có gì buôn tất

nova_ck

Hay đấy , cám ơn chú !
Nhưng hôm nay anh có nồi Cà ri gà đang chờ ở nhà rồi .
Dạo này lâu quá không bia bọt gì , tửu năng kém hẳn .
May mà còn cái khoản thuốc là kéo lại ( đang thi mà , hhì ) không thì mình thành sư mất .

lovelypink

Member
Volodia said:
Trông giống mấy thằng đóng phim vãi chầy! =))
=>>>>>thế chứng tỏ chồng tớ đẹp trai giống mấy anh hàn quốc đóng phim đúng ko?thanksss.....!!!!!!!!hihihihihihi.chồng ơi vợ tự hào về chồng quá,hihihihihi:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
hải ơi mày nói thế là có ý gì?chồng tao đẹp giai vãi chầy còn gì nữa!hê hê hê...nhưng mà mày chúc mừng thì tao cám ơn,hihiihihi.thằng này càng lớn càng tử tế hơn hẳn ngày xưa,hehehehe
em ánh ơi,sao chẳng thấy em bình luận gì?hay thất vọng quá hả em?hic hic =(( =(( =(( =(( =(( =((

lovelypink

Member
trangceline_89 said:
ở ngoài đề buôn tất mà chẳng thấy có tất gì cả, thất vọng quá :))
thất vọng thì cút.đ** ai cần mày vào đây lắm chuyện.
đang buôn bán hay ho....bực mình vãi

KenDigital

Member
Kinh, lệch sóng phát là chửi ngay. Ghê gớm thật. Bình thường ra đường chỉ được thấy đầu gấu, lên 4rum này mới được thấy gấu cả con.

lovelypink

Member
mày chú thích chồng chị giống dv phim hài hả?táng chết giờ!ăn nói linh tinh
@lê đức việt:tại lạc đề các mod dọa lock nên phải cẩn thận.khổ!thấp cổ bé họng nó thế đấy!các mod mà ngứa mắt thì tử tế cũng thành lưu manh

lovelypink said:
mày chú thích chồng chị giống dv phim hài hả?táng chết giờ!ăn nói linh tinh
@lê đức việt:tại lạc đề các mod dọa lock nên phải cẩn thận.khổ!thấp cổ bé họng nó thế đấy!các mod mà ngứa mắt thì tử tế cũng thành lưu manh
ặc
bà Yến bị dở hơi à
tôi đã để topic này cho mấy ng giao lưu kiểu đó rồi
lại còn giả vờ ngại nữa:)) :))

lovelypink

Member
milkywayprincess said:
còn nữa!!!chị yến ơi
hình như anh nhà ngủ dậy chưa chải đầu??
hi`!!~~chắc là kiểu nó thế^^
=)) =)) =)) =)) =))
cái đầu nó từ xưa đến nay vẫn tổ quạ như thế đấy.nhưng mà vì thế chị mới để ý hôm đầu vào lớp,hê hê hê hê.....chụp góc này nhìn ko đẹp chứ bình thường nhìn đáng yêu lắm,hihihihihihihihi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000