D2 và những trò con khỉ!

Vũ "nhị"

Member
Ảnh buổi giao lưu ngày 6/1/2007 tại Bách Khoa

Hôm thứ 7 6/1, Hội sinh viên trường có yêu cầu bọn em tổ chức 1 chương trình giao lưu guitar tại BK. Vì là Chủ nhiệm CLB nên em lãnh đủ. Nhưng cuối cùng cũng êm xuôi và xin truyền về 1 số hình ảnh:

Vũ nhị - Chủ nhiệm CLB Guitar Bách Khoa phát biểu

Dẫn từng chiến sĩ lên sân khấu

Tự thân vận động với "Bèo dạt mây trôi" - Chuyển soạn Đặng Ngọc Long

Đánh xong chưa được xuống, phải đệm đàn cho bạn Mai Chi (Music Club Ngoại thương) hát "Giấc mơ trưa" (Bạn này xinh phải biết, tuy nhiên em chỉ up 1 ảnh thôi không vợ em tẩn chết)

Binh Lan nhà ta phát huy sở trường với bản đệm "Vài lần đón đưa" cho Minh (Music Club NT), sau đó tự mình biểu diễn thêm "Để dành" của Hà Anh Tuấn, bắt đối tác cầm mic.

Vũ nhị lại tiếp tục lên sân khấu với "Giấc mơ Chapi"

Nói chung đây là lần đầu tiên Nhị nhà ta được đạo diễn từ A-Z 1 chương trình khá lớn của BK. Mệt chẳng buồn chết! Lần sau anh em D2 nào có nhu cầu mời sang bên em với Bình Lan cho vui.

Vũ Xuân Anh

Tình hình là giang hồ đồn đại khoa6-09 ko còn tuyển sinh lớp D2 nữa à?Vậy là anh em mất đi hậu bối, mất đường nối dõi rồi.
Tuy biết D2 huyền thoại là vô đối, nhưng em vẫn muốn thấy các khoá sau như thế nào...
Vậy mà nếu đúng thế thật, anh em sẽ là những kẻ mang danh D2 mà không có em nào ra đón khi về trường, sau này khi đi du học cũgn không có đàn em nào rồi.
Chán chưa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000