Chuyện cảm động !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
AAAAAAAAAAAA ...........Mọi người hiểu sai cốt truyện rùi .Không giải thích mọi người nghe nữa . Truyện của người ta hay thế mà nỡ xuyên tạc cốt truyện lung tung như thế àh !! Huhuhu.....Không bít gì thì đừng nói. Đừng làm mọi người hỉu lầm nhân vật trong truyện chứ. Đây là một tình yêu cao cả. Mọi người chả hỉu cái gì hết. Ghét mọi người :((

Cô này đâu có tự tử vì bị người yêu bỏ. Cô ấy giết người và chặt thành nhiều khúc nên bị án tử hình đấy chứ. Nghe thì tưởng là ác nhưng đọc truyện đi rùi sẽ thấy hành đông của cô ấy là không sai. Đó là diễn biến tâm lý của con người. Nhất là con gái mà lại con rơi vào hoàn cảnh bi đát như cô gái.

LADY_A7

Member
nể bạn Hạnh quá, tâm huyết hok chịu được.
Tên Hạ Âu nghe cũng hay. Hic hic Hạnh ơi
hôm nay lớp tớ kiểm tra văn để tài là viết 1 câu chuyện cổ tích
tớ bị ảnh hưởng câu chuyện của cậu quá thế là ........... =))
kiểu này thì xong rùi T________T

star_diamond said:
Em Hạnh ơi, em có làm sao ko đấy, ai chơi với em mà "ko chơi với mọi người nữa".........Chuối quá=))
Hì ! Em nói với bạn em mà chị .Bạn em chơi với em mà. Với lại chị đâu phải bạn em. Chị hơn tưổi em =>chị là chị em.;))

LADY_A7

Member
vip_mimi_l0v3ly_baby said:
Hahaha....Đề bài là gì ?? Ấy đã áp dụng như thế nào ?? Àh mà ấy add nick tớ vào nha by3by3_i_l0v3_u. Ok !
đề bài là: hãy kể lại 1 câu chuyện cổ tích mà em biết theo cảm nghĩ của em.
hic hic, hok hiểu hôm đấy đầu tớ có vấn đề hay sao mà lại thuật lại 1 câu chuyện mà rõ ràng ko phải cổ tích :(

anhx1nk_kut3_v1p

Cô này đâu có tự tử vì bị người yêu bỏ. Cô ấy giết người và chặt thành nhiều khúc nên bị án tử hình đấy chứ. Nghe thì tưởng là ác nhưng đọc truyện đi rùi sẽ thấy hành đông của cô ấy là không sai. Đó là diễn biến tâm lý của con người. Nhất là con gái mà lại con rơi vào hoàn cảnh bi đát như cô gái.
đúng là dân A5 :-SS:-SS

LADY_A7

Member
thì nói ở bên trên rồi, bài KT văn vừa rùi nhân vật chính trong chuyện của Huyền là Hạ Âu (nhưng mà ko phải cái chuyện của Hạnh đâu nhá >.< )
nhưng đề bài là viết 1 chuyện cổ tích T_________T

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000