồi, chả cảm giác chó gì nữa.
Nghĩ lại mà thấy nhớ, tuổi trẻ qua rồi các bác ạ. :(
@Đức + Hùng: Bên Mĩ có tổ chức đại lễ cho ngày 30/4 ko :))
-> tớ được 6 dòng

Dạ thưa anh Hải Lớ bên này dân du học sinh bận thi cuối kì nên không tổ chức 30-4. Còn dân Việt Kiều thì kỉ niệm 31 năm ngày mất nước ạ. Tức lòi mắt chẳng làm được gì chúng nó.

Thế còn tuần nữa là em về rồi. Tình hình các bác thế nào cho em còn hỏi thăm tụ tập phát.

Dạ thưa anh Hải Lớ bên này dân du học sinh bận thi cuối kì nên không tổ chức 30-4. Còn dân Việt Kiều thì kỉ niệm 31 năm ngày mất nước ạ. Tức lòi mắt chẳng làm được gì chúng nó.

Thế còn tuần nữa là em về rồi. Tình hình các bác thế nào cho em còn hỏi thăm tụ tập phát.

Em đang đăng kí vào chức quan tòa của hội sinh viên trường em. Chẳng biết có được không nữa. Cầu giời là được.

Vũ "nhị"

Member
Vụ 30/4 em phải ở nhà học bài đây. Bọn nó dồn 3 môn khoai nhất bắt thi đầu tiên nên em phải liều chiến 1 phen. Tình hình là rất tình hình. Hôm nay được nghe danh sách những đứa bị cấm thi Chuỗi mà hồi hộp hơn nghe danh sách ủy viên Bộ chính trị :D. Tầm đầu tháng 7 em sẽ bớt căng hơn, lúc đấy có thể tụ tập làm ăn được.

Ôi giời.. như Hùng béo nói, Bên này ngày 30-4 mà lơ mơ là Bum ngay...nên ra đường chớ phát biẻu linh tinh...báo ở bên này nói Ngày 30-4 là ngày j j ý, quên mất rồi, đại để là nói chung không tốt....hehe....

wanted

2 bác đang ở mỹ cẩn thận kẻo đùng 1 cái là anh em mất vui đây:) :)
ông hùng béo có gì mà tức chúng nó,chúng nó cũng có cái lý đúng đấy chứ:D
mất nứoc mà
đến thằng cha mạnh dạy TOEFT(viết thế này đúng ko?:D ) ngày quốc khánh mỹ nó cho học sinh nghĩ nữa là mấy thằng việt kiều>:)

Lại cái Thằng Mạnh cứt, nghe bao nhiêu đứa kể, may mà đé hoc nó, hehe.... Tinh vi như khứt...Bên này chán quá, muốn về nhà đi chơi hè qá thôi..hehhe...các bạn đợi em về nhé....chắc trong tháng 8 sẽ quay về quê hương....

wanted

cái thằng xuân anh ko ra đường thì ở nhà lại tí tởn xxx thôi chứ có đ** gì mà sướng:))

anh hùng béo hôm nào về tổ chức cho anh em buổi đi chơi đê

Vũ Xuân Anh

wanted said:
cái thằng xuân anh ko ra đường thì ở nhà lại tí tởn xxx thôi chứ có đ** gì mà sướng:))

anh hùng béo hôm nào về tổ chức cho anh em buổi đi chơi đê
Chú có thù oán gì với anh em thì nói ra.
Không nên chơi cái trò kích đểu như thế.
Mà món đó E tu lâu rồi( nghe lời Hải lớ).

vinh_loves

ùi, lâu lắm em ko post bài, lên đọc thì hôm nào cũng lên 3 lần nhưng ko tích cực lắm, he he
30/4 + CN + trời đẹp vãi, thế mà ở nhà vì chả có ai mà rủ đi chơi cả, online chả thấy ai lên mạng chát -> chán thật

Vũ "nhị"

Member
Hôm qua vừa làm bãi chửi nhau trên 4rum. Bây giờ cái topic Ngoại thương đã tan nát hết cả:)) Mà không hiểu sao cứ nhìn thấy cái mặt lão Dũng béo là em lên hứng chửi thế không biết, mà vơ phải lớp lão chủ nhiệm nữa chứ. Đúng là thầy nào trò nấy.>:) Chuyện không có gì mà mình dây dưa đến tận 2 trang. Cái signature là mấy lời dạy dỗ của các tiền bối D1(99-02):? -em sẽ cố ghi nhớ để phấn đấu học tập.

Vũ Xuân Anh

Mấy ngày nghỉ thế là hết:-/ .
Mai lại phải dậy sơm, lách cửa, ngó thầy để ngủ...->toàn những việc chán ngắt.
Nói chung là mai lại phải....
Anh em mấy ngày nghỉ có trò gì vui kể cho anh em đê.

gil87

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Đây yêu nước, sợ j`, Bác Hồ đã dạy....sợ đé thằng nào dám đụng đến Vn thân yêu....ehehehe..
Hoan hô tinh thần yêu nước của bạn....
chẳng lẽ cái bọn bên Mỹ nó lại thế hả ấy???
30/4 ở VN sướng chết đi dc,riêng lớp tớ còn dc nghỉ học 6 ngày...tha hồ chơi bời(chỉ sợ ko đủ sức).....:D :D :D

wanted

là lá la là lá la.................chả hiểu thế nào hôm nay yêu đời lên hát cho anh em nghe

sao tự nhiên có bạn nào xinh thế nhảy vô đay nói chuyện vậy???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000