Chuyện cảm động !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

LADY_A7

Member
trời ạ, bình văn. Hic hic.
Hỏi thế gian bình văn là gì
mà nhắc đến là em cứ ngáp :)|
xin lỗi bạn Hạnh nhé nhưng tớ đọc xong mà hok có ý kiến gì mấy
nói thẳng dễ mất lòng nhưng tớ chỉ khóc nếu câu chuyện này có thật thôi

Anh Ti đâu oài, anh có công nhận với em chẳng qua đây chỉ là chiện s** ko hơn ko kém, chẳng qua gài vài tình tiết éo le bi đát cho nó có vẻ văn chương ko???

LADY_A7

Member
uầy đừng chê thế chứ chị. Dù sao thì nó cũng có chỗ cảm động của nó.
hic, mặc dù em cũng ko mấy cảm động lắm vì ko biết đây có phải là chuyện có thật ko

omas_link_a3

star_diamond said:
Truyện này chị đọc đầy đủ ko sót tí nào và chị thấy cái kiểu truyện này ko thiếu đâu, chả có gì=))
Thế chị cÓ thể tÓm gỌn hỘ em đc khÔng ? để em hiểu đc ... Hạnh tÓm tắt nhưng vẫn dài .... lại chữ đỎ nên đau mắt ..........:?

omas_link_a3

tỚ đỌc qua tÓm tắt rỒi ... nÓi chung chuyện này cũng bt Hạnh ạ :( .... nÓi thật đấy ........... cÓ thể mỖi ngưỜi cÓ một cách cảm văn riêng .... nên ấy thấy hay là đc ..... :D
Nhưng cÔ Hạ Âu đáng thưƠng thật , nhưng cũng hƠi ngu xuẩn vì chịu nỖi đau mỘt mình , đáng ra nên chia sẻ vỚi ngưỜi khác thì cÔ sẽ thanh thản hƠn đÓ .............

Nhìn chung là truyện này như sau: Có một thằng chả bao 1 cô này, sau đó chia tay nhau, rồi mấy năm sau gặp lại tưởng cô vẫn hành nghề cho nên tiếp tục đòi bao cô:D Rồi chả này quay ra iu cô ấy. Rồi cô ấy có thai, sắp cưới thì anh nài phát hiện cô đi lại với 1 người đàn ông khác, thế là chia tay. Rồi mấy năm sau gặp lại 1 người đã kể cho anh ấy nghe hoàn cảnh éo le bi đát của cô ấy: còn bé đã bị cưỡng bức, rồi 1 người đàn ông bao mẹ cô ấy chỉ vì thik cô ấy, rồi ép buộc cô quan hệ với lão, giờ cô đang phạm tội giết 1 người đã định cưỡng bức cô, hết chiện=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000