Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

vodanhkhach

DarkTemplar said:
Điểm mày thừa vào Điện tử...yên tâm đi...Ôi trời mới có kỳ thi học kỳ mà chúng mày cứ kêu oe oé thế..Xác định đi, đã theo cái sự học hành là học cả đời, thi cả đời...
Thông cảm, năm thứ nhất bao giờ cũng thế. Lạ nước, lạ cái, cái gì cũng sợ. Học thêm năm nữa chai mặt ra ngay, hê hê

multi_language

Úi úi.

Tui vào trường BK đúng tuổi, nhưng ra trường sớm hơn các anh em bè bạn những 2 năm.:) Bây giờ đang lang thang nơi đất khách quê người.

Hồi cấp 3 học cùng lớp với anh em babylove, học cùng chị em P (học cùng lớp em babylove), cùng Vô danh khách, cùng Green phoenix, cùng ......

Vũ "nhị"

Member
Các bác K48,47 đã bắt đầu thi cử, K49 2 tuần nữa, K50 còn lăn tăn sang tháng sau...Nhưng...

Chúc mọi người tai qua nạn khỏi!!>:D<

Lời nhắn nhủ trước khi lâm trận :"Đã là con người thì chỉ được phân khoa có một lần. Vì vậy phải học sao cho khỏi xót xa ân hận"

Nào, liều chiến anh em ơi!!!

cupid

hic... chưa! K48 3 tuần nữa mới lên thớt.... chán quá !!! chưa có chữ chó nào vào đâu.. :( thi cử gì cơ chứ :(

Vũ "nhị"

Member
Oài, đại ca này học 1 lúc 2 trường :(... xem ra tổng kết tầm trên 9 chấm. Anh ơi, cho em 1 phẩy của anh làm kỉ niệm được ko? :D

Anh Vũ ơi phân khoa ở trường anh có phải thi không hay phải xét điểm? Tầm trên tổng kết trên 8, có được vào khoa ngon? không như công nghệ thông tin chẳng hạn.Khóa anh thì bao giờ thi thế ?

bigworldvn

trả lời hộ nhé :BK phân khoa bằng điểm trung bình lần thi thứ nhất của năm thứ nhất.
câu thứ 2: trên 8 phẩy thì muốn vào đâu cũng được chẳng phải lo

Vũ "nhị"

Member
pigmilkloveManU said:
Anh Vũ ơi phân khoa ở trường anh có phải thi không hay phải xét điểm? Tầm trên tổng kết trên 8, có được vào khoa ngon? không như công nghệ thông tin chẳng hạn.Khóa anh thì bao giờ thi thế ?
Em ơi, đừng đụng đến cuộc chiến tương tàn ở cái đất khỉ gió này được không. Bọn anh bị bọn nó dồn 2 môn Toán + Vãi l...(Vật lí) đại cương vào đầu kì với thủ đoạn vô cùng tàn ác.:(

Anh cũng báo với em 1 tin tốt lành là anh Quân A3 vẫn khoẻ, ăn ngon, ngủ kĩ, hiện đang cộng tác với CLB Guitar BK của anh.:) Điểm kì 1 hắn gần 8 chấm và đã đăng kí vào CNTT rồi. Anh tài hèn sức mọn chỉ dám đăng kí vào Điện tử thôi.

vinh_loves

ok, welcome anh, em là chủ nhiệm CLB Guitar trường BK đây, anh cứ đến thỏai mái.
@em Chi : hình như hồi mới vào BK anh cũng nghĩ giống em thì phải, "chỉ cần " tổng kết 8,0 thì muốn vào khoa j` chả đc, còn giờ thì ... ><

Vũ "nhị"

Member
Em là em welcome anh Hải Pink!(hehe..các anh khác gọi thế nào em gọi thế)

