Chu Văn An Games 2006 !!!

imagineT_T

Member
hồi hè 2004 anh sinh hoạt ở CLB tin học, nhận ra CLB tin học là 1 sân chơi bổ ích lành mạnh rất tốt cho các em sinh hoạt + tăng cường tình đoàn kết :D. Thế nên hồi đấy mặc dù có họp CLB 2 buổi một tuần nhưng ngày nào bọn anh cũng đi họp CLB cả :p .Người chủ nhiệm câu lạc bộ cũng bó tay với tinh thần đấy nên cuối cùng cũng mặc kệ. Nhờ có CLB, bọn anh đã vượt qua kì thi tin học năm ấy với tinh thần thoải mái, làm bài rất nhanh :))
Tóm lại, có ích có ích, rủ cả lớp đi thật đông vào, càng đông càng vui

Sặc , Biết ai tổ chức game kô <Tui chứ ai> nhưng mà phải có được nguồn tài trợ < kô thì nghỉ>. War thì chắc chắn có rôi` chỉ kô biết là map j thoai.

À mà ko bít ban tổ chức được tham giự giải game ko nhỉ . Chứ ngôi` nhìn bọn nó chơi thì chắc là em tự sát mất . Ai đánh dotA giỏi thông báo em 1 câu , để có j` em loại nó ra khỏi danh sách .

Deathknight

Active Member
theo lời thầy Đức thì BTC ko được tham gia, mất hình ảnh, tín nhiệm
Ngồi đấy mà làm, rồi cuối đợt được 15K em ạ :))

Hè hè, đi sinh họp thú nhất là được họp nhóm thôi.
Hồi đấy anh là trưởng nhóm đấy. Tất cả con trai đòi xinh sang nhóm anh hết.

Kyouryoku said:
Đặng Xuân LÔNG
Lập nick trêu thằng bạn ấy mà , tên thật thì đến clb là bít ngay í mà :p ..... Ah , mà kiếm được tài trợ từ trường thì hẵng nói đến giải game nhé . Mà sợ em kô đủ sức , có j` mấy pác rúp em cái... hehe

Deathknight

Active Member
Tùy theo quỹ đoàn
các chú đóng quỹ đoàn thế nào thì hưởng xứng đáng :|
tài trợ thì mong manh lắm
Lông chắc là Vũ ;)

Volodia

Member
Xin tài trợ cái kiểu pepsi sắp hết hạn như anh em mình hồi trc ý, vẫn có ối thằng uống đấy chứ! Cả cái cặp laptop samsung đểu nữa, mới đeo có tí mà rách tùm lum! Các anh em cứ trông chờ đi nhé! :))

imagineT_T

Member
đoàn trường chắc xin tài trợ được chai lọ, nước thì ngay gần trường là hồ còn lo dek gì =)). Chịu khó đun lên là xong

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000