Có nên "khởi tố"

Hix...Hum họp 4rum vừa rùi chẳng wa vì lí do "khách quan" nên bên nữ nhi hội ko có ai đi...Nếu ko thì nam nhi hội còn lâu mới đc ăn liên hoan vui vẻ :p :p :p... Còn lần sau huh...Kế hoạch của mây U nghe đã thấy đáng nghi rùi...Chưa thấy vỗ tay mè đã thấy thất bại ngay trc mắt :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 4 2004, 06:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 4 2004, 06:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Hum họp 4rum vừa rùi chẳng wa vì lí do "khách quan" nên bên nữ nhi hội ko có ai đi...Nếu ko thì nam nhi hội còn lâu mới đc ăn liên hoan vui vẻ :p :p :p... Còn lần sau huh...Kế hoạch của mây U nghe đã thấy đáng nghi rùi...Chưa thấy vỗ tay mè đã thấy thất bại ngay trc mắt :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Lí do khách quan ở đây là do sợ quá cho nên... :D :lol: B) :p
Kiểu này, sang năm, một ngày đi 3 đám giỗ chắc anh em mình phải chạy sô quá B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 10:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 10:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Giỗ tập thể luôn
chứ cùng một nagyf sao chạy hết 3 nơi được [/b][/quote]
Cứ quây hết vào mà giỗ... xem chỗ nào rộng như kiểu sân đá bóng ở trường ý, xong rui mới cô dì chú bác... đến B)

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 4 2004, 05:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 4 2004, 05:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 4 2004, 06:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 4 2004, 06:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Hum họp 4rum vừa rùi chẳng wa vì lí do "khách quan" nên bên nữ nhi hội ko có ai đi...Nếu ko thì nam nhi hội còn lâu mới đc ăn liên hoan vui vẻ&nbsp; :p&nbsp; :p&nbsp; :p... Còn lần sau huh...Kế hoạch của mây U nghe đã thấy đáng nghi rùi...Chưa thấy vỗ tay mè đã thấy thất bại ngay trc mắt :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Lí do khách quan ở đây là do sợ quá cho nên... :D :lol: B) :p
Kiểu này, sang năm, một ngày đi 3 đám giỗ chắc anh em mình phải chạy sô quá B) [/b][/quote]
Haha...Đến lần sau U sẽ bít ai là ng phải sợ...Còn hum wa...Tui đã thống nhất với death về kế hoạch tổ chức cúng giỗ, ma chay cho các U một cách cụ thể rùi...^^
petitechampignonrouge: U co' can` bon. tui lo ho. khaon? cung' gio~ moi~ nam ko?
deathknight: ne^'u Nu nhi h^i ma` dam? dang nhu the^' thi` tui. tui che^t' cung~ dang'
petitechampignonrouge: Thuc. ra thi` bon. tui cung~ ngai. lo khoan? do' lem'
petitechampignonrouge: Nhung thuong cac' U lia` tran `som'
petitechampignonrouge: Nen la` phai? co' vay.
petitechampignonrouge: Thinh? thoang?
petitechampignonrouge: Bon. tui se~ ra vieng' mo.
petitechampignonrouge: Yen tam nhe'
:p :D :lol: B)

Who_Cares

Member
Thằng Death này chán quá, chat với chit thế đấy <_< :angry:
hehe, ko sao Nam nhi hội anh em mình mạnh lắm, :rolleyes: chú Death nhớ mang chiếu để đứa nào chết là... đắp luôn, đỡ gây bẩn thành phố <_< :lol: :D

Ah đấy lại quên...May mè bạn W_C nhắc thì little mới nhớ cái khoản chiếu...Chip ui...Nhà U còn cái chiếu cũ rách nào ko...Mang đi cho khỏi phí ^^

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 6 2004, 09:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 6 2004, 09:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ah đấy lại quên...May mè bạn W_C nhắc thì little mới nhớ cái khoản chiếu...Chip ui...Nhà U còn cái chiếu cũ rách nào ko...Mang đi cho khỏi phí ^^ [/b][/quote]
Nếu bên Nữ nhi hội mang đi thì bên đó phải lo... tự đắp lấy đấy, bọn tui ko đắp hộ cho đâu :D :lol:

Mấy U cứ yên tâm...Nữ nhi hội lun rất tốt bụng với bạn bè nên sẽ sẵn sàng đắp hộ các U cái chiếu, đồng thời gọi lun cho dịch vụ...ma chay chọn gói...(chỉ là...gọi hộ thui, còn phí tổn thì các U...tự túc ^^) :lol: :lol: :lol:

Deathknight

Active Member
hè, chú W_C nhớ nhé
L_M nói thích nhất màu Hồng
cho nó chiếu hồng hay quan tài hồng cũng được
ko bít Chip thích màu gì nhỉ?