Tình hình là CLB Guitar hoạt động = hình thức dạy đàn và biểu diễn guitar. Nhưng khóa đang học hiện còn 2 tuần nữa sau đó tạm nghỉ :( đến hết hè thì sẽ hoạt động tiếp. Nếu anh muốn tham quan thì thứ 6 28/4 tuần này đến phòng tự học tầng 2 KTX B10 lúc 6h tối, bọn em có buổi học + duyệt lần cuối các bản nhạc cho nhạc hội guitar tuần sau.

kidinftu

Vũ "nhị" said:
Oài, đại ca này học 1 lúc 2 trường :(... xem ra tổng kết tầm trên 9 chấm. Anh ơi, cho em 1 phẩy của anh làm kỉ niệm được ko? :D
oài --> bé cái sự nhầm rùi; trước đây học BK đáng lẽ 5 năm ra trường --> nhưng đến năm thứ 3 đã phải vác chăn chiếu sang FTU học --> đau khổ cuộc đời; hiện giờ tui vẫn đang ở cùng mấy đứa bạn BK k47 - CTM2;

thế nên cái chuyện xin 1 phẩy thì tui có muốn cũng không đc rùi pác Vũ ah :D

kidinftu

Vũ "nhị" said:
Em là em welcome anh Hải Pink!(hehe..các anh khác gọi thế nào em gọi thế)

Tình hình là CLB Guitar hoạt động = hình thức dạy đàn và biểu diễn guitar. Nhưng khóa đang học hiện còn 2 tuần nữa sau đó tạm nghỉ :( đến hết hè thì sẽ hoạt động tiếp. Nếu anh muốn tham quan thì thứ 6 28/4 tuần này đến phòng tự học tầng 2 KTX B10 lúc 6h tối, bọn em có buổi học + duyệt lần cuối các bản nhạc cho nhạc hội guitar tuần sau.
mà các pác này giỏi thế --> guitar em học đc 1tháng phải bỏ --> không kham nổi -->khó vô cùng;mà bi h có muốn học cũng không đc cơ; mệt lắm rùi ... hix hix

" Hỡi đồng bào...:|
Việc học có thể kéo dài 5 năm, 10 năm, 20 năm hoặc lâu hơn nữa...:| :| :|
Toán, cơ, triết học có thể thi lại nhiều lần...:| :| :|
--> cái này là thiếumất môn nhiệt rồi --> páo cáo các pác; em - kid ý ạ - thi đến lần thứ 8 đấy ạ --> Sv rụng môn này như sung ý

Nhưng nhân dân ta quyết không sợ!:| :| :| --> bản lãnh SV BK mà --> không có việc gì khó chỉ sợ rượu không nhìu

Không có gì quý hơn điểm giỏi, bằng ngon!=)) --> cái này mấy đứa bạn em cho đi rùi;vì có phấn đấu cũng không ăn thua nữa ... :(( :(( :((

Vũ "nhị" said:
Em ơi, đừng đụng đến cuộc chiến tương tàn ở cái đất khỉ gió này được không. Bọn anh bị bọn nó dồn 2 môn Toán + Vãi l...(Vật lí) đại cương vào đầu kì với thủ đoạn vô cùng tàn ác.:(

Anh cũng báo với em 1 tin tốt lành là anh Quân A3 vẫn khoẻ, ăn ngon, ngủ kĩ, hiện đang cộng tác với CLB Guitar BK của anh.:) Điểm kì 1 hắn gần 8 chấm và đã đăng kí vào CNTT rồi. Anh tài hèn sức mọn chỉ dám đăng kí vào Điện tử thôi.
Anh Vũ này . Đề nghị anh không đc tiết lộ j lung tung ở đây nghe chưa. Em bít hết rùi.Nói chuyện với nó thường xuyên. Kì 1 nó đc 8,3 đấy. He he , iu thế :">

huyentrang

Member
ủa anh này hay chơi với bạn mai lớp em fair ko??????bọn anh diễn gì thế?????mà anh vũ học d2 hả???????nhắc tới lại nhớ chuyện cũ......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000