Có ai thích đồ ăn nhanh ko ? ? ?

effi

Member
có chị này! Mà sao em ăn khỏe thế, ngày những 2 cái cơ á? Chị hồi mới sang ăn được 1/2 cái là no ko ăn thêm được nữa, giờ ăn được 1 cái/lần + 1 cái kem nữa mà ai cũng kêu là ăn khỏe đấy, oan thế :((

Nhưng chị thích dürum (durum) hơn vì nó cuốn gọn lại dễ ăn, ko tòe loe ra như döner, ăn ở chỗ đông người ngượng chết.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đúng rồi !
ăn doner cứ phải ngoác hết cả mỏ ra mà vẫn vãi lung tung>"<
ở VN em mới thấy mấy lần có ng` đẩy cái xe kebap đi qua nhưng đắt wa'...10 k / cái thì phải!hồi ở đức ko phải bỏ tiền túi ra mua ....

trungvb

Moderator
trangceline_89 said:
Pizza ah', ra Ciao đi, ngon lắm=P~ =P~ =P~ , hoặc ra Lemon trên Vincom ăn cũng ổn, trên Ciao còn có bánh kem tiramisu ngon tuyệt cú mèo luôn :((
:"> :"> ...chai dung ghe e cung khoai ciao....

smooth

Member
eh, nghe nói ở HN sắp có KFC rồi à ?? ở TP HCM đã có đến hơn chục cửa hàng KFC, bây giờ HN mới sắp bắt đầu có :)) trong TP HCM nghe nói còn có cái gà lotteria gì đó, chưa được thử, thấy bào ngon mà rẻ hơn KFC. Nếu ở VN mà có tiền đi ăn KFC thì đánh bát phở, bún hay bánh giò gì đó có khi còn ngon hơn, nhờ :D đồ ăn ở VN quá ngon, giá tương đối và quá dễ mua :)) chỉ có vấn đề vệ sinh thực phẩm là phải băn khoăn thôi

gipypy_9x

Member
Ăn đồ ăn nhanh thì chóng béo nhưng mà ngon
@ TRung : ăn pizza ở Ciao ngon thật :D:D:D , mà nói chung là pizza thì cái nào cũng ngon ^^

teddybear

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
có ai thik bánh doner của thổ ko??
hồi ở đức ngày nào em cũng ăn 2 cái doner
bây h` mới thấy ở VN bán thì phải,thỉnh thoảng thấy
Oái... ăn tận 2 cái Döner :-O :-O :-O
Hic hic... cho đến tận bây giờ thì mình vẫn chưa một lần ăn nổi trọn gói một cái Döner :-S
Mà ở VN bán Döner rùi à?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
vâng! có 1 lần em đi chợ đêm thấy 1 cái xe lưu dộng bán doner..nh mà 10k/cái>"< ko mua~~~
mà chị làm thế nào đánh đc dấu trên chữ o thế^^*??!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000