D2 kết tủa công

sieuquayd2

Chán vãi đái, chẳng có thằng nào cả Sơn ạ. Thỉnh thoảng ghé thăm room mà không có ma nào cả. online chẳng có việc gi nốt.

Rykku

uh, bọn lớp mình bây giờ đ** hiểu được nữa , có mày, tao , thỉnh thoảng hùng tằng , tuấn anh , còn lại bó tay , như thằng DM , bây giờ vẫn còn VLTK , đóng tiến mà vẫn chơi ah , máu nhỉ

sieuquayd2

Thôi kệ, tao cũng đang có truyện nên là bây h tao cũng chẳng có thời gian mà quan tâm đến bạn bè nữa.Bây giờ chúng nó làm gì và đang ở đâu tao cũng chịu.

léo đâu,mấy hôm ngồi cày hộ thằng em họ,chứ tao chơi j
mịa mới học được hơn 1 tuần mà anh đã hết vốn nghỉ phép rồi,há há há
haha
bọn lớp mình chả lên nữa đâu,các anh ý bây h VIP lắm,toàn bố đời hết cả,còn lại thằng nào muốn lên tán gẫu thì hi vọng sẽ post đều,chứ mỗi mấy thằng chán bỏ mẹ .
tao cũng giống Toàn Trương ,đang có chuyện mà theo kiểu nói của Tuấn Dục là "bệnh cũ tái phát" há áh,kiểu này mấy hôm nữa tao chỉ còn cách CHâu Quỳ vài bước đi bộ

deleted2

Mẹ!
Bệnh cũ lại tái phát hả mày?
Đừng đi Châu Quỳ vội đợi tao hâm hâm rồi mình cùng đi cho có bạn.
:D
(à tớ sang bên này ở rồi nhé ai có ân oán cần giải quyết với tớ thì đến lớp tớ nhé
t2:c8
t3:c9
t5:c10
t6:c9
t7:d106
tớ học buổi sáng)

tao và Sơn Tùng cả tuần ở T-407,học sáng,chiều thứ 2 học TD
tao thì chả có ân oán j với Hùng Tằng nhưng anh em mình với Thành Dần thì ko đội trời chung nhỉ(nó vay tiền anh em mình mãi ko trả) :)

sieuquayd2

Híc hôm nay tao đã xuống trường.Một cảm giác buồn man mác...mẹ đ** diễn đạt được, nhớ thầy cô, nhớ bạn bè quá XXXXXX. Các anh thấy em nói có hay không, hôm nào hẹn gặp anh em nhé. Hùng Tằng ơi, hôm nào anh em lai đi uống bia nhé. Tối qua tao vừa say xong, mệt vãi tè.

deleted2

Mẹ mày,sao suốt ngày say thế.
Tao vừa bị ốm 1 tuần ,ko đi học.
Cái dđ tao mang đi sửa mai mới lấy được
có gì mày gọi cho tao nhé
số :0904526670

sieuquayd2

Không hẳn là thế đâu. Tao đang có chuyện. Mẹ hôm nào đến tao đi, cũng lâu rồi không gặp bọn mày, cũng có nhiều chuyện để kể.

Rykku

me bọn mày, làm gì thì làm, giữ gìn bản thân 1 chút đi , để tao về còn đi đú chứ ,

dạo này ít lên mạng , thông cảm nhé, tao đi làm rồi, :D, vả lại cũng sắp thi nữa

deleted2

to:Toàn Trương
mày học sáng hay chiều?
lâu rồi tao chẳng gặp đứa nào,cũng bận.
Chiều mai tao qua chỗ mày.
to Sơn Phước:
Đi làm rồi à,vẫn chỗ hôm trước mày bảo tao à?
Có vất vả ko?
to :everybody
CN là trung thu rồi,mọi người có dự định gì ko?
Tao biết ai cũng bận nhưng nếu đi chơi được với nhau thì vui quá,thỉnh thoảng anh em cũng phải gặp nhau chứ,thấy nhớ chúng mày ghê.
hêhê

Rykku

thằng Dm dạo này ghê thật , suốt ngày gái mú , thơ ca,

thôi già rồi , đến tuổi lấy vợ rồi, cố kiếm em nào, ko lại giông HT :D

sieuquayd2

Hê hê, cũng phải cho đàn em tiến bộ với chứ. Ai lại đi theo đại ca Sơn mà lại chẳng có cô nào đi cùng thì còn gì là đệ tử của đại ca và đại tẩu nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000