cuộc thi Hoa hậu AVATAR

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, nói thật ra thì chị cũng thích con cún này lắm... nhưng mà chẳng lẽ mình bầu mình à, hihihi :p

Chị thích avatar nào hình con thú hay hoạt hình ý... (như chữ ký của em bây giờ ý :rolleyes: ) trông yêu lắm à... :rolleyes: :rolleyes:

thui còn nào cũng nguy hiểm hết cả .Con cánh cụt của WC mà lúc nào ko được vào chỗ lạnh ---> ấm đầu -->nổi khủng thì cũng nguy hiểm
con cún của chị Hà hum nào chẳng may bị chị hà bỏ đói -->đói qúa đi cắn linh tinh thì nguy
còn con của Lm ( ko biết gọi là còn giề ta vì nhìn thấy mỗi đằng sau ) đến lúc nè lại tưc cái gì nổi cáu thì cũng nguy hiểm lắm .
....và rất nhiều những lý do khạc
------> bầu cho em Tuấn ( vì đâu có hình avatar đâu ) là an toàn nhất he he :p :p :p :p :p

Deathknight

Active Member
khà, đợi vài hôm nữa đi
30/11 bắt đầu lập bình chọn
để tui đi kiếm cái Avatar nào đẹp đã
ko phân biệt anh , chị, em gì cả
ai muốn thì tham gia
vô đây ghi danh đi

Cái avtar của Chip đẹp thì ko đẹp nhưng cứ nhìn là lại thấy bùn cười ....................chẳng hỉu sao...........................Í.........mà sao cái avtar của lão Trí Anh trông quen thế khôg bít......................hehe............ở đâu ra zậy <_< <_< :lol: :p

1001ccd

Member
Cám ơn bạn búp bê, bạn đúng là có con mắt tinh đời.THanks
To: chip ảnh của anh là hơi bi đọc đấy, làm sao em thấy ở đâu được cơ chứ , chắc nhìn nhầm rồi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Nov 25 2003, 07:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Nov 25 2003, 07:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chị Hà ui...Buồn_tênh có avatar đâu cơ chứ...Hehe, sao chị ko hỏi ava của em??? ;) [/b][/quote]
Hic, sorry em, chị đang muốn hỏi avatar của em, nhưng chẳng hiểu sao lại ra em Nhung... :( :)
Thế avatar của em là ai thế em Hồng?? :rolleyes: :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000