cuộc thi Hoa hậu AVATAR

Tui cũng...ko hỉu...Mấy dòng tiếng Anh đó...Gì mè...It's not my fault...Rùi lại I'm so cute...God made me this way...Hơ...Nghe kiểu gì ấy nhỉ :lol: :lol: ...Ai phát ngôn đc câu đấy nhỉ :rolleyes: <_< ^_^ ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 18 2004, 08:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 18 2004, 08:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, nó ko cãi vì đó là sự thật [/b][/quote]
Cãi với thằng còn vô học hơn cả mình thì cãi làm gì cho nó tốn nước bọt :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 19 2004, 01:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 19 2004, 01:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> của tui cũng đẹp nhé !
mà lại ko đụng hàng !! :lol: B) [/b][/quote]
Cũng chả hiểu avatar của u là gì hết :D :lol: Nói tóm lại, avatar của tui đẹp nhất B) :p

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 19 2004, 09:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 19 2004, 09:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cũng chả hiểu avatar của u là gì hết :D :lol: Nói tóm lại, avatar của tui đẹp nhất B) :p [/b][/quote]
:blink: :wacko: :wacko: :blink: :blink: :ph34r:
MIỄN BÌNH LUẬN

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Feb 20 2004, 06:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Feb 20 2004, 06:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> avatar của WC chắc chỉ mình ông ý nhìn thấy thui... [/b][/quote]
và cũng chỉ mình ông í thấy đẹp thôi !!! :lol:

unni_x

Active Member
Chắc bạn WC muốn nói :" Đừng nhìn av của tớ, nhìn mẹt tớ đây này, thật tuyệt vời!!!" :blink:
(^^) hihi, nhân đây, giới thiệu luôn cái av mới cập nhập của tớ, xứng đáng nhận giải hoa hậu mèo chứ :D

ablaze gem

Member
Cái đấy thì chưa biết được. Nhìn có vẻ con gái, nhưng nhỡ lưỡng tính thì sao. Giống tớ này, nhìn người ta bảp con gái, những chẳng bít được, hehe

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Feb 28 2004, 03:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Feb 28 2004, 03:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> He, thi hoa hậu avatar thì chắc mình đẹp nhất :D [/b][/quote]
Vẫn thua cái *hoa hậu mèo* của tớ :D ( cha, av của mình đã được đặt tên :lol: )
to ablaze gem : cô gái là hình thể hiện bên ngoài mừ, còn bên trong thì là gì sao mừ tớ bít được :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000