có gì buôn tất

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em mới !em mới~~
mà lẽ ra chị vào box chuyện trò hay tâm sự j` ý!
uh??
mà sao em ko gửi đc file lên thế này!có cái này hay muốn cho mọi ng` nghe

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
oài!
sao em rải bài 1 lúc mấy topic trong topic này thế?.......kinh ng`!!!
mà dưa lê lãi hơn gang chứ??mà em đi buôn à>>mà phải mẹ tư vấn thế?

nova_ck

Mấy cô bé đúng là thương gia buôn dưa rồi !Cứ ma kít tin cho khéo vào , anh cung cấp hàng cho , tha hồ mà bán .
Mùa đông , dưa chuột , cà chua lên giá quá .
Chỉ có cam quýt táo là rẻ thôi.
Hôm qua Tết thế nào mọi người ?
Tụi này kiếm được bánh pháo Trung Hoa dân quốc , dài 2 mét , đem đốt . 15' sau Polizei đến , suýt nữa thì lên đồn ngồi , may mà có mấy chú dẻo mỏ , không thì khốn rồi .
Cuối buổi mình được vinh dự đem nửa cặp bánh chưng với gói xôi về nhà , vậy là tốt rồi , thứ 7 quên đi mua đồ , CN có cái ăn rồi , đúng là trời thương kẻ khó . Chỉ tội hết sạch thuốc , phải đi mua thôi , cafe mà không có thuốc thì nhạt lắm .
Các em nhỉ !

lovelypink

Member
oài,druggy kìa.ko chơi với dân smoking các em nhé,kẻo sau này chị em mình buôn bán lãi lời bọn ghen tị nó đổ tội buôn hàng cấm thì khốn

nova_ck

Chưa bồ , chưa vợ , chưa con không hút thuốc thì còn biết làm gì hả em ! Yên chấy đi , em co buôn lời đến đâu đi nữa anh cũng không gáy lên nửa câu đâu . Thân anh kỹ sư còm , sau này chỉ cần phụng dưỡng bố mẹ ,nuôi đủ vợ con , tậu cái Mẹc , mua vài mảnh đất xây cái nhà , thế là đủ rồi .
Giúp các em là chính chứ ai lại để tay không về nhà chồng thì ngượng chết . Ít nhất cũng phải dắt váy lưng vốn , sau này vợ chồng còn làm ăn chứ , Nhất trí không ?

lovelypink

Member
uh,mà ko gọi là phải ăn tết,mà gọi là ko được ăn tết.nếu chị ở cali hay chicago còn đỡ vì nhiều việt nam,chứ ở đây chẳng thấy mấy mống châu á định cư,chỉ toàn dân du học với nhau,buồn ơi là buồn.
@anh gì ở trên:mai sau xin bà già mấy mảnh đất là được,tội chó gì làm lụng vất vả cho mệt.các cụ làm lụng vất vả cũng chỉ để cho con cái chứ còn cho ai nữa,hê hê...thông cảm,tính em thích ăn sẵn,hê hê hê

nova_ck

Nghe nói bên US , dân Vn đông lắm mà , mà nhiều dân du học thì cũng vui chứ không party mừng năm mới thì cũng xuống phố dạo một vòng chứ . Thế ở nhà ngồi Online sao ? Tội ghê ha !
Em Yến học báo chí hả ? thảm nào ăn nói bạo thế . Sau này có tương lai đấy , chúc mừng em trước . Về sau bố trí quả thiệp cưới giùm anh nhé !
@@@@ nhà anh cát thì nhiều , mà đất thì ít lắm .Các cụ chán đã đuổi anh sang tận bên này cho khuất mắt rồi thì chẳng cho gì nữa đâu em ơi . Có thân thì phải tự lo thôi .

lovelypink

Member
dân vn mình ở cali với chicago thì đông,nhưng em ở CT chán lắm.toàn dân da trắng thôi.
hê hê...năm sau em mới chuyển ngành,giờ vẫn đang học luật.chuyển hết năm còn được tính credit.chuyển giữa năm thì đi luôn nên muốn lắm mà ko dám chuyển.luật=>>>>suck!
mà công nhận cái bọn du học như mình cảm giác như bị các cụ ruồng rẫy ý nhỉ.nhất là tết,nhớ mọi người.....huhuuhuhu

Wraith

Member
đã nhìn thấy ảnh chông yến :|
và đây là ý kiến :
ko khen ko chê
nếu đấy là chồng mày
thì với tư cách là bạn mày
tao chân thành chúc mừng mày :D

nova_ck

Hê hê !
Trông giống mấy chú Nhật Bổn choai choai nhỉ !
Bây giờ con gái VN thích trai ngoại địa hết rùi , trai nội địa ế cả mất thôi.
Đề nghị người Vn ưu tiên hàng Vn .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000