con gái thích đặt tên con trai là gì?

blue eyes

Moderator
con trai tên là Long thường trắng trẻo đẹp trai
Có đứa là Đỗ Trần Gia Bảo
ông thầy em là Đỗ Long Hưng, nghe mạnh mẽ nhỉ
Mọi người cứ đặt tên đệm với tên thật là thanh ngang nghe cực kì cứng cỏi hifhif :D

tên gì cũng thấy đc miễn đừng tên là HÙNG............. Tên HÙNG nghe ghê ghê thía nào ý :(.........Ko hỉu sao dị ứng kinh dị.......... Xin lỗi tất cả những ai tên thía amen :>>

unni_x

Active Member
blue eyes said:
con trai tên là Long thường trắng trẻo đẹp trai
:>> :>> :>>
Vợ Chip said:
tên gì cũng thấy đc miễn đừng tên là HÙNG............. Tên HÙNG nghe ghê ghê thía nào ý .........Ko hỉu sao dị ứng kinh dị.......... Xin lỗi tất cả những ai tên thía amen
=)) Hùng nhà quê ơi, lên đây đọc chưa =))

fruit NHO

Active Member
mọi ng bít bác Hùng ái dạy văn bên ams chưa <bác nì đã từng dạy Diễm Quỳnh đó>
ai đi học bác nì rùi thì thơi....sẽ đc chứng kiến nghĩa chính xác của từ ái !
bộ pyjama của bác....hơi bị dẹp !!!!!!
chip nhìn thấy chắc ko chỉ ghét đây mà còn cạch đến già lun !!!
=))

unni_x

Active Member
iem học rùi, iem học 1 buổi iem chạy mất cả đôi dép :( hình như mình ko thể cảm thụ Văn của thày Hùng :-S

unni_x

Active Member
chuabietgi said:
ghê vậy cợ hả chị Hằng???
nghe đã thấy mất cảm tình !!
thông cảm, chị vốn dốt Văn :>> , đọc 1 bài Văn thì chị thấy rất hay, nhưng chị ko thể diễn tả hay như thế được :( ~~> ko đủ trình độ học Văn thày Hùng :(
-----
Un thích con trai tên là Minh, Long, Quân, Huy :D
Con gái thì thích tên là Ly, Trang và Quỳnh :>>

chuabietgi

Member
unni_x said:
thông cảm, chị vốn dốt Văn :>> , đọc 1 bài Văn thì chị thấy rất hay, nhưng chị ko thể diễn tả hay như thế được :( ~~> ko đủ trình độ học Văn thày Hùng :(
-----
Un thích con trai tên là Minh, Long, Quân, Huy :D
Con gái thì thích tên là Ly, Trang và Quỳnh :>>
sao ko ai thik tên con trai là Hoàng Linh nhi??? ~~~ tên này rất hay !!!!

nhpn1984

Member
chuabietgi said:
sao ko ai thik tên con trai là Hoàng Linh nhi??? ~~~ tên này rất hay !!!!
"bé" àh, anh có thằng bạn cũng tên Hoàng Linh, nhưng chẳng hiểu sao bọn nó cứ gọi nó là "Hoan j" Linh :D, --> tên này chắc hay nên hay được gọi :D

unni_x

Active Member
hùi đầu un thích cái tên Chi Mai :>> nhưng bọn bạn lại đọc thành ChiM ai X( Hoàng Linh thì hiện giờ có thằng ku bạn học bên A6, chả hỉu sao ghét nó ghét lây cả tên :)

chuabietgi

Member
hahaha !!!!!!!!!!!!

bạn Diệp Anh phát ngon 1 câu bố của xanh rờn !!!!

bé" àh, anh có thằng bạn cũng tên Hoàng Linh, nhưng chẳng hiểu sao bọn nó cứ gọi nó là "Hoan j" Linh , --> tên này chắc hay nên hay được gọi
đại ka ơi !! đã ko thể hiện tình huynh đệ bằng cách khen em thì thôi lại còn !!!!! :cool:

Hoàng Linh thì hiện giờ có thằng ku bạn học bên A6, chả hỉu sao ghét nó ghét lây cả tên
thế quay sang thik em đi !!!!! ;) =)) =)) ;-)

Chip_pi_pi said:
tên gì cũng thấy đc miễn đừng tên là HÙNG............. Tên HÙNG nghe ghê ghê thía nào ý :(.........Ko hỉu sao dị ứng kinh dị.......... Xin lỗi tất cả những ai tên thía amen :>>
hix hix ặc ặc hu hu hự hự
đau buồn quá :( :(
tên mình đẹp thế mà bị bạn Chip_pi_pi chê :-( :-(
mà thôi con gái nói ghét là yêu mà :p :p =)) =)) Chip nhẩy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000