Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

GreenPhoenix

Cái cảm giác lần đầu tiên bao giờ chả thú vị và xúc động :mad:) , có điều hay hơn nhập học, vì nhập học dù sao cũng chỉ 1 lần, còn đá lại thì =))

DarkTemplar

Member
Anh đá lại tổng cộng 4 phát...
Cái vụ bê bối ở khoa Cơ khí rầu lòng nhỉ..Từ nay các anh em sa cơ lỡ vận hết phương mà vái...

le_nam_87

Member
Đá lượt về Đại số quân ta chết như ngả rạ . Hôm em lên văn phòng khoa Toán nộp tiền thi lại cho cả lớp thấy người ta chấm xong rồi . Xem được hơn 20 bài thì ko có bài nào trên 5 ( sao thế nhỉ )

Vũ "nhị"

Member
Hy vọng Giải tích 1 có khả quan. Nghe nói các đồng chí đi chiến đấu Đại số thương vong do đề khó phải không nhỉ. 1 phút tưởng niệm bắt đầu!

le_nam_87

Member
Cũng tính tuốt . Năm sau em theo chân đại ca .
Hic có điểm thi lần 2 môn Tin rồi :
-lớp em BK42 27 người thi thì 1 người qua cửa . 26 người còn lại có em
-lơp BK41 33 người thi đc 2 ng`
-lớp BK40 37 người dc 2 ng`
Trượt như sung rụng
À các bác cho em hỏi điểm chuẩn vào khoa Điện Tử viễn thông năm ngoái bao nhiêu ????

vodanhkhach

DarkTemplar said:
Cái vụ bê bối ở khoa Cơ khí rầu lòng nhỉ..Từ nay các anh em sa cơ lỡ vận hết phương mà vái...
Không đâu anh, nếu biết kiểu thì vẫn lo được hết. Chỉ có mấy ông lộ liễu như ông Dũng mới dễ chết, còn hầu hết kín lắm. :)) Khoa em trước cũng có bác Ngô bị tước bằng tiến sỹ vì mấy cái vụ đó đó. Vậy mà bác ý vẫn ngựa quen đường cũ =))

vodanhkhach

à không, em học TĐH, nhưng cũng được bác Ngô dạy hai kì. Em bất khuât quá nên bị bác ý diệt đến nơi đến chốn.

DarkTemplar

Member
bác Ngô diệt dân TĐ à... =)) ..Bên này thấy bác hiền đấy chứ... Mỗi tội hai môn Điều khiển số và Robot+CNC bao nhiêu háo hức bị bác làm cho xịt ngóm..Dạy vô trách nhiệm kinh khủng..

Vũ "nhị"

Member
Hix, vừa viết đơn phân ngành xong... Điện tử viễn thông + Công nghệ Hóa. Cầu mong năm nay đừng cao quá 6.07, ko thì tạch hẳn. Bây giờ mới hiểu BK phải thi ĐH 2 lần. Giảng đường em hôm nay có 14 đứa cấm thi do ko có mặt trên lớp.

Về thôi, Tổ quốc lâm nguy.

DarkTemplar

Member
Điểm mày thừa vào Điện tử...yên tâm đi...Ôi trời mới có kỳ thi học kỳ mà chúng mày cứ kêu oe oé thế..Xác định đi, đã theo cái sự học hành là học cả đời, thi cả đời...

Vũ "nhị"

Member
Chào đại ca Kiên! Em học hành cũng tầm thường thôi, may nhờ cái suất LT nên cũng được lãi thêm 0.3...He he...Mà anh học khoa gì nhỉ??

Hôm nay em cũng bị bắt đi tập văn nghệ với anh Hiệp lớp anh đấy. Anh Hiệp dạo này cũng chán chường lắm...chắc là do tâm lí.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000