Con gái đá cầu thì có mất hết nữ tính ko nhỉ??

Nhoc_Maruko

Member
Này mọi người ơi !!!!
Có phải con gái mà đá cầu thì chẳng nữ tính tí nào không ?? <_<
Thế thì chết mứt vì tui hay đá cầu lắm :(
Hỏi thật mấy boy nhé : Liệu một boy ko bao giờ đá cầu có thể thích một girl suốt ngày chơi đá cầu ko ??? :huh: :unsure:

Trả lời nhanh nhe bà con!!!!!! :lol:

rinoa_dangyeu88

hihi Mình là girl nhưng mà mình thấy đá cầu chỉ là 1 môn thể thao, con trai chơi được thì con gái cũng chơi được chứ sao! :rolleyes: Môn đó các bạn nữ trường mình cũng hay chơi, Cho nên bạn ko việc gì phải lo đâu, mình ủng hộ..... :D Bạn hãy tự tin là mình chơi đá cầu giỏi ko kém gì mấy boy :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Oh, chơi hay chứ, hihi :rolleyes: B) . Ở Tây chúng nó cũng thích chơi trò này lắm, nhưng hình của nó không như hình của nhà mình đâu, mà nó làm bằng vải (hoặc da) hình cầu, bên trong cho 1 ít các hạt tròn tròn... Gọi là "hacky sack" :rolleyes:

:huh: :eek: :lol: hô hô hô giang ơi sao bà lại đi hỏi 1 vấn đề như vậy chứ bà biết quá rõ là tui cùng phe với bà cơ mà với lại con gái đá cầu thì đã sao có chết ai đâu mà lo hả???????? tui nói thế vì tui cũng đá cầu mà ehhehehe nhưng mà tui nghĩ mọi người cũng sẽ nghĩ như tui mà thui phải ko??????? giang đừng lo anh ấy ko chê giang đâu ma đúng ko hả??????? với lại đã thật lòng với nhau thi phải ủng hộ nhau chứ <_< :lol: ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-lexuscva+Jan 11 2004, 10:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Jan 11 2004, 10:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tôi thấy con gái đã cầu chả sao cả...hì hì hì
Trông lại còn hay hay nữa hì hì [/b][/quote]
Không những hay hay, mà còn là cơ hội cho các bạn trai vào "thể hiện", rùi "làm quen" :D B) .... (chỉ tiếc rằng mình ko biết đá cầu :( => cú)

Deathknight

Active Member
Quá tốt chứ
góp ý thật lòng nhá ( thật đó, có gì các chị em đừng "úp sọt" tui)
con gái trường mình ko xinh bằng các trường khác, được mỗi cái đá cầu hay

hajunevn

Member
đá cầu chẳng vấn đề gì cả,con gái đá bóng còn chẳng sao nữa là...
to deathknight:em thấy các chị trường Chu hơi bị xinh đấy,ngày nào em chẳng gặp mấy chị xinh ơi là xinh,em học ở trường bên cạnh mừ...

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Jan 16 2004, 12:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Jan 16 2004, 12:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> to deathknight:em thấy các chị trường Chu hơi bị xinh đấy,ngày nào em chẳng gặp mấy chị xinh ơi là xinh,em học ở trường bên cạnh mừ... [/b][/quote]
Mấy chị xinh thì cứ khơi khơi cái mẹt ra ngoài, em thấy là phải... còn mấy chị "xấu" thì cứ "ru rú" ở nhà.... :D :lol:

teddybear

Member
Uh,tui thích đá cầu lém đó.Hồi ở trường mình cả giờ ra chơi 5' cũng phóng xuống sân đá cầu,lên ĐH,bạn nào cũng nói lớn rồi,con gái không nên đá cầu,rủ mãi chả ma nào chơi_chán <_<

estrella

Active Member
đá cầu là một môn thể thao mà đã là môn thể thao thì nên chơi bất kể girl hay boy, ngoài đá cầu ra còn rất nhiều môn thể thao nữa như đá bóng, bóng rổ...

Nhoc_Maruko

Member
Ai bảo Chung là con gái đá cầu trông chẳng giống ai ???? :eek:
Nữ tính thì nữ tính chứ chẳng lẽ phải gò bó , rồi bỏ qua những trò chơi à ?? :angry:
Còn lâu nhé ! <_<
:rolleyes: Con gái đá cầu thì càng cá tính chứ sao
Cá tính đâu có nghĩa là ko nữ tính hả ??? :blink:

:lol: :D B)

<!--QuoteBegin-Chung+Jan 17 2004, 06:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chung @ Jan 17 2004, 06:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> con gái đá cầu trông chả giống ai,con trai chỉ thích con gái hiền ,nữ tính thôi [/b][/quote]
Cái bạn này hay nhỉ!
Con gái đá cầu thì vẫn giống con gái chứ giống ai nữa, thế mà cũng nói đựơc.
Con gái nữ tính thì tốt nhưng mà ai bảo con gái đá cầu là mất hết nữ tính nào?
;) ;) ;) ;) ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vả lại con gái chơi thể thao, người khỏe mạnh và đẹp hơn nữa :rolleyes: Đấy hoàn toàn là ưu điểm thôi mà ;-) B)
Mình rất ửng hộ con gái chơi thể thao B) :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000