Có nên "khởi tố"

akaay

Member
Các anh chị em trên 4rum cho ý kiến ý cò cái!Ai lại để Hà admin nói anh thế, đoạn văn trích dẫn
Còn anh aKaay là thợ bốc phét thì ai mà chẳng biết 
Đây là câu nói của em Hà ở topic "Có tha thứ được không khi bị lừa dối?"
Bằng chứng đầy đủ nhé em Hà!Em phải xem thế nào đính chính hộ anh cái không anh đưa em ra "Hội đồng xét xử" của 4rum đấy!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trời, anh ơi, just kidding mà... ^^ :p
Vả lại, em chỉ nói là bốc phét, chứ đâu có nói anh là gian dối đâu? B)
"Bốc phét" là từ nói người nào hay hóm hỉnh nên hay nói vui, nhưng ai cũng biết là chỉ nói thế thôi.... B)

Thế nhé, em đính chính thể anh mãn nguyện chưa? :D
Khiếp quá cơ, anh bức xúc đến thế cơ à, "bắt nạt" em quá nhỉ.... :p

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 17 2003, 12:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 17 2003, 12:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trời, anh ơi, just kidding mà... ^^ :p
Vả lại, em chỉ nói là bốc phét, chứ đâu có nói anh là gian dối đâu? B)
"Bốc phét" là từ nói người nào hay hóm hỉnh nên hay nói vui, nhưng ai cũng biết là chỉ nói thế thôi.... B)

Thế nhé, em đính chính thể anh mãn nguyện chưa? :D
Khiếp quá cơ, anh bức xúc đến thế cơ à, "bắt nạt" em quá nhỉ.... :p [/b][/quote]
Em đang chả hiểu là có vấn đề rì ở đây.
Tuy nhiên nếu quây bạn Hà thì ok :D
"Bắt nạt" bạn Hà đi các anh em ơi ờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

Gan bự thiêt nha.........................dám xúm vào bắt nạt cả admin................... :lol: :lol: chị Hà đâu có để dễ dàng như thế.................nhỉ...............thay mặt nữ nhi hội.............tuyên bố khiêu chiến với bác akaay để bảo vệ chị................ ;) ;)

LeoXX

Member
Trời, anh ơi, just kidding mà... ^^ anh đừng có tin em mù quáng thế chứ
Vả lại, em chỉ nói là bốc phét trêu anh một tí cho vui mà , chứ đâu có nói anh là gian dối đâu? Thật đấy em không trách anh đã lừa dối em đâu
"Bốc phét" là từ nói người nào hay hóm hỉnh nên hay nói vui, nhưng ai cũng biết là chỉ nói thế thôi.... chứ không làm thật đâu mà anh tưởng bở nhé

Thế nhé, em đính chính thể anh mãn nguyện chưa? mãn nguyện rồi thì thôi đừng giận em nữa tội nghiệp
Khiếp quá cơ, anh bức xúc đến thế cơ à, tránh xa em ra??? :ph34r:
"bắt nạt" em quá nhỉ.... không chịu được là em........oánh lại anh đó :angry:

Chuyện gì đây nhỉ :p???

LeoXX

Member
Quây luôn cả mình nữa nè
====> đầu gấu, khiêu khích (1)
Mình cho quây cả ngày
====> có võ và giỏi là đằng khác (2)
từ (1), (2) ====> Chúng ta có một admin không những giỏi về quản lí lại còn máu chiến và thiện chiến?????
Nên chăng mở một mục " Kĩ năng quân sự " do d/c Lam làm giảng viên nhỉ? Rồi đây cả 4rum sẽ có rất nhiều người như anh :unsure:
Lúc đó mình sẽ là chú bé giao liên cho các chiến sỹ

Thế anh là giao liên thì em và những người khác là tướng hay binh nhất binh nhì dzựa.Em xung phong làm quân lương khỏi phải tham chiến.Để trâu bò đánh nhau mình em sống,dzui dzui quá,cac anh thấy em có đầu óc chiến thuật chưa.Tự vote cho mình một phiếu,haaaaa!!!

akaay

Member
Gan bự thiêt nha.........................dám xúm vào bắt nạt cả admin...................&nbsp; chị Hà đâu có để dễ dàng như thế.................nhỉ...............thay mặt nữ nhi hội.............tuyên bố khiêu chiến với bác akaay để bảo vệ chị................&nbsp;
Khiêu chiến à?Thế em định dùng vũ khí gì để "choảng" nhau với anh đây?Em co những loại nao có thể chống đỡ được!Chắc đệ tử cưng của anh Lam hay sao mà máu tham chiến thế!

Còn em Hà nói thế thì anh cũng chịu chẳng biết nói thế nào nữa!Y học bó tay!!!!

Vũ Hà

Member
Ơ sao nặng thế này.
Tưởng chuyện đùa hóa ra thật hả?
Chết thật.

Bác akaay nóng tính ghê. Làm gì mà phải làm to chuyện lên thế?

Kinh nghiệm của mình là ở đâu có cãi nhau là ở đó rất là lắm người vào xem.
Thôi mọi người nên hạ hoả đi. :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-akaay+Dec 18 2003, 01:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (akaay @ Dec 18 2003, 01:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Còn em Hà nói thế thì anh cũng chịu chẳng biết nói thế nào nữa!Y học bó tay!!!! [/b][/quote]
Anh nói thế nghĩa là sao cơ anh, anh giải thích rõ hơn cho em đi chứ :rolleyes:

Cái câu trên kia
Úi, sao mọi người xoay ngược lại hết thế kia cơ chứ, khổ thân tui quá, huhu
em nói đùa thui mà.... :unsure: :huh:

Còn chuyện Y học bó tay anh không lo đâu, có gì em sẽ tự nghiên cứu ra thuốc chữa :p :D :D

Who_Cares

Member
Như vậy có nghĩa là, nếu cho chị Hà đi thì cũng có nghĩa là Nữ nhi hội sụp đổ... :D :lol: Cơ hội trời cho đây rùi, anh em đâu... :D :lol: mah chị Hà lại còn đang ở Vn nữa chứ... :lol: Chiến thắng đã nằm trong tay anh em chúng ta <_<

Lạc wan hơi sớm đấy^^...Nữ nhi hội ko phải là thiếu chị Hà mà đổ đâu(mặc dù là cũng liêu xiêu chút ít...)...Chị Hà nhỉ... ;) :p ^_^

Deathknight

Active Member
Hè, vậy sao chỉ nghe anh em chuẩn bị vũ khí mà các chị em bên Nữ Nhi hội đã "rét", sợ ko dám đi họp 4RUM vậy?

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 3 2004, 07:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 3 2004, 07:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hè, vậy sao chỉ nghe anh em chuẩn bị vũ khí mà các chị em bên Nữ Nhi hội đã "rét", sợ ko dám đi họp 4RUM vậy? [/b][/quote]
Có khi chả cần nói mang vũ khí thì mấy bà đó đã ko dám đi rồi :D :lol: Nam nhi hội lúc nào chả hơn nữ nhi hội B) Tới luôn đi, lần off tới sẽ đem chị Hà ra xử tử luôn :D :lol: :p

Deathknight

Active Member
đúng gùi,
chẳng qua đầu năm ko muốn có đám tang nên tui bỏ qua
tui đang vạch kế hoạch để lần sau có thể "ám sát" gọn đầu sỏ của Nữ Nhi Hội .. mọi người vỗ tay nào ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000