Con gái đá cầu thì có mất hết nữ tính ko nhỉ??

Anhsytinh191

hic.... đang đá cầu mà chuyển sang bóng đá nhanh ghê ! Tui thấy đá cấu cũng hay đó chứ. Nhứt là những girls xinh nên đá cầu... mà đá dưới sân trường cho người ta còn "ngắm" chứ .Như mấy girls lớp tui đó. Toàn đá trong lớp thui nên không quan sát được.

Mankichi

Đá cầu có sao đâu , thể thao là môn cho mọi người mà :)) , mấy bạn thích đá cầu có cần mình phụ đạo cho mấy tiết ko nhỉ :D

ngắn gọn nhé:
hoàn toàn khôgn mất 1 mol nữ tính nào,có khối bà khôgn đá cầu mà ghê bỏ cha!
nhìn Dung "Hà" đó,có nữ tính x đâu mà cũng khôgn dá cầu :lol:

Các em gái chăm đá cầu một chút thì eo thon, chân và ass chắc lại nhưng không gây ra cơ bắp, mặc quần áo càng đẹp chứ sao :lol: Các chú không thấy phần thú vị nhất của phái yếu thường bắt đầu từ rốn trở xuống à. Bởi thế nên có siêu người mẫu ko ngực chứ có siêu người mẫu nào ko ass đâu B)

Mankichi

Bell4285 said:
Các em gái chăm đá cầu một chút thì eo thon, chân và ass chắc lại nhưng không gây ra cơ bắp, mặc quần áo càng đẹp chứ sao :lol: Các chú không thấy phần thú vị nhất của phái yếu thường bắt đầu từ rốn trở xuống à. Bởi thế nên có siêu người mẫu ko ngực chứ có siêu người mẫu nào ko ass đâu B)
___Kaka chú này sao lại nói thế làm các em chạy mất dép rồi

maitrang_90

Member
Con gái đá cầu :number one ! Em không bao giờ không ủng hộ các chị đã cầu giỏi (để có gì các chị ý còn dạy em nữa chứ !) ;)

hờ hờ, giờ nghỉ nào mà mình chả đá cầu
mỗi tội hè thì hơi nóng thui
mà sao có người lại bảo con gái không được đá cầu nhây?
bất công wá

con gái chơi thể thao ;) giúp người thon thả , cân đối mà :"> ^^ ; có sao đâu :"> ko thấy hoa hậu bóng chuyền nữ VN à :"> xinh ko :)) ^^

con gái cấp III zlatanvn chỉ chưa thấy đá bóng :"> còn đá cầu \:D/ chả làm sao hết :)) đá cầu thì khỏe hơn ; hòa đồng với các boy hơn ..... ;) đc nhiều mà có mất gì đâu :)) ;)

:)) anh khéo lôi chuyện của em và DK ra thế :)) ^^
mà :-w em và nó có chuyện gì =)) :)) con này ko biết đá cầu đâu :-j nhưng nó vẫn "nam tính" :D ( theo em thấy )

Ohlala

Member
e hèm....! :-w
vào hơi muộn nhưng mà ko sao.....ai bảo Liên ko bik đá cầu thế?....ít ra thì quả đầu tiên giao cầu tớ đá đc...:D...còn lại thì đá jó...:p
anh Minh hôm qua nhảy vs chị Oanh trông nữ tính thế...:D
khi nào chơi fi tiêu típ đi anh...:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000