Có ai nghe máy!!!!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Lấy tiếng Việt chứ em!! Chị toàn gửi như thế, thư nào cũng về đến nhà, hihi. Và hồi xưa, chị ở VN, chị còn bắt bọn bạn viết cả dấu ra nữa cơ, hồi đấy phải cả trăm cái thư mà chẳng bao giờ mất cái nào B) :rolleyes:
Và cả thư của trường ĐH nữa, chị cũng viết y nguyên tiếng Việt ra, bỏ dấu đi thôi, tất nhiên là về sau phải viết là HANOI, VIETNAM rồi. Kể cả vào trong ngõ ngách cũng đến nơi em ạ. :p Nhưng em nhớ viết chữ in, và viết rõ ràng :)

Co be vo tu

Member
Buồn wa', thế là 1 năm học lại trôi qua. Giờ thì, tự nhiên thấy nhớ lũ bạn. Hic, cẳng biết rồi bao giờ gặp lại bọn nó nhỉ. Hôm nay, mình, 1 senior gave a speech trước thầy cô giáo, bọn bạn. Hic, coi như là lần cuối muốn cảm ơn tất cả mọi người. Lần đầu tiên thấy mình khá dũng cảm.

"A nice speech", my counselor said that. [/COLOR=green]

GiangNguyen

Member
Lúc ở Pháp thì thấy bt nhưng đến lúc sang đây chơi thì thấy nhớ nc P ra phết , hix k biết đến lúc học xong về hẳn thì sẽ thế nào nhỉ ? Nhưng mà dù gì thì chắc cũng về VN mình thôi hehehe... Hè này những ai về VN rồi ? Thèm về VN quá đi mất ặc ặc ...

chubby

Nói đến VN lại thèm quá...huhu... sắp về nhà rùi, sniffffffff........cũng còn 1 tháng rưỡi nưă hu hu...!!!!! Chán!!! Bà con o Pháp đâu hết cả rùi? kể chuyện bên Pháp đieeeeeee...tui sẽ bát đầu vào lần sau... ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000