có gì buôn tất

lovelypink

Member
tao thích ăn gỏi nhất...
chẳng hiểu sao mình lại thích ăn đồ sống thế...ăn sống nuốt tươi...hê hê hê....
thích nhất là sushi....ngon vãi chầy....còn món thịt bò trần rồi cuốn lá cải với 1 ít hành,khế và dứa...chấm với wasabi =>>>>>>vị ngon của đời người....

t.jerome

Member
lâu òi em hok đi buôn cả chị Yến,dạo này thấy chị sao ế ẩm quá,bị lớp trẻ nó cướp hết khách hả chị,chị trả lời một bài mà bị úp lại mấy trang thì công nhận là khổ thật đấy :D,chị em mìn lại hợp tác buôn bán tiếp nhá,ok :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chị un ,es mới chị nho em đều gặp rồi..chỉ có chị phương chưa biết mặt..hôm em lên chị có thấy ko nhỉ??!vì chỗ nào em cũng tung tăng vào mà^^*

Kittymaomeo

Member
ôi trời lại nói vụ đi xe đạp chậm
ức lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
1 người nào đó said:
hôm nay 25/3 trong cuộc thi xe đạp chậm cấp trường :ứng cử viên cho chức vô địch Nguyễn Minh Quốc
.. đã mắc sai lầm trong giây phút quyết định (anh ta đã bóp phanh mạnh wá) kết quả là xe bị mất thăng bằng
.Lúc chân anh chạm xuống đất toàn thể cổ động viên cũng như các trọng tài ồ lên tiếc nuối cho anh. Hi vọng vào mùa giải năm sau anh sẽ có kết quả tốt hơn

lovelypink

Member
t.jerome said:
lâu òi em hok đi buôn cả chị Yến,dạo này thấy chị sao ế ẩm quá,bị lớp trẻ nó cướp hết khách hả chị,chị trả lời một bài mà bị úp lại mấy trang thì công nhận là khổ thật đấy :D,chị em mìn lại hợp tác buôn bán tiếp nhá,ok :D
mày thông cảm cho chị với chứ...
cái hồi xưa được nghỉ đông với nghỉ xuân tha hồ mà câu,bây h đi học lại,chuẩn bị hết học kì về nhà đến nơi.tính ra còn chưa đầy 2 tháng nữa là được về nhà rồi,bận lắm...ko có thời gian câu cá được...hic hic

Hoàng Ánh .Bùi said:
chị un ,es mới chị nho em đều gặp rồi..chỉ có chị phương chưa biết mặt..hôm em lên chị có thấy ko nhỉ??!vì chỗ nào em cũng tung tăng vào mà^^*
Chị cũng ko để ý lắm
Vì chị cũng tung tăng như em nên chắc là ko gặp
Nhưng chủ yếu chị ngồi trong hội trường xem HSTL,em Ánh có vào đó ko?
!^.^!

t.jerome

Member
lovelypink said:
mày thông cảm cho chị với chứ...
cái hồi xưa được nghỉ đông với nghỉ xuân tha hồ mà câu,bây h đi học lại,chuẩn bị hết học kì về nhà đến nơi.tính ra còn chưa đầy 2 tháng nữa là được về nhà rồi,bận lắm...ko có thời gian câu cá được...hic hic
Vâng chị,vậy thì em đi buôn luôn hộ chị :D,khi nào chị về thì gọi em chị em mình đi chơi;-)

fruit NHO

Active Member
@Phương : con nhợn , tao có thấy mày đâu ?
thế mà ko ra cổ vũ bạn CẮM hOA ....mấy khi tao đi thi cắm hoa chứ :))
sự kiện ngàn năm có 1 .. =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000