Cuộc thi toàn forum chính thức bắt đầu (những bức ảnh đẹp nhất của bạn)

Status
Không mở trả lời sau này.
o00_BlackCat_F2_00o said:
Hihi ....Pây h đến pài của D* (tức [D]KiNo) nha ....Mới làm xong chìu nay ...post lên đây nun ....cóa rì cả nhà góp ý dùm D* nha ^____^

Ko bít nói thế nào.... màu sắc có cái j` đó....ko nói đc.... nhưng nói chung là đẹp ;) Amen

Nhận xét fá giá thằng D chút :)) Amen
Brush lộn xộn, ánh sao dày đặc, trông hơi ngổn ngang, quan trọng nhất là làm biến mất con gấu dễ thương nhân vật chính của ảnh :p Amen
=)) còn nữa, thế mà mài kêu đang làm dở, chưa làm xong :)) Amen

U.F.O

Active Member
Hiz đang thi ản mà bàn về đồ họa

@ D: Ảnh em làm chi chít họa tiết phụ
anh nhìn vào ho mắt vì sao còn ng` chính thì cảh thấy đâu

Sirius

Member
rikku said:
Trả lời câu hỏi của các em: ban giam khảo dĩ nhiên là đủ năng thực thẩm định ảnh, trong đó ít nhất 1 thành viên - trưởng ban là anh Linh, khẳng định là có đủ năng lực thẩm định. Ngoài ra 2 người còn lại (đang mời) cũng là những ng` gắn bó với CVA, và có trình độ nghệ thuật. PHương thức là chấm là cho điểm từng bức một theo từng tiêu chí đã nêu ở trên.

Tiện thể, mọi người chịu khó đọc hết bài post đầu tiên là đủ nội dung rồi đấy, tránh hỏi những câu như "Thế rốt cuộc có nhất thiết phải chụp hình mình không?" => chứng tỏ ko chịu đọc gì cả.
Em lại không đồng ý với tiêu chí như thế.Đây là cuộc thi ảnh ai chụp đẹp nhất, chứ không phải ảnh đì-zai đẹp nhất.Bức ảnh di-zai theo kiểu của anh mèo mun, em không nói là không đẹp.Nó đẹp, nhưng chỉ thể hiện ở các anh ý trình độ photoshop đơn thuần mà thôi .Mà trình đọ photoshop, các anh ý lâu năm rồi, người mới nhu em hay các bnaj khác,chạy theo sao kịp.Hơn nữa chụp ảnh nghệ thuật, các anh cấm, có lẽ ví ngại chỉnh sửa.Thế ảnh photoshop không ngại à?????
Em nghĩ chỉ nên thi những bức ảnh chụp đơn thuần, chụp lại được những khoảnh khắc trong đời thì hơn.Bất cứ cuộc thi ảnh nào cũng đều cấm ảnh chỉnh sửa cả..
Đó chỉ là suy nghĩ của cá nhân em.Em đưa ra nhằm thỏa mãn cho trí tò mò của riềng em thôi.Em tôn trọng cuộc thi và không hề có ý định phá hoại nó.Mong các anh hiểu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000