D2 lung tung kí

1 ngày chán vãi lúa... sáng học 3 tiết, rồi đi bắn, không có cảm hưng nên hôm nào cầm cờ đằng cuối, hehe..... chiều ngủ đến 3h thì thằng SP gọi điện đến, xong way đi ngủ, ko ngủ đc nữa nên ngồi làm bài tập, tối đến đi học, về nhà ăn thịt chó, xem fim Người ngọai quốc, vừa xem vừa rú ầm lên sao nó ngã đẹp vãi hàng, bây giờ ngồi viết mấy dong này.

deleted2

OE
OE
HÔM NAY ĐANG HỌC 4 THẰNG KHỐN NẠN ĐẾN RỦ ĐI CHƠI
ANH ĐANG CHĂM GHI CHÉP THÌ SAO CÓ THỜI GIAN ĐI CHƠI
NGƯỜI TƯ CÁCH NHƯ ANH KHÔNG THỂ BỎ HỌC
(KO BỎ ĐƯỢC NỮA ĐẾN LIMIT RÙI)

Miẹ... 1 ngày nóng vãi hàng, đã thế buổi chiều còn fai học thể dục, đành thất lễ với các bạn gái, em xắn quần lên quá gối, trông hơi bỉ nhưng mát phết. Lúc về gặp 1 thằng đi Force đi như thằng say rượu, lên cà với nó, không ngờ con xe nó ngon quá, may mà về đến nhà rồi nên fong đc kịp vào ngõ về nhà, hehe... thằng ôn con quay lại nhín mình tức tối, hêt rồi, mie... bây giờ sang box âm nhạc giúp thằng Minh Mạc.

Rykku

Bố thằng Hùng tằng , cả túi tao có được 2 mươi mấy nghìn , ngày mai mẹ tao đi , chắc thế , đi chới đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.......................

Handoivitien

Me , cai thang den dui van chua qua. 30-4 thit cho, gai gu... noi chung la giai den di anh em.Hung tang,Minh mac,Duc di ,Son phuoc hom qua tao dc 5 lit ,anh em di dap pha de

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000