Chu Văn An Games 2006 !!!

theshadow

Member
hehe lớp em đánh war với bọn lớp 9 CVA2 suốt..........có vài thằng đánh là hay..........nhưng nói chung là 05-08 D2 war với CS là vô đối rùi:D:D

Ice_Fire

Member
theshadow said:
hehe lớp em đánh war với bọn lớp 9 CVA2 suốt..........có vài thằng đánh là hay..........nhưng nói chung là 05-08 D2 war với CS là vô đối rùi:D:D
Chém gió quá đấy thằng đệ :))=))
"vô đối" là phải đi khắp Hà Nội , từ 107/109/112 Lê Thanh Nghị , khắp dọc Báck Khoa , vòng lên Clan Vie Trung Tự , lên Giảng Võ , Cầu Giấy , Nghĩa Tân ... vòng 1 vòng về Quán Thánh , Phạm Hồng Thái :>:>:> rồi sang Gia Lâm luôn :>:D
Cứ tự sát phạt nhau rồi tự cho mình là giỏi ... hĩ hĩ , buồn lắm cơ
Mày thấy có bao giờ anh nói chuyện được với mấy "cao thủ" đó đâu :-< hĩ , sang 109 LTN mà rủ bắn HL ăn xiền , sang Clan Vie mà rủ chơi War3 ( mọi hình thức ... 23/24 người chơi War3 hay nhất Hà Nội chơi ở đấy đấy :D )
Cứ chém gió nhau trong cái 4r bé tí nài thì ai cũng chém được :))=))=))
Thôi về nhà mình chơi đi em [-(

Deathknight

Active Member
Bọn đấy Vô đối AOE đấy
không tin đánh thử thì biết
toàn mấy bác già, đi làm xong ko về với vợ, ngồi cày suốt đêm
Còn đứng đầu War ở HN thì chỉ có Vie -_-

Hè hè hồi trước đi chơi LTN, thấy mấy bác đá hình map thằng bên cạnh, rồi rút di động gọi cho thằng phòng bên bàn chiến thuật. Khủng phải biết. =))

ark

Active Member
AoE dạo này vẫn nhiều người chơi phết nhỉ, mỗi tội chỉ thấy ngoài hàng game, chưa thành cộng đồng như CS hay SC :-?

Red Devil

Member
Em chơi mới.........biko vơi interact chơi bét nhè. Mà sao có thằng nào phá đảo interact trong 15 phút là sao????Có anh nào giải thích cho em nó làm thế nào mà nhanh thế.

.:CAFE:.

mặt bằng CLB TIN HỌC năm nay ko đáng tin cậy lắm
chắc ko tổ chức Games nữa
Interact VR thì lâu, chứ interact thì lần đầu anh mất 25', về sau 15' là đủ rồi
gì chứ con đầu, ấn 1 phát, miết cho 3s là Max 1 bình :))
chỗ 40 Lý Nam Đế,chỗ TACO Shop ấy, bán mấy trò này công khai, dán cả ảnh bìa to lù nữa :|, ri rõ ràng >18 :)), mỗi tội Hentai bị bọn nó biến thành handstyle cho đỡ lộ liễu =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000