D2 kết tủa công

Handoivitien

Con mịa kế hoạch như sau: chủ nhật anh em họp. Sau đó đi đá bóng, yêu cầu anh em đi đông đủ. Hẹn nhau lúc 9h(mk thằng lào đi muộn nửa tiếng thì tép luôn). Đá bóng xong anh em họp tại nhà 1 thằng mua đồ về uống bia.
Mk thằng nào có nhà đủ để chứa khoảng 14_15 thằng nhẻ.

dm. Em lên đọc lại mấy bài Minh Mạc viết ,thấy sợ nó quá.tiếc là đợt ấy em không lên.
chứ nếu không, em đã chẳng để thằng MM làm mưa làm gió thế rồi.hẹn anh em hôm khác

dạo lày bận quá nên hôm nay mới thông báo cho anh em :buổi đi chơi đã thành công vãi tốt đẹp.Anh em rất là vui dù hôm đó thiếu vắng 1 số .Chỉ hận hôm đó tao không được nh­­u Sơn Fuck say được vẹo đèo về,MK :D

deleted2

nói về buổi đi chơi hôm trước mở đâu tao xin nói một câu:
ĐM THẰNG THỌ THƯ
...đúng như lời Minh mạc nói ,thành công ngoài dự kiến.
và tiện đây tao cũng xin có ý kiến:
TRUNG THU ĐI CHƠI TIẾP ĐÊ.
hehe

hôm trước đọc An Ninh thế giới hay 1 báo nào đó có nói:trẻ em yêu sớm có khả năng uống rượu cao hơn vài lần so với bọn bình thường===>tao đã hiểu tại sao Sơn Phước dạo này tửu lượng cao vãi lúa.Và tao cũng đã hiểu tại sao tao uống 1 cốc nhỏ mà nhìn Toàn Trương thành em chân dài .
để tao xem Trung Thu có cái trò gì hay không,hay lại như cái năm tao cạo đầu anh em đi té nước rồi về nhậu nhà Sơn Tùng. :D

PSơn_D2

Member
Chẳng thằng nào rủ tao :(

Sáng gặp MM thì nó bảo:"Có đi đ** đâu, Thọ Thư với TA cũng đ** đi" --> chiều đi cũng X thằng nào rủ tao nốt.

Sau 1-10 vừa rồi.Tao từ giờ sẽ thay đổi,không chọc phá người khác nữa,không phát ngôn bệnh hoạn nữa,và hạn chế mần những việc củ chuối..
Bây giờ sẽ là 1 thằng sv bình thường ,đứng đắn,nếu chúng mày có đi ngoài đường mà gặp 1 thằng đầu mũ cối,quần bò xắn đến đầu gối,đi đôi ba ta rách ..thì đó là thằng nào ý chứ khôgn phải tao đâu.Khà khà khà :D
Ha ha hô hô hi hi
Con mẹ đời. X-(

deleted2

CongtuULinhKybk42 said:
Sau 1-10 vừa rồi.Tao từ giờ sẽ thay đổi,không chọc phá người khác nữa,không phát ngôn bệnh hoạn nữa,và hạn chế mần những việc củ chuối..
Bây giờ sẽ là 1 thằng sv bình thường ,đứng đắn,nếu chúng mày có đi ngoài đường mà gặp 1 thằng đầu mũ cối,quần bò xắn đến đầu gối,đi đôi ba ta rách ..thì đó là thằng nào ý chứ khôgn phải tao đâu.Khà khà khà :D
Ha ha hô hô hi hi
Con mẹ đời. X-(
ÔI GIỜI,KHÔNG PHÁT NGÔN BẬY BẠ MÀ "con mẹ đời"
MINH MẠC MÀ LÀ SVTUW TẾ THÌ VIỆT NAM ĐÃ GIẦU HƠN MĨ.

các bạn D2 yêu quý của tớ ơi,xa bọn ấy mấy ngày mà sao tớ thấy nhớ quá:hàng E7 bây giờ vắng bóng những nụ cười thác loạn sau khi giết được 1 mạng hay súng lục nhặt được khẩu 46,vắng tiếng cười trầm hùng của tớ khi vác nông dân đi đập được nhà anh Sơn Phước..quán bi a không còn tiếgn tạch cơ của tớ ,không còn tiếgn rơi bi của bạn Hùng hay những cú chốt nổ lỗ của bạn Đức đực..nhà nhị ca Sơn phứoc_căn cứ địa của bọn mình bây giờ cũng vắng quá,không còn tụ tập đông nữa mà chỉ thấp thóang dáng người lom khom của nhị ca buôn chuyện với nhị tẩu..nhà D3 BK vốn là điểm chết _tập kết anh em,đã in dấu chân anh em cũng đã điêu tàn rồi..nơi xưa đầy kỉ niệm,mái trường CVA thân thưong thì đang thi công kì án..ôi ngày xưa của tớ sao trôi nhanh thế,tớ ước gì được sống lại những ngày lãng mạn đó,anh em tuy nghèo nhưng rất gắn bó,1 lòng 1 dạ với nhau(chứ không như anh Sơn Phước bây giờ lòng chia ra cho nhị tẩu phần nhiều đâu nhé),tuy nghèo nhưng nụ cười không bao giờ tắt vì anh em nhìn cầu lô rất giỏi,tạch lô ư,chuyện nhỏ,nhìn mãi không thấy cầu,chuyện lớn.Ngày xưa của tớ còn là những buổi cả 1 bọn dở hơi giữa trưa hè giá rét,cởi trần ra hùng hục quần nhau ở sân bóng..Tất cả như vừa mới đây thôi,vậy mà đã đi xa,mãi mãi,ôi ,ước gì tớ có con mèo Doremon bên cạnh,để tớ có thể ngồi chễm trệ như bố đời trên cỗ máy thời gian,được sống lại những ngày tháng tươi đẹp đầy máu và nước mắt đó.Vẫn biết đó chỉ là 1 ước mơ chết tiệt trong vô vàn cái khốn nạn của 19 năm đời tớ nhưng tớ luôn nghĩ về nó,biết đâu đấy,biết đâu Bụt sẽ hiện lên và cho tớ 1 điều ước,và tớ sẽ ước rằng..1 điều gì đó chứ ngu gì ước được sống lại thời trai trẻ,phí bỏ xừ ra.