Hì..............Chip bít là bác Death rất quan tâm đến Chip nên cũng mún màu quan tài của mình do Chip quyết định..................Song một đời người chỉ có một lần thui..........bác cứ làm thế nào cho bác ra đi thanh thản nhất là chính................Cứ nói một tiếng Nữ nhi hội rất vui lòng giúp đỡ.....................Nhất là Chip với bạn Lm sẽ..........lo ma chay chọn gói cho..................thanh toan lun ca chi phí cho ( bà LM ui.........có một lần thui..............nên rộng lượng một chút).............Lẽ ra thì vụ này các bác phải tụ lo..............nhưng thui.................làm thế này để con cháu về sau nó hưởng phúc cho sướng........hehe...............Các bác cứ tự tình toàn với nhau đi nhá............máu sắc, kích thước, cỗ chay cỗ mặn gì thì cứ nói tụi tui nhá..............Hihif..................lần này thì.....................chỉ cần cái kẹo mút thui..................mí bác ko đến nỗi keo bo như thía đấy chứ................ ;)

Hì...Dù ko mún nhưng Death đã nói vậy nên little đành phải post típ đoạn chat tiếp theo ^^:
deathknight: GooD!
deathknight: quan tai` se~ mang mau` ho^ng`
deathknight: hoi? chip gium` tui luo^n nha
petitechampignonrouge: Hix
petitechampignonrouge: Quan tai`
petitechampignonrouge: Con trai me` mau` ho^ng`
petitechampignonrouge: Ng ta tu*o*ng? ai'
to chip:Tui cũng nghĩ y như U... (Chúng ta thật là hỉu nhau ;))...Dời ng chỉ có 1 lần...Nên rộng rãi 1 chút...Tin rằng chị em nữ nhi hội toàn ng tốt bụng với bạn bè...Nếu vận động thì tất cả sẽ vui vẻ giúp thui
:p :D ;) B) :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 9 2004, 09:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 9 2004, 09:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Giữ kĩ thế
nhưng sao chỉ post 1 phần vầy?Post hết đi chứ [/b][/quote]
Post tiếp làm gì :D :lol: Chán mày lắm, chat chit kiểu quái gì đấy <_< :angry:

thoi chip oi!
chip dung ton tien lam gi.chip cp bit bay gio bon lam tac no khai thac rung kho khan nen gia go rat dat=>quan tai cung dat theo.chip dung vi 1 chuyen co?n con nhu the ma lam hao ton chi phi cua hoi,vi chung ta la nu nhi hoi nen cung phai co kinh phi de boi bo duc khoe ,chong lai cac bac adam nha ta bi nhiem 1 chut tinh thu vat cua eva chu! ;) .chip cu qua^'n cho bac deathknight 1 manh chieu rach roi quang xuong ho^` cho re?
tiet kiem la quoc sach ma :D .voi lai neu bac deathknight la 1 hiep si thuc thu thi co le bac y chang de y dau.con neu nhu bac y chi copy lai cai nick do o dau ma cha hieu no co y nghia gi thi thoi,em chiu!
con bac akay thi khong con gi de noi,xua kia ong ba ta co cau:cho' giong ti'nh chu?
bay gio thi em sua lai 1 chut:nick giong tinh chu?. :) .ma hinh nhu bac akay la nguoi mien nui thuoc dan toc:ta` o^i thi phai :lol: ,thanh ra cu mai ta'ng bac y' theo kieu mien nui la hay nhat,cho bac y tim lai coi nguon:hoa thieu,vua re chi mat co 5000 xang va 1 bao diem 200.hoac sang hon ti nua la bat lua 3000=>the la ok.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 29 2004, 04:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 29 2004, 04:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ặc
quân địch đông  quá
thằng W_C đâu rùi? [/b][/quote]
Chiến với bọn dở hơi thì chiến làm cóc gì :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000