con gái thích đặt tên con trai là gì?

fruit NHO said:
cái nì bắt đầu từ khi con bạn lớp em làm 1 cuộc thử nghiệm khắp lớp những cái tên đc yêu thik nhất
con gái thik con trai tên gì?
hay sau này thì con gái sẽ đặt cho con trai mình tên gì?
Em đú theo chị Oanh nhé, thích con trai tên Tuấn. Tuấn Anh, Trung, Huy, Bằng...đặc biệt là Minh :>> :>> :x
Còn thích đặt tên con trai là gì, em thích những cái tên như trên ý :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, em Huyền làm thế thì chồng (tương lai) em mà biết, nó ghen chết :p :D

Sao nhiều người thích tên là Minh nhỉ... Kiểu này chị lại phải nghĩ ra cái tên gì khác khác, nghe lạ, mà lại hay.. Khó phết nhỉ.. :D

unni_x

Active Member
sau này có con trai un quyết đặt tên con là Lê Minh :) cho dù bố nó ko họ Lê thì tên thằng con vẫn phải thế =))

unni_x said:
sau này có con trai un quyết đặt tên con là Lê Minh :) cho dù bố nó ko họ Lê thì tên thằng con vẫn phải thế =))
Anh iu giống em thế, tên Minh :>>
À em bảo, em đoán tên của .... :>> là Việt Minh anh iu ạ =)) =))

tocduoide_q said:
Em đú theo chị Oanh nhé, thích con trai tên Tuấn. Tuấn Anh, Trung, Huy, Bằng...đặc biệt là Minh :>> :>> :x
Còn thích đặt tên con trai là gì, em thích những cái tên như trên ý :D
tao muốn đặt tên con tao là Huy,nhưng mày ơi tao sợ nó đểu giống...lém.Lúc đấy thì nó lại đi làm khổ ko biết bao nhiêu em bé....

su hào là tao said:
tao muốn đặt tên con tao là Huy,nhưng mày ơi tao sợ nó đểu giống...lém.Lúc đấy thì nó lại đi làm khổ ko biết bao nhiêu em bé....
Mày lo nó giống bố tao à :) , ôi dời, sợ gì hả mày, tên thì giống nhưng đệm khác thì lo gì, với cả đâu fải tên giống nhau có nghĩa là tính giông nhau đâu, mà bố tao có đểu đâu mày, ngoan ngoãn nghe lời tao lắm :)

fruit NHO

Active Member
ới giời....vui quá
thà chết sau này ko đặt tên con là Hoàng...đặc biệt là Lê Hoàng < mình quen sơ sơ gần chục ng có tên Lê Hoàng mới đau chứ >!!!!
hà hà
con bẹn tui thần tượng tên Anh...Hải Anh...Duy Anh...cái con khỉ Anh gì nó cũng thích hêt...lại còn vắt óc nghĩ xem tên nào độc chứ !
mà đặt tên độc thì hay ho gì
toàn bị thầy cô soi...

p3yeu

Member
:D
Pham Vu Ngoc Ha said:
Ui, em Huyền làm thế thì chồng (tương lai) em mà biết, nó ghen chết :p :D
eo ơi em ko lấy chồng đâu
cứ nghĩ đến rửa đít cho con T_T lúc nó ............ :-( nhụt hết chí anh hùng
đến kink
ko lấy chồng có con đâu
nhận con nuôi và thuê oxin :D
hoặc lấy chồng đẻ con và thuê oxin :>>

tocduoide_q said:
Mày lo nó giống bố tao à :) , ôi dời, sợ gì hả mày, tên thì giống nhưng đệm khác thì lo gì, với cả đâu fải tên giống nhau có nghĩa là tính giông nhau đâu, mà bố tao có đểu đâu mày, ngoan ngoãn nghe lời tao lắm :)
à mày ơi,cái anh tao kể với mày ý,thằng anh tao bị đuổi học ý,cũng tên là Fạm Quang Huy mày ạ,cũng bị đuổi giữa năm lớp 11,cũng đểu đểu giống thèng kia =)) trông cũng okie như thèng bố mày :9

su hào là tao said:
à mày ơi,cái anh tao kể với mày ý,thằng anh tao bị đuổi học ý,cũng tên là Fạm Quang Huy mày ạ,cũng bị đuổi giữa năm lớp 11,cũng đểu đểu giống thèng kia =)) trông cũng okie như thèng bố mày :9
Thế thì tao chịu luôn, mà cũng đẹp như thằng bố tao cơ à, kinh nhỉ, số con này toàn quen người tên HUy :)
Đặt tên con ko bao h em đặt tên 4 từ, chỉ 3 từ thôi, theo kinh nghiệm cho thấy , cứ đứa nào tên dài dài là dễ bị chú ý, hay bị gọi lắm, em là em thương con em sau này, nên để tên nó bt thôi, cho an fận =)) =))

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
Anh iu giống em thế, tên Minh :>>
À em bảo, em đoán tên của .... :>> là Việt Minh anh iu ạ =)) =))
:) tên nghe hay ho thế hả dời =)) thằng ku này mà sinh ra cách đây mấy chục năm thì bị Mỹ nó bắt đến cùng =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000