tớ không bao giờ nhận Tùng Tuyến và Hùng tằng là em cả,chỉ đơn giản vì tớ không xứng đáng ha ha
hèm,tớ bây giờ đang tu,ngoan ơi là ngoan ý các bạn thân yêu của tớ ạ,thậm chí đứa bạn tớ còn phải thốt lên rằng:"Ôi Minh ơi,tao chưa thấy 1 chàng trai nào vừa đẹp trai,vừa học giỏi lại không biết đến 1 từ chửi bậy như mày.."

to Linh Hoan:ấy phải chính thức giới thiệu em hàng Than của ấy đi chứ.anh em không biết mặt ra ngoài đường nhỡ cưa đổ nhầm của bạn thì sao.Tớ đây thì không sao,nhưng gặp phải bạn Hùng hay bố con nhà bạn Tùng&Sơn thì khốn đấy,các bạn ý là thợ ăn cơm trước kẻng mà.

Handoivitien

mk Minh Nhị ca ơi sao nhị ca lại nỡ nòng lào ko nhận đệ. Nhớ khi xưa anh em ta cùng nhau ngồi uống cốc trà đá bên thư viện và bàn chuyện fich fap. Nhớ những ngày đi học về vất vả, anh em ta lại ngồi nghỉ bên quán trà đá ông chú , soi cầu lô. Thằng em vừa soi đc cầu đánh luôn 1 con thì thằng anh lại đá đểu 1 con . Ôi thôi số đời bạc hạnh, thằng em thì ngậm ngùi ôm hận với con lô tạch , nhị ca thì lại hưởng sái với con lô vụn. Mk sao bây h nhị ca lại như thế nè, đệ buồn lắm, buồn lắm

kết quả từ 1 tới 3 trên 3
thời gian kiếm là 0.01 giây. Tìm Kiếm: Từ hoặc Câu: phịch
Ðề tài / Người Gửi Bài gửi mới nhất Bài trả lời Lần đọc Chuyên mục
D2 kết tủa công ( 1 2 3 4 5 ... Trang Cuối )
CongtuULinhKybk42 Hôm qua 17:04
bởi Handoivitien 215 2,372 Khóa 00-03
Có cái gì đâu
Vũ Việt Hoài 17-September-2004 21:52
bởi Em gai ngay tho 8 162 Khóa 00-03
Tháng trước trở về thăm chú Đại
Vũ Việt Hoài 10-September-2004 17:05
bởi luckyluc 4 79 Khóa 00-03
kết quả từ 1 tới 3 trên 3

kết quả từ 1 tới 4 trên 4
thời gian kiếm là 0.01 giây. Tìm Kiếm: Từ hoặc Câu: đ*
Giãi bày những bức xúc về tâm xinh lý ( 1 2 3 4 5 ... Trang Cuối )
letuand2 07-October-2004 19:05
bởi Handoivitien 79 1,250 Khóa 00-03
Có cái gì đâu
Vũ Việt Hoài 17-September-2004 21:52
bởi Em gai ngay tho 8 162 Khóa 00-03
D2 add nick(Yahoo) vào đây. ( 1 2 3 4 )
letuand2 04-September-2004 18:13
bởi deleted2 50 732 Khóa 00-03
Mời d2 họp mặt ( 1 2 3 )
Em gai ngay tho 24-August-2004 15:07
bởi luckyluc 33 402 Khóa 00-03
kết quả từ 1 tới 4 trên 4

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
thời gian kiếm là 0.01 giây. Tìm Kiếm: Từ hoặc Câu: đ**
I LOVE 10D6 ( 1 2 3 4 5 ... Trang Cuối )
ZLO2C 25-September-2004 20:57
bởi ZLO2C 237 2,107 Khóa 03-06
Hành lang 11A6 đê ! ( 1 2 3 4 5 )
Anhsytinh191 08-September-2004 20:56
bởi Dracula_in_cva 71 643 Khóa 02-05
kết quả từ 1 tới 2 trên 2

<-- mất dạy nhất chưa đến lượt lớp mình

sao Hoài lại nói thế,lớp mình ngoan lắm mà,rất nghe lời cô giáo nhé,= chứng là cô bảo mời bố mẹ đến thì chúng mình mời ngay,không hề gian rối 1 tí nào cả,bảo viết kiểm điểm thì răm rắp viết ngay tại trận,có ai dám bật đâu, :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000