Con gái đá cầu thì có mất hết nữ tính ko nhỉ??

Nhoc_Maruko

Member
Khiếp anh Trí Anh thích típ con gái mạnh mẽ quá nhỉ ?? :blink:

Mấy môn đấy đến anh còn chẳng chơi được nữa là .....
B) :lol: :D

BT cũng thích đá cầu lém, nhìn mấy đứa con gái lớp BT hồi cấp 2 đá cầu như siêu nhân mà ao ước, BT thì ko bít đá, kiểm tra đá cầu có tập mấy cũng chỉ tâng được 3 quả là giỏi, kém tắm qúe!!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 19 2004, 12:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 19 2004, 12:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> BT cũng thích đá cầu lém, nhìn mấy đứa con gái lớp BT hồi cấp 2 đá cầu như siêu nhân mà ao ước, BT thì ko bít đá, kiểm tra đá cầu có tập mấy cũng chỉ tâng được 3 quả là giỏi, kém tắm qúe!!!! [/b][/quote]
Nhờ chú lexus dạy cho.... nó đá cầu hay lém đó :D :lol: B)

Thế hả ? Nói đến lex mới nhớ, hum nay thấy nick lex sáng, nhảy vào thì thấy lex nói chuyện rất thô lỗ, còn nói bậy nữa,ko bít có phải lex ko, chắc là ko phải chứ níu phải thì thất vọng quá, chả bít nói seo nữa .

Ko có đâu ,ăn nói thô lỗ rồi lại còn nói bậy nữa thì ko phải là phong cách của lexus đâu. Lexus hơi bị lịch sự đấy, chỉ thỉnh thỏang hâm hâm lên thì nói lung tung thôi.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 19 2004, 04:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 19 2004, 04:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế hả ? Nói đến lex mới nhớ, hum nay thấy nick lex sáng, nhảy vào thì thấy lex nói chuyện rất thô lỗ, còn nói bậy nữa,ko bít có phải lex ko, chắc là ko phải chứ níu phải thì thất vọng quá, chả bít nói seo nữa . [/b][/quote]
Lần này đến lượt MOD BT đi lạc đề nhá... <_<

Nhoc_Maruko

Member
Trừ đá bóng[/QUO
Tại sao lại phải trừ đá bóng ? <_<
Chẳng phải những tuyển thủ bóng đá nữ Việt Nam đã mang lại cho chúng ta ko chỉ 1 tấm huy chương vàng
điều mà bóng đá nam chưa bao giờ làm được đó sao?? :lol: B)

:rolleyes: Hic hic tuy nhiên cũng phải thú thực là tui ko bít đá bóng ,
mà tui cũng chẳng bao giờ nghĩ đến chuyện mình sẽ đá bóng cả !! :D

Tự nhiên hum trước ông bí thở lớp mình lại đi.....................kêu gọi thành viên cho đội bóng đá nữ mới chít chứ.................hơ..................Chip thì không thích xem bóng đá......................còn đá bóng thì..................chẹp chẹp.............chưa bao giờ quả bóng nó chịu lăn theo mình cả.............toàn mình phải chạy theo nó..................hic hic...............po' tay rui` :lol: :lol: :lol:

thutinhthiensu

<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Jan 24 2004, 10:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Jan 24 2004, 10:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừ tụi lớp mình cũng đang kêu gọi đấy !
Nhưng chắc là tui chẳng tham gia được đâu !! :D :lol: [/b][/quote]
nè giang sao bà kô tham gia hả thế thì còn gì là hay nữa hả nhưng mà tui nói thật làm chắc lớpm inh cũng kô co ai tham gia đâu mà hihiihihihih nhưng mà tui thấy con gái đá cầu hơi bị nữ tính ihihihihih
hay là bữa nào thử chơi cử tạ cho ông trí anh lé đi hiihihihihihihihihi ;) :lol: :D :D :D :D

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-thutinhthiensu+Jan 25 2004, 02:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (thutinhthiensu @ Jan 25 2004, 02:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->

hay là bữa nào thử chơi cử tạ cho ông trí anh lé đi hiihihihihihihihihi ;) :lol: :D :D :D :D [/b][/quote]
Ok chơi luôn , sợ gì chứ !! :lol: :D
Ông ý mà nhìn thấy mình chơi cử tạ thì có mà chạy mất dép ý nhỉ ??? :lol:
Này hỏi thật nha you là ai vậy hả ??(có phải nhung ko đấy ??)

Nhoc_Maruko

Member
Này giải bóng đá của trường tổ chức rùi đấy
Có cả bóng đá nữ ! B)
4room mình có bác nào tham gia ko ?
Em cổ vũ cho !!!!!!! :lol: :D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000