chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

:eek: hi trời ơi tui nói thật là tui rất lười nhưng mà giang cứ bắt tui viết có dấu là sao hả huhuhuuhuhhuhuhuhuh tức tưởi đến thế là cùng
còn giang à bà phải mạnh bạo lên chứ như tui nè ehheheheehehheh mà ko khéo khi bà tỏ tình thì ông ấy lại đổ đó nha ihihihihihihihiihihih :( <_< :rolleyes: :D :eek: :huh:

Blue_star

Member
Chẳng bít các bác nghĩ rì nhưng tui là tui khoái mấy girl tỏ tình trước lắm....Với người nhát như tui thì rất mún có người iu như vậy.....

;) :) :rolleyes: :p :eek: hiiiiii kô ngờ thì ra nhiều bạn cũng thích đc tỏ tình trước lắm phảI KO?????THỀ mà hồi trước tui cứ ngỡ là ko cơ chứ giờ mới biết mình nhầm hehehehehe thế sau khi đọc những điều này đã bạn nào có ý định tỏ tình với người ấy của mình chưa????????????/ :blink:

Nếu người ta mà nói với mình trước thì....................thì......................hic................chẳng ngất xỉu lun vì sung sướng wá...............Chip sẽ chờ đến lúc người ta chịu nói ra.......................nhưng..............nếu đến một lúc mình biét chắc chắn người ta sẽ chẳng nói đâu....................thì....................đành phải mở mồm ra thui....................mặc dù...................cũng chẳng thích như thế lắm............... :)

;) :D lâu nới gặp kô biết mọi người có khỏe không?????? hic hic hic thật là đau khổ bởi vì người mà tớ muốn tỏ tình rất ngu ngơ hic hic người ta cù lần lắm chắc chả nói đcj gì đâu huuhuhuhhuhuuh số tui sao mà xui xẻo quá mà người ta có vẻ khó gần lăm huhuuhuhuhuhuhuhuh làm sao bây giờ ước gì người ta chịu làm wen với tui ihihihihih :rolleyes: :D B) :p :huh: :eek: ;) :) :unsure:

Nhoc_Maruko

Member
Ừa , vậy mà trước đây tui cứ tưởng tụi con trai mà được tỏ tình thì sẽ đem khoe lung tung rồi sẽ trêu chọc mình chứ !!! :rolleyes:
Ko ngờ ......
Hay mình cứ thử xem nhỉ ????
...Biết đâu......
:( :unsure: :rolleyes:

.... nói trước hay nói sau thì cũng thế mà thôi .... phải nghe cả ý kiến của con trai nưã thì nó mới đầy đủ ..... dù gì con trai mà nói thì cũng có giai trị hơn ..... vì người được tỉnh tò bây giờ là con trai cơ mà .... đúng không nhỉ ....

.........
......
........... theo tui thì con gái nói trước cũng hay .... nhưng nói ra mà ko được đáp lại thì buồn lắm .....

...................
...............
......
.............

<_< <_< <_<

.... chưa chắc người ta đã khinh đâu .... trai gái giờ bình đẳng .... chắc chưa thử tỏ tình trước lần nào phải không .... ??? .... thử một lần mà xem .... biết ngay nên hay không ..... !!! ....

<_< <_< <_<

Quang Anh

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jan 7 2004, 10:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jan 7 2004, 10:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, mình tán cho người ta "đổ", rồi để người ta phải nói trước mới hay chứ :p B) :D :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
he he chị này kinh lắm, giống em thế :D chiêu đó hay đấy, chỉ nên nói ra những điều mà mình chắc chắn thui, nếu nàng thích mình 10 mươi rùi thì còn chờ rì nữa, cứ nói ra ai cũng chẳng chết đâu, nhưng thưa các nàng rằng tớ thấy hầu hết con trai lại thích con gái chủ động, ko chỉ riêng trong vấn đề này, mà là trong nhiểu vấn đề khác nữa

More Than Words

Saying I love you,
Is not the words,
I want to hear from you,
It's not that I want you,
Not to say but if you only knew,
How easy,
it would be to show me how you feel,

More than words,
is all you have to do,
to make it real,
Then you wouldn't have to say,
that you love me,
Cause I'd already know,

What would you do,
if my heart was torn in two,

More than words to show you feel,
That your love for me is real,

What would you say,
if I took those words away,

Then you couldn't make things new,
Just by saying I love you,

It's more than words,
It's more than what you say,
It's the things you do,
oh yeah,
It's more than words,
It's more than what you say,
It's the things you do,
oh yeah,

Now that I've tried to,
talk to you and make you understand,
All you have to do,
is close your eyes,
And just reach out your hands,
and touch me,
Hold me close don't ever let me go,

More than words,
is all I ever needed you to show,
Then you wouldn't have to say,
that you love me,
Cause I'd already know,

What would you do,
if my heart was torn in two,

More than words to show you feel,
That your love for me is real,
What would you say,
if I took those words away,
Then you couldn't make things new,(no no)
Just by saying I love you.....

.... chưa chắc người ta đã khinh đâu .... trai gái giờ bình đẳng .... chắc chưa thử tỏ tình trước lần nào phải không .... ??? .... thử một lần mà xem .... biết ngay nên hay không ..... !!! ....
he he đúng là tui chưa bao giờ thật
ai bảo bác là không khinh nào tui thấy bạn tui nhiều trường hợp con gái nói trứoc sau đó thì tan tành lắm

đối với " một số" người...............nếu con gái nói trước họ sẽ kiêu ngay...................mà cái bệnh này thì vốn là.................khó chữa...........Thường thì..........nếucâu chuyện của hai người đó về sau mà không có hậu..................thì phải đến 90% là.................con trai nói trước..............( hehe................cuws như kiểu sợ thua thiệt zậy...........chả là con gái đã nói một lần rùi mà...bi giờ phải đến lượt con trai chứ........... :lol: :lol: )

;) :rolleyes: tết đến rùi làm cho tớ cũng hơi buồn đó vì sao thì chắc là mọi người biết mà nhưng làm sao đc nhỉ xa người ấy buồn gần chết nhưng mà người ta thì có biết gì đâu :lol: ;)

He he, nói thế chứ ai mà bít truớc được, chẳng may ngừi ta nhát quá ko dám nói trước thì mình phải ra tay thui chứ cứ im lặng thì bít đến bao giờ chứ!

:lol: :lol: :lol: :lol: :eek: :D ôi có lẽ là như thế nhưng con người sai lầm nhiều mới có thể trưởng thành va cũng chính nhờ đó mà ta quý trọng những gì mình có chứ hihiihihih ;)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-linkinpark_girl_f2+Jan 15 2004, 08:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (linkinpark_girl_f2 @ Jan 15 2004, 08:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->.... chưa chắc người ta đã khinh đâu .... trai gái giờ bình đẳng .... chắc chưa thử tỏ tình trước lần nào phải&nbsp; không .... ??? .... thử một lần mà xem .... biết ngay nên hay không ..... !!! ....
[/b][/quote]
Trùi ui nhưng mà chuyện này thì đâu có thử được cơ chứ !!
Nếu mà thử được thì tui đã thử rùi! B)

HAPPY NEW YEAR nha bà con :lol: :D

Quang Anh

Member
khi đã chắc như đinh đóng cột rùi thì ai nói trước không thành điều quan trọng, thử tự hỏi bản thân mình xem người đó đối xử với bạn ntn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000